ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anadrid

donki

จริงๆ ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องนะครับ แต่วันศุกร์ที่ผ่านมา บังเอิญ ผ่านไป ถ.นราธิวาส นึกถึง ชาวร้านเกะเลยครับ

ปล.ขอบคุณสำหรับภาพประกอบนะครับ ช่วยให้อ่านง่ายขึ้นเลย

Chere Mat

mnrie

::Shout::

เหมือนผมเคยมีลูกบ้าประมาณนี้เลย

ออกไปช่วยเพื่อนที่โดนผู้ใหญ่หลอกไป

ปรากฏพอช่วยเสร็จ ก็โดนไล่ประมาณนี้เล้ยยย

อินครับอิน 555

helloha

มีตอนใหม่มาแล้วดีใจครับ​เป็นกำลังใจในการเขียนตอนใหม่นะครับ

genesis001

ดาวจะหิวน้ำนั้นไม่ได้นะ ยาวเลยนะน้ำนั้นน่ะ เรื่องพี่หมิวก้อยากให้กลับมาดีกันไวๆครับ

onzoul

ก่อนจะไปเคลียร์กับเจ้หมิว เคลียร์เรื่องหิวน้ำกับดาวก่อนเลย ขยับตัวไม่ค่อยถนัดด้วย สงสัยเสร็จดาว

[Alt]air

โทนโดนพี่หมิวเข้าใจผิด คงได้เข้าใจความรู้สึกของ 3 สาวที่โทนไม่ยอมเข้าใจ

Pikajoo

แบบที่ดาวว่าก็ดีนะ ให้อยู่แค่นีมีความสุขไปเรื่อยๆ ปล่อยไปตามธรรมชาติ แล้วค่อยว่ากันในอนาคตอีกที