ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ รปภ. หมู่บ้าน (2)

เริ่มโดย Aom, สิงหาคม 10, 2020, 04:39:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

หลังจากที่เมียผม ถูก รปภ.หมู่บ้าน ข่มขืน และ ถ่ายรูป ถ่ายคลิปเก็บไว้แล้ว จากนั้นไม่กี่วัน รปภ.คนเดิม ก็โทรมาหาเมียผม ในขณะที่เมียผมกำลังเย็ดกับผมอยู่

เมียผม "ขอ ดา รับโทรศัพท์ก่อนนะ ไอ้ รปภ.นั่น โทรมาแล้ว"

ผม "รับสิ เปิด Speaker Phone ให้ฟังด้วย อยากฟังเหมือนกันว่ามันจะเรียก ดา ไปเย็ดเมื่อไหร่ ?"

เมียผม "ดา พูดค่ะ"

รปภ.หมู่บ้าน "ตอนนี้ คุณดา อยู่บ้านคนเดียวหรือป่าว ?"

เมียผม "ใช่ ดา อยู่บ้านคนเดียว สามียังไม่กลับมา"

รปภ.หมู่บ้าน "ดีเลย ตอนนี้ผมเงี่ยนควยมาก อยากให้คุณดา ออกมาให้ผมเย็ดหีตอนนี้เลยครับ"

เมียผม "ตอนนี้ เลยเหรอ ? นี่มัน จะเที่ยงคืนแล้วนะ ?"

รปภ.หมู่บ้าน "ก็ใช่นะสิ เพราะผมกำลังจะออกเวรตอนเที่ยงคืนนี้แล้ว"

เมียผม "ก็ได้ จะให้ ดา ไปหาที่ไหนล่ะ ?"

รปภ.หมู่บ้าน "เอางี้ คุณดา แต่งตัวมายืนรอผมที่หน้าบ้าน ผมจะขี่จักรยานไปรับ"

เมียผม "ก็ได้ จะให้ ดา แต่งตัวยังไง ?"

รปภ.หมู่บ้าน "ใส่ชุดนอน ไม่ต้องใส่ชั้นใน ไม่ต้องใส่ยกทรง ไม่ต้องใส่กางเกงในนะ ผมจะได้เลิกชุดนอน แล้วเย็ดหีได้เลย"

เมียผม "มีถุงยางหรือยังล่ะ ถ้าไม่มี ดา ไม่ให้เย็ดนะ ดา ไม่อยากท้อง"

รปภ.หมู่บ้าน "ผมซื้อไว้แล้ว เป็นถุงยางรุ่นพิเศษ มีปุ่มรอบดุ้นด้วย คุณดา โดนเข้าไป ร้องครางไม่หยุดแน่"

เมียผม "ก็แล้วแต่เถอะ จะทำอะไรเรือนร่าง ดา ก็เชิญ ขอให้ใส่ถุงยางก็แล้วกัน"

หลังจาก รปภ.หมู่บ้านวางหูไป ผมก็เย็ดหีเมียผมต่อ เย็ดไป ก็คิดถึงคำพูดของ รปภ.หมู่บ้าน ตามไปด้วย ยิ่งมีอารมณ์ เผลอเย็ดหี กระแทกดุ้นควยใส่หีเมียผมสุดแรง ป้าบๆๆๆๆ จนเมียผมร้อง "อู๊ย...เจ็บนะ..."

หลังจากที่ผมน้ำแตก เมียผม ก็รีบไปอาบน้ำ ล้างตัว ล้างรูหีให้สะอาด พร้อมกับฉีดน้ำหอม เพื่อให้ รปภ.หมู่บ้าน  ไม่รู้ว่า เมียผมเพิ่งโดนเย็ดมา

ผมแอบมองทางหน้าต่าง เห็นเมียผมไปยืนรอ รปภ.หมู่บ้าน อยู่ที่หน้ารั้วสักพัก ก็เห็น รปภ.หมู่บ้าน ขี่จักรยานมารับเมียผมซ้อนท้ายขี่ไปทางท้ายหมู่บ้านซึ่งก็น่าจะเป็นบ้านร้างท้ายซอย (ที่ถูกธนาคารยึด) หลังเดิมนั้นแหละ

