ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tree0107

ไม่ะรรมดานะนายโทนบู๊เข้าไปได้ตั้ง4-1แต่พอเจอหนูดาวเข้าไปนี่ง่อยแดกไปไม่เป็นเลยนะครับ

banana_nakrab

Debaker Singlek

เวรกรรมละโทน ดาวก็ยังเคลียไม่รู้เรื่องไม่ชัดเจนเท่าไร เรื่องหมิวเข้ามาแทรกอีก เวรกรรมแท้ๆ แต่ตอนนี้ดาวหินน้ำ เอาน้ำให้ดาวกินเร็วๆ แล้วค่อยมาเคลียกันอีก อาจจะเคลียกับดาวง่ายขึ้นนะ

sunshine9

flask

เหตุ​การณ์จริงนี่คิดไม่ทันหรอก.. นี่คือผลของการฝึกละครับ.. ถึงออกมาแบบนี้.. ไม่งั้นเละ

iamsong

::Glad:: มาแล้วว มาดูดาว
จบจากดาวแล้ว ผมว่าต้องมาเคลียร์กับ Iชาตินะ ซักตุ๊บ 2 ตุ๊บ หมั่นไส้

notkey

toy5599

สภาพร่างกายอย่างนี้ โดนรีดน้ำ ดีแล้วละครับที่ไม่ไปทำงาน เดี๋ยวจะโดนดูดวิญญาณเอา

Best21795

คือแม่งน่าเจ็บใจจริงถ้าชีวิตจริงต้องเสี่ยงแล้วเจอตอกหน้าแบบนั้น คงไม่มีหน้าไปเจอกันอีกจริงๆเละ