ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Wednesday Rendezvous นัดกันวันพุธ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 10, 2020, 06:15:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

ก็น่าจะแอบเป็นแฟนกัน แล้วนัดเจอ จัดกันซักยกทุกเข้าวันพุธล่ะมั้ง

เอิ่ม ถือว่าเดาถูกครึ่งนึงล่ะมั้ง  เห็นวาดหน้าใสๆแบ๊วๆ  ไม่นึกว่ามีแอบซ่อนมุขนี้แฮะ

Hawaalaew

ึวามหล่อนี่มันมีอภิสิทธิ์เยอะจนน่าอิจฉาจรืงๆ
แต่ดูทรงเหมือนเธอจะช่ำชองเรื่องอย่างว่าน่่่่่่าดูแฮะ ไม่ใช่ว่ามีคนมาแจมเหรอนะ
อ่าวดันรับงานไซส์ไลน์ซะงั้นแต่ก็นะเงิน2หมื่นก็สู้แตกในอุ่นๆจากแฟนหนุ่มไม่ได้ใช่ไหมล่ะ

goorboyI

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว น่าจะได้จัดกันต่อทุก ๆ วันพุธแน่ ๆ ครับ

นี่เรียกว่าให้เอาฟรีสินะ เพราะไม่ต้องจ่ายตังเหมือนคนแก่ ๆ ไง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เชื่อเหอะ บอกจะเอาออก แต่พอมีคนเข้ามา เดี๋ยวแม่งก็เผลอแตกในแหงๆ

เอะ  ข้อความแปลกๆ  อย่าบอกนะว่า...

nekki

ดูแล้วสาวนี่ชำชองมากเลยนะนี่

มันพีคตรงแมซเซทมือถือตอนสุดท้ายนี้ละ นางเองเป็นเด็กเสี่ยนิหว่า

opzakong

ไปด้วยกันได้ดีเลยนี่น่า..... นางเอกน่ารักจริงโอ้ยยย

ว่าละง่ายจัง เด็กเสี่ยนี่เอง

Tee001

นางเอกไวไฟน่าดู เจอคนหล่อก็ยอมง่ายๆซะแล้ว

Edit อ้าวนางเอกเป็นเด็กไซด์ไลน์นี่เอง มิน่ายอมหนุ่มหล่อง่ายจริงๆ

Summermay

โอ้ยลุ้น แพ้คนหล่อเลยยอมโดนเยอะนะ เชื่อเค้าเลย  ::Oops::

เฮ้ย นางเอกเป็นนรขายตัวอยู่แล้วอะหรอ ผิดคาด เห็นเงียบๆเรียบร้อย โว้ยย

syndromz

กำลังจัดหนักเดี๋ยวมีคนจะมาเจออีกยังไงๆ แต่มาวันแรกได้กันเฉย ความหล่อนี่กินขาดจริงๆ

ทั้งง่าย ทั้งเด็ดขนาดนี้ เด็กรับงานนี่เอง

japon

กำลังจะฟินในอารมณ์ กำลังจะเสียว.....ใครน้อมาขัดจังหวะเสียว

siwapol55

เอาใจพระเอกที่ชอบนางเอก เพราะส่วนตัวก็มองว่านางเอกน่ารักพอตัวเลย
ตอนจบของเรื่องก็คงไม่โดนใครจับได้ และทุกคนก็คงตกใจที่รู้ภายหลังว่าสองคนนี้คบกันแน่ๆ
ขอบคุณมากครับ
อ้อ มิน่านางเอกถึงยอมพระเอกในตอนแรก ง่ายๆ นางเอกมีความเชี่ยวชาญอยู่แล้ว แถมพระเอกยิ่งทำก็ยิ่งติดใจนางเอก

Maodarkside

โดนขัดกลางทางของจริงนี่มีหด 55

หยุดแปปแล้วต่อได้จริงๆ55

TZONE

ยอมขนาดใช้ปาก ใช้อย่างอื่นต่อคงได้ล่ะนะ

Edit: อ้าวไม่จิ้นก็ไม่บอก หลอกซ่ะเราตามไม่ทัน

uta01

ผมอยากมีคาบพละในเช้าวันพุธมั่งอ่ะคับ

นึกว่าตอนจบนางเอกจะท้องซะละ เองเล่นไม่ใส่ถุงกันเลย.....5555

Hayo

น่าจะโดนคนที่เข้ามารุมด้วยครับ

Edit: เอ๊ะ ช่องสุดท้าย คือนางเอกรับงานหรอเนี่ย