ผมได้ยินเสียง เมียผม คุยกับ รปภ.หมู่บ้าน ผ่านบลูทูธ

รปภ.หมู่บ้าน "คืนนี้ คุณดา ตัวหอมจัง เหมือนกับเพิ่งอาบน้ำ มาใหม่ๆ เลย"

เมียผม "ใช่ รู้ว่าต้องออกมาให้ รปภ.เย็ดหี ดา ก็รีบอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด รอรับดุ้นควยที่จะกระแทกใส่รูหี ดา"

สักพัก ผมได้ยินเสียงผู้ชายอีกคน

ผู้ชาย "เอ้า จะขี่จักรยานไปไหน แล้วมีใครนั่งซ้อนท้ายมาด้วยล่ะ ?"

ผู้ชาย "นั่นผู้หญิงที่ไหนน่ะ หน้าคุ้นๆ"

เมียผม ไม่ตอบได้แต่ก้มหน้านิ่ง

ผู้ชาย "ใส่ชุดนอน ไม่ใส่ชั้นในบน-ล่าง ออกมาข้างนอกกับ รปภ. แบบนี้ เหมือนจงใจมาให้มันเย็ดเลยนะ"

รปภ.หมู่บ้าน "ก็เด็กผมเองแหละ ไม่มีอะไร เพิ่งคบกันได้ไม่นาน"

ผู้ชาย "อืม เด็กมึงหน้าตาพอใช้ได้ แต่หุ่นดีนะ น่าเอา...555"

ผู้ชาย เดินเข้ามาดูเมียผมใกล้ๆ แล้วพูดว่า "อืม..นมโตซะด้วย แบบนี้ หีน่าจะใหญ่"

เมียผม "พูดอะไร เกรงใจกันบ้างนะ คุณเป็นใครมาจากไหน มาวิจารณ์รูปร่างชั้นแบบนี้"

ผู้ชาย "555 ปากดีซะด้วย กูก็ไม่ใช่ใหญ่โตมาจากไหนหรอก ก็แค่เจ้าหนี้ของ ไอ้รปภ. ที่เป็นผัวมึงนี่ไง มันถึงได้เกรงใจกูนักไงเล่า"

รปภ.หมู่บ้าน "ใจเย็นๆ ค่อยๆ พูดกันก็ได้ คุณดา ขอโทษเจ้าหนี้ผมเถอะครับ ผมจะได้ไม่เดือดร้อน"

เมียผม "ทำไม ดา ต้องขอโทษมันด้วย ดา ไม่ได้ทำอะไรผิด"

รปภ.หมู่บ้าน "ผมขอร้องครับ ผมไม่อยากให้เค้าไม่พอใจ แล้วทวงหนี้ผม ตอนนี้ผมไม่มีเงินใช้หนี้เค้าด้วยนะครับ"

เมียผม "รปภ. เป็นหนี้ไอ้คนนี้เท่าไหร่ล่ะ ?"

รปภ.หมู่บ้าน "12,000 บาท ครับ เป็นหนี้นอกระบบ ดอกเบี้ยรายวัน"

เจ้าหนี้ "ผัวมึง ต้องจ่ายเงินกูพร้อมดอกเบี้ยทุกวัน เข้าใจมั๊ย นังนมโต"

รปภ.หมู่บ้าน ยกมือไหว้ขอโทษเจ้าหนี้ "ผมขอโทษแทนคุณดาด้วยครับ อย่าเพิ่งทวงเงินเลยครับ ผมยังไม่มีให้"

เจ้าหนี้ "ถ้าไม่อยากให้กูทวงหนี้ มึงต้องให้เด็กมึง มานอนกับกูเป็นการขัดดอก และ เป็นการไถ่โทษ ที่ปากดีกับกู"

รปภ.หมู่บ้าน "คุณดา ครับ คืนนี้ ผมไม่เย็ดคุณดาก็ได้ แต่ขอให้คุณดา ไปนอนให้เจ้าหนี้ผมเย็ดหีเป็นการขัดดอก ก่อนได้หรือป่าวครับ ?"

