ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Saithong

บู๊เสร็จมีนางพยาบาลคอยให้กำลังใจและรีดน้ำต่อด้วย น่าอิจฉาจัง

Edit: ผมชอบประโบคสุดท้ายอ่ะ เปฌนเรื่องของเราสองคน 5555

chanky2007

มึนไปเลย เจอคำตอบพี่หมิวเข้าไป ... คนเมามักพูดความจริง และไม่มีสติพอจะคิดได้ว่าอะไรเป็นอะไร
แต่กระเทือนความรู้สึกจริงๆนั้นแหละครับ น่าสงสารนายโทน
ตอนนี้ ลุ้นกันต่อว่า พี่หมิวจะยังไงหลังสร่างเมา
ส่วนดาวก็น่ารักจริง อยู่ด้วยหลายๆรอบที่นายโทนมีปัญหา แต่นายโทนก็มองปัญหาของดาวไม่ออกอยู่ดี
สงสารดาวไปเลย แต่ก็นะ วุฒิภาวะของคนอายุ 22 ปี บางทีก็ไม่ได้มองออกทุกเรื่อง หรือเห็นบางมุมจากภายนอกแบบผู้อ่าน

ขอบคุณครับ

เอาล่ะ คำถามที่ไม่ควรถามเตยคนสวย คือ เป็นอะไรกับโทนหรือครับ
เดี๋ยวเจอคำตอบแบบท้ายตอน ...
คิดว่าดี ก็ทำไป

Kingmar

จะช่วยเจ้ได้ไหม ช่วยแล้วจะได้เจ้ด้วยไหม น่าติดตามมากครับ ได้คำตอบแล้ว ยังไงอยากให้ง้อพี่หมิวสักสองดอกนะครับจะรอ

anek007

รอบนี้น่าจะได้จัดหนักดาวเสียที หวังว่าคงไม่มีอะไรมาขวางอีกแล้วนะ

iamdevil

axolotss

หมิวส่างเมาแล้วมาง้อ จัดเลยครับพี่

C-Master

เจ็บจริงๆนะครับ กับการที่เราทำดีให้คนที่เรารัก แล้วโดนตอกกลับมาแบบนี้อ่ะ ใจพังเลยนะ

pddy2545