ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#2-2: ถ่ายพรีเวดดิ้ง-part2 [Hardcore-rape]

เริ่มโดย asdf4321, ตุลาคม 30, 2018, 08:01:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swbkk

ขออนุญาตแจมความเห็นนิด "Everything's going to be OK"  ถ้าแปลตามตัวก็อย่างที่ว่า แต่ความหมายมันไม่ใช่ซะทีเดียว อย่างเช่นคนเจอเรื่องร้ายๆ ยังไม่มีทางออก หรือต้องสูญเสียของที่รักที่ชอบ หรือสูญเสียทุกอย่างที่มีไป เวลาคนปลอบในกัน ฝรั่งมักจะพูดประโยคนี้ ซึ่งไม่เชิงหมายความว่าจะเปลี่ยนไปในทางดีขึ้น เพราะบางทียังไม่เห็นทางออกอะไรเลยแม้แต่นิดเดียว แต่ความหมายคือเรื่องร้ายยังไงก็ตาม เดี๋ยวก็ต้องผ่านไปเป็นการให้กำลังใจแบบง่ายๆแต่ตรงใจมากว่า ยูจะต้องรอด ยูจะต้องผ่านไปให้ได้แน่...อย่าหมดกำลังใจ ผมว่าที่ท่านเขียนไว้ใน2-1ก็ชัดเจนดี ได้ความหมายที่ต้องการสื่อ กระชับและตรงใจ
**แค่ความเห็นส่วนตัวจากผู้น้อย ถ้ามีใครอยากให้ความรู้แนะนำเพิ่มเติมเชิญได้นะครับ ยินดีเรียนรู้เพิ่ม

chanky2007

แล้วก็รอด
โชคดีไม่เจอแรงกว่านี้

เอกก็เก่งดีจริงๆ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

dwarf

ขอบคุณครับ..ผิดหวังเลยที่ทิมไม่สามารถจบเกมส์ได้ จนทำให้เอกมาจัดการทิมเสียจนจบเกมส์แทน...มันน่าไหมนี่

Danny Terry

ใจนึงก็กลัวจะดาร์คไป แบบนี้ก็คงต้องลุ้นกันต่อไปครับ

ohodaya

Simatic Field

ชื่นชอบ สวิง

ตอนนี้ฮามากกว่า ซาดิสครับ   ชอบมากเลย ที่บอกว่า "นุ่นน้อยก็พยายามกัดนิ้วมันเป็นจังหวะตุ๊บๆ" จะเอาให้ขาดเลยใช่มั้ยครับ  ถือว่าเป็นโชคดีของ ควยไอ้ทิม ไม่งั้นโดนกัดขาดไปแล้ว

automilo