รปภ.หมู่บ้าน ยกมือไหว้ เมียผม "ไหนๆ คืนนี้ คุณดา ก็เตรียมตัวมาให้ผมเย็ดหีอยู่แล้ว ก็นึกซะว่า เปลี่ยนคน เปลี่ยนควย เย็ดหีคุณดา ก็เท่านั้นเอง ผมขอร้องนะครับ ?"

เมียผม "แต่ ดา ไม่ชอบขี้หน้ามัน ปากไม่ดี"

เจ้าหนี้ "ปากดีนักนะมึง ถ้าต้องยอมมาให้กูเย็ดเมื่อไหร่ ก็จะกระแทกหีให้แหกคาควยกูเลย"

รปภ.หมู่บ้าน ยกมือไหว้ ขอร้องเมียผม

เมียผม "มีปัญญาแค่กระแทกรูหีกูให้แหกหรือไง ? แล้วเต้านมก็ล่ะ มึงมีปัญญาทำอะไรหรือป่าว ?"

เจ้าหนี้ "อ้าว !! พูดแบบนี้ แสดงว่ายอมให้กูเย็ดหี ขัดดอกให้ไอ้ รปภ. นี่แล้วสิ ?"

เมียผม "ชั้นยอมให้แกเย็ดหีชั้นก็ได้ แต่ต้องมีข้อแม้"

เจ้าหนี้ "มีอะไรบ้าง ? ว่ามาเลยอีนังนมโต"

เมียผม "1.ต้องใส่ถุงยาง  2.ห้ามดึงถุงยางออก แล้วรูดน้ำควยใส่รูหี"

เมียผม "3.ห้ามถ่ายรูป ถ่ายคลิป  4.ห้ามทำอะไรที่ชั้นไม่ได้อนุญาตโดยเด็ดขาด"

เจ้าหนี้ "ก็ได้ คืนนี้กูจะเย็ดหีมึงตามเงื่อนไขของมึง แต่คืนต่อไปไม่แน่ 5555"

เจ้าหนี้ "ไอ้ รปภ. คืนนี้ เด็กมึงจะต้องอยู่ให้กูเย็ด 3 ชั่วโมงเต็มๆ"

เมียผม "ชั้นให้แกเย็ดหีชั้นได้ถึง 6 โมงเช้าเลย 5 ชั่วโมงเต็มๆ ขึ้นอยู่กับว่า แกจะมีน้ำยาแค่ไหน ?"

เจ้าหนี้ "5555 นังนมโตนี่ใจถึงดีโว๊ย กูชอบ งั้นคืนนี้ ตั้งแต่ ตี 1 ถึง 6 โมงเช้า กูจะจัดหนัก จัดเต็ม ให้หีมึงแหกคาควยกูเลย เอาให้มึงไม่ฟื้นง่ายๆ"

เมียผม "ก็ได้ งั้นแกก็ตาม รปภ. กับ ชั้นมา จะไปบ้านร้างท้ายซอย"

เจ้าหนี้ "ได้เลย ขี่จักรยานนำไปเลย"

จากนั้น รปภ. ก็ขี่จักรยาน นำทางไปจนถึงท้ายหมู่บ้าน เมื่อถึงบ้านร้าง

เจ้าหนี้ ก็เดินตามเข้ามาแล้วพูดว่า "โห ที่นี่โคตรสกปรกเลย กูคงต้องจับมึงเย็ดหีบนโต๊ะนี่แหละ นังนมโต"

เมียผม "ก็แล้วแต่แก ตอนนี้เรือนร่างของชั้น เป็นที่ระบายความหื่นของแกแล้ว ตั้งแต่ ตี 1 – 6 โมงเช้า มีปัญญา มีน้ำเย็ดหีชั้นแค่ไหน ก็เชิญ"

เจ้าหนี้ เดินเข้ามาหาเมียผม แล้วบอกให้ รปภ. รวบแขนทั้ง 2 ข้างของเมียผมไว้ข้างหลัง จากนั้น เจ้าหนี้ ก็บีบ ขยำเต้านมเมียผม เคล้น คลึง จนพอใจ

