ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] 1 ON 1 de Mechakucha H Shita Hanashi ตัวต่อตัวเพราะเธอคิดไปเอง

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 09, 2020, 01:48:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

010377

เนื้อเรื่องเหมือนแนวโรแมนติกทั่วไป แต่ที่ซ่อนไว้น่าจะร้อนแรงมาก รอดูครับ
ตามคาด เอาหมดทุกท่าและสุดท้ายเป็นแฟนกัน สนุกครับ ขอบคุณครับ

heartthief

คุ้นๆ ว่าเคยอ่านใน เว๊ป นอกชอบลายเส้นมากๆ แต่ไม่อินเนื้อเรืองเลย อินขึ้นเยอะเลย พอมีคนใจดีแปลให้

Nabisca Sathu

โอ๊ยๆ สารภาพเองเลยเหรอนางเอก แบบนี้จะเล่นหนังสดที่สนามบาสเลยไหมนี่ อิอิ

จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง รู้สึกดีต่อใจ เดี๋ยวถ้าได้อ่านเพื่อนน้องตัวแสบ ก็จะคนละอารมณ์เลย แต่เรื่องนั้นชอบลายเส้นคนวาดมาก แต่เนื้อเรื่องน่าตบไอ้โล้นเพื่อนน้องมาก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ผมชอบนิสัยนางเอกนะกล้าได้กล้าเสียดีชอบก็บอกชอบไปสายลุยดี edit นางเอกนี้สายลุยจริงๆขนาดจะมีเซ็กซ์กันยังต้องนำพระเอกเลย

hippopov2

ผู้หญิงสูงเท่าไหร่เนี่ยโดดดั้งได้ขนาดนั้น พอมายืนเทียบไอ้พระเอกแม่งสูงกว่าอีก นี่มันเรื่องราวของยักต์เรอะเนี่ย

เจอของเอเชียเข้าไป ลืมของไอ้กันไปเลยแบบนี้ 555

jarabaman

สารภาพรักกันจังหว่ะแบบนี้ แลกเหงื่อสิครับรอออะไร 5555

อ้างอเมริกาจังเลย ครั้งแรกก็งี้แหละ ครั้งต่อไปไม่ต้องอ้างแล้วนะ 555

freelance

สารภาพทั้งน้ำตาแบบนี้ผู้ชายหน้าใหนก็ปฎิเสธไม่ได้
ดีทุกอย่าติดอยู่คำเดียว ของญี่ปุ่นเล็ก รู้ได้งัยเคยโดนของอเมริกาแล้ว?

KonMol2

อ่อ ชอบพระเอกนี่เอง ถึงทำตัวแบบนี้ ดีแล้วที่รีบบอกตอนนี้ก่อนจะสายไป

เป็นนางเอกที่พูดเหมือนมีประสบการณ์สุดท้ายไม่มีเลยชัดๆ โดนพระเอกจัดซะหนักเลยย

everythink

รักกับนักกีฬาด้วยกัน เป้นเรื่องที่น่าติดตามอ่านดี ดูสิจะออกมาแนวไหน
แนวแอบรัก และ สมหวังอ่านทีไรก้ได้ใจที่สุด สาวเมกาทำไมนางตัวเล็กจังหรือว่า ไอ่ยุ่นมันตัวโตน้อ

niceanglev

เล่นบาสเพื่ออ่อย นี่มันคือการทอดสะพานโลกไหนกัน ชวนมาเล่นบาสเนี่ยนะ

edit พระเอกได้เปิดซิงสาวเมกาเลย ไม่ขาดดุลจริงๆ

God25

เล่นบาสจีบพระเอกไม่ธรรมดาจริงๆ

ไม่ธรรมดาจริงๆ จบสวย ถ้าไม่มีกิจกรรมอื่นคงน่าจะปั๊มกันทั้งวัน

mark5111

siwapeeza

โอวโหววว แหมพระเอกยังจะไม่คิดว่านาวเอกชอบอีกนะ จับขนาดนั้นแล้วหน่ะ 555

จัดขนาดนี้ไม่ต้องเรียกแฟนแล่วมั้งงง

Creader

ถ้าไม่หึงก็ไม่ได้โอกาสสินะ
—-
นางเอกนี่สาวซึน อะไรก็อ้างอเมริกา
แต่อย่างน้อยก็ได้สมใจอยากอะนะ

Hungry

นางเอกเหมือนทำลูกหลอกให้พระเอกอยู่ในท่านั้นเลย จะจัดกันกลางยิมเลยมั้ยนั่น

พูดจาเหมือนโชกโชนแต่ซิงซะงั้นนางเอกนี่อย่างซึนเลยนะเนี่ย