ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep6 #67

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 10, 2020, 09:04:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมถูกมินโทรให้ตามมาห้องบี มาถึงบีหลับไปแต่
ฟินกำลังมีอะไรกับฝรั่งอยู่ในห้อง จนผมกับมินเข้าไปจบในห้องพร้อมกับฟิน

ห้องเงียบมีแต่เสียงหอบหายใจ สักพักฟินก็บอกให้ฝรั่งกลับบ้านไป ฝรั่งทำท่างงๆว่าขอค้างได้ไหม
มีถกเถียงกันนิดหน่อย แต่ฟินก็พาฝรั่งกลับไปแต่โดยดี
ฟินเดินเข้ามาห้องทั้งๆที่ยังไม่ใส่เสื้อผ้าอะไร บอกนอนก่อนนะ พรุ่งนี้ค่อยคุยกัน

ผมนอนหลับไปทั้งกับฟินและมิน
โดยที่ไม่รู้เลยว่า รุ่งเช้าถัดมานั้น....

เสียงบีเรียกฟินในตอนเช้า บีเปิดห้องเข้ามาเห็นเราสามคนในสภาพที่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ก็อุทานว่าอุ้ย...
แล้วก็ปิดประตูไป ฟินลุกขึ้นมาอาบน้ำ
ผมลุกออกมาข้างนอก บรรยากาศแปลกๆนิดๆ โดยที่มินยังหลับต่อ

บีชงกาแฟส่งให้ถามผมว่ามายังไง ผมบอกมินโทรตามมา
บีถามว่าแล้วฝรั่งล่ะ ผมบอกบีว่า กลับไปแล้ว ฟินให้กลับไปก่อน
บีทำหน้ายิ้มแหะๆ แล้วก็พูดว่าดีนะ บีหลับก่อน รอด...

คำพูดนี้ทำเอาผมหัวเราะออกมา ก็พอดีกับที่ฟินเดินออกมา
ฟินนั่งตรงหน้ามองผมด้วยสายตานิ่งเฉยแล้วก็พูดว่า เราไม่อยากทำอะไรแบบนี้แล้วนะ
ผมกับบีเงียบไม่ได้พูดอะไร ฟินพูดแค่ว่า เรื่องบริษัทเดี๋ยวจัดการให้
แล้วก็...ฟินจะไปทำงานกับบีที่สิงคโปร์ บริษัทส่งไป

ผมเงียบไม่ได้ตอบอะไร ฟินพูดต่อรู้ไหมว่าบีมันจะกลับมาแต่งงานเนี่ย!!!

ผมเงียบไป บีพยักหน้าเบาๆ  แต่พูดว่ามาดูตัวเฉยๆ ทำหน้าเจื่อนๆ

ผมทิ้งความเงียบสักพัก แล้วก็พูดแค่ว่า ผมไม่ได้อยู่ในฐานะที่จะบอกให้ใครทำอะไรหรือไม่ทำอะไร
ที่ผ่านมาถือว่าทุกคนก็ได้ช่วยกันผ่านเหตุการณ์ที่ผมเอาตัวรอดไม่ได้

ผมจะไม่พูดความรู้สึกผมเอง แต่ถ้าสองคนนี้ตัดสินใจยังไงผมก็ได้หมด
แล้วผมก็ชวนคุยเรื่องอื่นกลบเกลื่อนไป ไม่งั้นเครียดตาย แล้วผมก็ไม่อยากทำลายความสัมพันธ์ที่มีกับฟินกับบีด้วย

ฟินมีโอกาสอยู่กับผมส่วนตัว แล้วถามผมอีกครั้งว่า ไม่โกรธใช่ไหม
ผมบอกไม่โกรธ แล้วก็ไม่ได้พูดอะไร ผมนึกในใจแค่ว่า โห ชีวิตได้มามีผู้หญิงแบบนี้รอบๆตัว จะโกรธทำไม แต่รู้สึกยังไงอีกเรื่อง

จนฟินกลับไป บีกับมินมานั่งคุยกันต่อ บีบอกว่าทำไมฟินดูเหมือนโกรธอะไรสักอย่าง
ผมเลยเล่าย้อนไปว่าช่วงบริษัทมีปัญหา ฟินทำงานหนักมาก อาจจะเหนื่อยกับผมมากๆเลยขอไม่เจอสักพักดีกว่า

เพราะตอนนี้บริษัทก็รอดแล้ว ฟินอาจจะรู้สึกว่าอยากไปทำอย่างอื่นบวกกับความขี้รำคาญและขี้เบื่อ
นางเสือก็คือนางเสืออย่าหวังให้อยู่ในกรง