เจ้าหนี้ "นมเด็กมึงนี่ ยังเต่งตึงสู้มืออยู่เลยนะ ยังไม่เหลวเลย สงสัยไม่ค่อยโดนบีบขยำเท่าไหร่"
พูดจบ เจ้าหนี้ ก็ล้วงหีเมียผม เอานิ้วเขี่ยเม็ดแตด เอานิ้วแหย่รูหีเมียผม

ถึงเมียผมจะพยายามเก็บอาการแค่ไหน ก็ทนไม่ไหว เผลอร้องคราง เผลอแอ่นโหนกหี ร่อนสะโพกรับนิ้วของเจ้าหนี้ที่แหย่ คว้านข้างในรูหีจนได้

เจ้าหนี้ "นังนมโต มีอารมณ์เงี่ยนแล้วสิ เมื่อกี้ยังปากดี ด่ากูอยู่เลย 5555"

เจ้าหนี้ บีบขยำเต้านม ล้วงรูหี เมียผม กระแทกนิ้ว เข้า-ออก รูหีเมียผม จนเมียผมทนไม่ไหว ร้องคราง สูดปาก ดังลั่น พร้อมๆ กับน้ำหีแตกทะลักออกมาเต็มมือเจ้าหนี้

เจ้าหนี้ เชยคางเมียผมขึ้น แล้วจูบปาก แหย่ลิ้นเข้าปากเมียผม ในขณะที่อีกมือก็บีบขยำเต้านมเมียผมไม่หยุด

เจ้าหนี้ "นังนมโต เงี่ยนรูหีเต็มที่แล้วสิ ไอ้ รปภ.จับนังนมโตไปวางไว้บนโต๊ะ เอาสะโพกมันพาดไว้กับขอบโต๊ะ กูจะได้จับขามันถ่าง เย็ดรูหีมันง่ายๆ"

เมียผม "เอากุญแจมือ ให้มันไว้ด้วย เผื่อมันจะอยากใส่กุญแจมือ ดา ตอนที่เย็ดหี ดา"

รปภ.หมู่บ้าน หยิบกุญแจมือส่งให้เจ้าหนี้

เจ้าหนี้หัวเราะสะใจ "สงสัยนังนมโตนี่จะเคยโดนใส่กุญแจมือ แล้วเย็ดหีแน่ๆ เลย ก็ได้กูจะใส่กุญแจมือ แล้วเย็ดหีมึงให้หนำใจไปเลย"

เจ้าหนี้ "ไอ้ รปภ. มึงใส่กุญแจมืออีนี่ไพล่หลังไว้สิ ให้มันนอนทับข้อมือตัวเองอย่างนั้นแหละ เต้านมมันจะได้แอ่นขึ้นมาตลอดเวลา กูจะได้ บีบ ขยำ เคล้น คลึง ได้ถนัดมือ"

รปภ. ทำตามคำสั่งเจ้าหนี้ จับข้อมือเมียผมรวบไว้ข้างหลัง แล้วใส่กุญแจมือ จากนั้นผลักให้เมียผมนอนหงายทับข้อมือตัวเองอยู่บนโต๊ะ

ท่านี้ เต้านมเมียผมจะแอ่นขึ้นมา เจ้าหนี้ยืนดูแล้วหัวเราะสะใจ สั่งให้ รปภ. ไปหาเชือกมามัดข้อเท้าเมียผมไว้กับขาโต๊ะแยกกันทั้ง 2 ข้าง

เจ้าหนี้ "โอ้โห โกนขนหีมาซะเกลี้ยง พร้อมให้มึงเย็ดอย่างหนำใจเลยสิท่า แต่เสียดายนะ ที่คืนนี้ ต้องมานอนแผ่หรา อ้าหี ให้กูเย็ดขัดดอกเล่นซะก่อน 555"

เจ้าหนี้ ถอดเข็มขัดออก แล้วฟาดไปที่ร่องหีเมียผม "เพี๊ยะๆๆๆๆ"

เมียผม ร้องด้วยความเจ็บ "โอ๊ย...มึงจะฟาดร่องหีกูทำไม...เจ็บนะ...โอ๊ย.."

