ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

เรื่องพี่หมิวจะเป็นยังไงต่อนะ ผมว่าดาวก็ชอบคุณโทนนะ ดูเป็นห่วงมากเลย

ven4586

โห่อีพั่หมิวมึงนินิสัยเสียต้องโดนจัดการโดยเทพโทนสักวันเเน่ๆ

jooloo

โอ้คาวจ็าแบบนี้คนอ่านก็ไม่ไหวเหมือนกันน่ะอยากเจอแบบนี้บ้างจัง

tummaba

จะช่วยพี่หมิวได้ไหมแล้วสาวดาวจะเอาไงยังไม่ทันเคลียกันเลย

nanakung55

เป็นใครก็เสียใจนะ รีบไปช่วยคนที่เคารพรักแต่กลับถูกด่าว่ามา

แล้วโทนก็ต้องเสียน้ำจนได้กับดาว ส่วนพี่เตยนี่ก็ดีนะครับเป็นห่วงโทนเหมือนพี่สาวห่วงน้องเลย
ส่วนคดีนี่ก็เหมือนชีวิตจริงนะครับ ต้องยอมความ​

ryg123456

น่าน้อยใจแทนนายโทนจริง ทำดีไม่มีคนเห็น
แต่ฟ้าหลังฝนพี่หมิวคงเป็นแบบเดียวกับพวกดาวที่ปากอย่างใจอย่าง
ปิดกั้นตัวเอง พอเรื่องจบนายโทนต้องปวดหัวกับเธอแน่ๆ

n_neng