เจ้าหนี้ "ก็โทษฐานที่เมื่อกี้ มึงปากดี ด่ากูยังไงล่ะ ? 5555"

เจ้าหนี้ เอานิ้วแหกร่องหีเมียผม แล้วควักดุ้นควยฟาดเม็ดแตดเมียผมอย่างแรงจนเมียผมร้อง "โอ๊ย..อูยส์ ...เจ็บ...เสียว..."

เมียผม ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว สุดท้ายทนความเสียวไม่ไหว น้ำหีทะลักออกมา จนเจ้าหนี้หัวเราะเยาะสะใจ "555 อีนมโตเอ๊ย...เงี่ยนหีเต็มที่แล้วสินะ 5555"

เจ้าหนี้ "รปภ. เดี๋ยวระหว่างที่กูกำลังลงลิ้นกับเม็ดแตดอีนมโต มึงก็บีบขยำเต้านมมันทั้ง 2 เต้า สลับกับ บีบ บี้ หัวนมทั้ง 2 ข้างของมันด้วย เข้าใจมั๊ย ?"

รปภ.หมู่บ้าน "เข้าใจครับ"

รปภ.หมู่บ้าน เดินไปที่หัวโต๊ะ แล้วเอื้อมมือมาขยำเต้านมเมียผมทั้ง 2 ข้าง สลับกับ บีบ บี้ หัวนมเมียผม พร้อมๆกับ ก้มลงดูด-กัด หัวนมเมียผม ตามคำสั่งของเจ้าหนี้

ในขณะที่เจ้าหนี้แหวกร่องหีเมียผม แล้วก้มลงใช้ฟันขบกัดเม็ดแตดเมียผม ในขณะที่อีกมือก็แหย่ 2 นิ้ว แทง เข้า-ออก รูหีเมียผม จนเมียผม เสียว ตัวเกร็ง กระดกโหนกหี ร่อนเนินหี รับลิ้น รับนิ้ว ของเจ้าหนี้

เมียผม โดนทั้ง รปภ. เล่นงานเต้านม โดนทั้งเจ้าหนี้ จู่โจม เม็ดแตด กับ รูหี เมียผมทนความเสียวไม่ไหว กรีดร้องสุดเสียง ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ น้ำหีทะลัก หมดสติไป

เมียผมเล่าว่า ฟื้นมาอีกที ก็เพราะรู้สึกว่า ถูกดุ้นอะไรแข็งๆ เหมือนมีตะปุ่มตะป่ำรอบดุ้น กระแทก กระทุ้ง ครูดอยู่ข้างในรูหี เข้า-ออก ช้าสลับเร็วไม่หยุด ตอนนั้น รู้สึกทั้งเจ็บ ทั้งเสียวข้างในรูหีสลับกัน

ในขณะที่ปากของเธอก็รู้สึกว่ามีดุ้นอะไรยัดเข้ามาแน่นคับปาก แทงเข้า-ออก ไม่หยุดเช่นกัน และเต้านมทั้ง 2 เต้าของเธอ ก็ถูกบีบ ขยำ อย่างสุดแรง เหมือนอย่างกับจะให้แหลกคามืออย่างนั้นเลย

เมียผมตอนนี้ ถูกทั้งเจ้าหนี้ เย็ดรูหี บีบ ขยำ เต้านมทั้ง 2 เต้า และยังถูก รปภ.หมู่บ้าน เย็ดปาก โดนทั้งบน ทั้งล่าง พร้อมๆ กัน ไม่หยุด จนเมียผมเสียวน้ำหีทะลักไม่รู้กี่รอบแล้ว

เจ้าหนี้ "5555 ฟื้นแล้วเหรอ อีนมโต...เป็นยังไงบ้างล่ะ แสบรูหีมั๊ย ? กูใส่ถุงยางแบบมีหนามรอบดุ้น แทง เข้า-ออก รูหีมึงที ครูดข้างในผนังรูหีมึงน่าดูสินะ"

เจ้าหนี้ "สภาพมึงตอนนี้ ไม่ต่างอะไรกับกะหรี่ที่ถูกรุมโทรมเลยนะ แต่จะดีกว่ากะหรี่ ก็ตรงที่ เต้านมมึง ยังเต่งตึงสู้มือ รูหีมึงยังฟิต ขมิบ ดูด รัด ดุ้นควยกู จนเสียวหัวควยดีเหลือเกิน สงสัยผัวมึง คงไม่ค่อยได้บีบขยำเต้านม คงไม่ค่อยได้เย็ดรูหีมึงแน่ๆ เลย 5555"

เจ้าหนี้ "อูยส์...หีมึงฟิตจริงๆ ว่ะ กูจะทนไม่ไหวแล้ว น้ำควยจะแตกแล้ว"

เจ้าหนี้ เร่งกระแทกรูหีเมียผม แทงดุ้นควยเข้า-ออก เร็ว-แรง พร้อมกับ บีบขยำเต้านมเมียผมสุดแรง และบอกให้ รปภ.หมู่บ้าน เย็ดปากเมียผม แล้วน้ำแตกในปากเมียผมได้เลย ให้น้ำควยพุ่งเข้าคอหอยให้สำลักน้ำควยไปเลย

พวกมันทั้ง 2 รุมกระหน่ำเย็ดหี เย็ดปาก ขยำเต้านม เมียผม พร้อมๆ กัน ไม่หยุด เร่ง เร็ว แรง จนในที่สุด ก็เสร็จพร้อมกัน น้ำควยแตกพร้อมๆ กัน เมียผม ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ แอ่นเต้านม ร่อนโหนกหี น้ำหีแตกทะลักนองเต็มพื้น

รปภ.หมู่บ้าน หลั่งน้ำควยในปากเมียผม พุ่งทะลักเข้าคอหอย จนเมียผมทนไม่ไหว สำลักน้ำควยออกมา

ในขณะที่ เจ้าหนี้ นอนฟุบบนเต้านมเมียผม ในขณะที่ดุ้นควยที่ใส่ถุงยางมีหนามรอบดุ้น ก็ยังคงเสียบคาอยู่ในรูหีเมียผม มีขยับเข้า-ออก บ้างเล็กน้อย

เจ้าหนี้ เริ่มฟื้นตัว บีบเต้านมเมียผม แล้วกัดหัวนมเมียผม จนเมียผมได้สติ ร้อง "โอ๊ย..."

เจ้าหนี้ ดึงควยออกจากรูหีเมียผม เสียงดัง "บล็อก"

เจ้าหนี้ ถอดถุงยางออกมา แล้วรีดน้ำควยข้างในถุงยาง ให้ไหลลงใส่ปากเมียผม และ บอกให้เมียผม กลืนให้หมด ห้ามคายออกมาเด็ดขาด ซึ่งเมียผมก็ยอมทำตามแต่โดยดี

เจ้าหนี้ แต่งตัว แล้วยืนมองสภาพเมียผม ก่อนหัวเราะสะใจ แล้วเดินออกไปนอกบ้านขี่มอเตอร์ไซด์กลับไป

เมียผม ค่อยๆ ฟื้นได้สติ บอกกับ รปภ.หมู่บ้าน ว่า "ดา เจ็บระบมเต้านมไปหมด และก็แสบรูหีมากๆ ด้วย"

รปภ.หมู่บ้าน "เจ้าหนี้ มันใช้ถุงยางซาดิสต์ แบบมีหนามรอบดุ้นควยน่ะครับ เวลาที่แทงเข้า-ออก ก็จะครูดข้างในผนังรูหีคุณดาทุกครั้ง"

รปภ.หมู่บ้าน "เอ่อ...คุณดา ครับ ผมเห็นคุณดา ถูกเจ้าหนี้ ข่มขืนแล้ว ผมมีอารมณ์น่ะครับ เอ่อ...คือว่า.."

เมียผม "อยากจะข่มขืน ดา เหมือนไอ้เจ้าหนี้นั่นล่ะสิ.."

รปภ.หมู่บ้าน "ใช่ครับ"

เมียผม "ก็ได้ อยากจะเย็ดหีดา ยังไง ก็ตามใจ ขอให้ใส่ถุงยางก็แล้วกัน" แต่เมียผมคงลืมไปว่า ถุงยางครั้งนี้ เป็นถุงยางซาดิสต์ มีหนามรอบดุ้น

เมื่อ รปภ.หมู่บ้าน แทงดุ้นควยที่มีถุงยางซาดิสต์เข้าไป เมียผมถึงกับสะดุ้ง ร้อง แสบรูหี ไม่หยุด

รปภ.หมู่บ้าน บีบขยำเต้านม พร้อมๆ กับ กระแทกดุ้นควยมีหนามรอบอัน เย็ดรูหีเมียผม เข้า-ออก ไม่หยุด เกือบ 20 นาที จนเมียผมน้ำหีแตกไป 2 รอบ มันถึงจะน้ำควยแตก

รปภ.หมู่บ้าน ลงมานั่งสูบบุหรี่ และ จิบเบียร์อยู่ข้างๆ เมียผม

ในขณะที่เมียผมถามว่า "สะใจหรือยัง พอใจหรือยัง วันนี้ ดา ยอมเอาเต้านม รูหี ให้เจ้าหนี้เย็ดขัดดอกให้ รปภ. และแถมยังต้องนอนให้ รปภ.เย็ดหีจนสาแก่ใจอีก"

รปภ.หมู่บ้าน "ขอบคุณ คุณดา มากเลยครับ ที่ยอมให้เจ้าหนี้เย็ดหีขัดดอกให้ผม และ ยังให้ผมเย็ดหีเล่นอีก ผมสะใจจริงๆ"

เมียผม "ถ้าอย่างนั้น ก็ไขกุญแจมือ ปล่อย ดา กลับบ้านได้แล้ว"

รปภ.หมู่บ้าน รีบไขกุญแจมือ ให้เมียผมเป็นอิสระ

เมียผม เปิดขวดน้ำ เอาน้ำมาบ้วนปาก และ ล้างรูหี เมียผมร้อง "โอ๊ย...แสบรูหี..."

เมียผม "รปภ. กลับไปก่อนเถอะ ดา จะขอพักอยู่ที่นี่สักพักก่อน ดา ยังแสบรูหี ยังเจ็บระบมเต้านมอยู่"

รปภ.หมู่บ้าน "แล้วคุณดา จะกลับยังไงครับ ? จะเดินกลับไปเองเหรอ ?"

เมียผม "ไม่ต้องห่วง ดา หรอก ดา อยากจะนอนพักก่อน ดา ไม่ไหวแล้ว"

รปภ.หมู่บ้าน จึงขี่จักรยานกลับออกไป ทิ้งให้เมียผมนอนแก้ผ้า ถ่างขา อ้าหี อยู่บนโต๊ะ มีถุงยางที่เหลืออีก 1 กล่อง มีขวดเบียร์วางอยู่ กลิ่นน้ำควย น้ำหี คละคลุ้งไปทั่วห้อง

ผมเห็นสภาพเมียผมแล้ว อดใจไม่ไหว เดินเข้าไปเย็ดหีเมียผมต่อทันที จนผมและเมียผมเสร็จพร้อมๆ กัน จากนั้นก็กลับบ้านไปอาบน้ำล้างตัว และ เมียผมก็หลับยาวตื่นอีกทีก็เย็นเลย

*** ผมก็ไม่รู้ว่า ....เจ้าหนี้ จะเรียกเมียผมไปบำเรอควยมันอีกหรือป่าว และ เมียผม ต้องเอาเรือนร่างไปสังเวยกามให้พวกมันอีกกี่ครั้ง แต่ผมและเมียก็ยังอยากลอง ***

wutiwong

ยาวแน่เลย ติดใจความรุนแรงแล้วคุณดา

dopant

code47

tantawanjames

ติดเซ็กซ์แล้วมั้ยแบบนี้ ดีที่ยังป้องกันมาแนวนี้ระวังเสียเมียนะครับ

TEAMGzaza