บีกับฟินมีกำหนดการต้องไปประจำที่สิงคโปร์ บีแอบกระซิบบอกว่าฟินอ่ะไปๆกลับๆ
ถึงเวลาที่บีบอกกับผมตรงๆว่าชอบชีวิตอยู่เมืองนอกมากกว่า ไม่มีป๊าม๊าคอยดู จะทำอะไรก็ได้
กลับมาเหมือนลูกแหง่ ไม่ได้ทำอะไรเป็นคนโตสักที มันเป็นเรื่องที่บีต้องจัดการอ่ะ
ผมพยักหน้าบอกว่า สิงคโปร์แค่นี้เอง บีสวนขึ้นมาว่า งั้นบินไปบ่อยๆสิ

การที่บีไปทำงาน เมืองนอก มันก็คือโปรไฟล์ของบีเองล่ะผมเข้าใจ 

วันนั้นเราแยกย้ายกันมาเงียบๆ ทุกคนกลับไปอยู่ในชีวิตของตัวเอง
ฟินส่งข้อความมาคุยกันก็แค่เรื่องงานและทั่วๆไป

มินตอนนี้กลับไปบินเหมือนเดิม และเธอต้องบินไปต่างประเทศด้วย บินในประเทศน้อยลง
เหมือนทุกอย่างจะกลับไปที่ศูนย์ แต่จริงๆแล้ว เราไม่ได้โกรธกันแต่เคารพทางเลือกของแต่ละฝั่งมากกว่า
ทุกคนหายไปจากกันดื้อๆเลย

ชีวิตที่วุ่นวายหลายเรื่องทำให้ผมลืมโฟลเดอร์ที่เซฟมาจากบีเลย
ผมมานั่งไล่ดูหลายๆรูปคือเหตุการณ์ที่ผมไปใช้ชีวิตอยู่กับสองคนนี้ล่ะไม่มีอะไร
แต่รูปบีที่ฮ่องกงบอกหมดเลยว่าเธอคบใครและไปไหนกับใคร บ้างที่สำคัญ นี่คือหมวยเอ๊กส์แตกคนนึงเลยจากชุดและชีวิตที่ผมเห็น

แต่ทั้งหมดไม่ได้มีอะไรเซอร์ไพรส์ ยกเว้นรูปไก่กับทอมและไก่กับตองที่บีถ่ายเหมือนอยู่ด้วยตลอด แต่ไม่ได้มีรูปบีร่วมด้วยช่วยกัน

ผมไปรับไปส่งบีบ้าง ตามจังหวะและโอกาส แต่ก็คือรับจากประชุมไปส่งบ้านเพราะบียุ่งกับการจัดข้าวของ
ทุกครั้งที่เจอกัน บีทำตัวสบายๆและไม่ถือสากับการที่นั่งหวออกหรือนมหกกับผมเลย
แล้วคืนนึงบีก็โทรมาบอกไปเที่ยวกัน ผมบอกว่าติดธุระอยู่ บีบอกงั้นมารับได้ไหม วันนี้แต่งตัวโป๊นิดๆไม่อยากกลับแท๊กซี่
ผมบอกได้สิ

จริงๆผมไปถึงก่อนเวลาแต่นั่งกินน้ำอยู่ด้านนอกของผับ ผมยังไม่ได้โทรหาบีบอกว่ามาถึง
แต่ก็เห็นเพื่อนๆบีที่มาโต๊ะเดียวกันจากข้างนอก ส่วนใหญ่เป็นแก๊งคุณหนูและมีฝรั่งอยู่ด้วย
ชุดบีที่ใส่มาก็โป๊จริง แต่ในย่านทองหล่อแบบนี้ ถือว่าธรรมดา ฟินก็มา เพราะทั้งคู่อยู่บริษัทเดียวกัน
ฟินออกมาทักทายผมปกตินั่งคุยด้วยนิดหน่อยแล้วก็แยกไป
ฟินไม่เคยทำผมอึดอัดเลยแม้ว่าเราจะไม่ได้เจอกันบ่อย ฟินแยกกลับไปก่อนบอกไม่ไหววันนี้เพลีย
เหลือบีอยู่กับกลุ่มเพื่อน มีผู้ชายคนนึงในนั้นดูก้อร่อก้อติกและเต้นเบียดบีอยู่ตลอด
บางครั้งบีก็เอนไปพิงไอ้นั่นบ้าง แต่เห็นได้ว่ามันเริ่มโอบเอวแล้วก็บี้ตูดตอนเต้น

จวบจนผับเลิกแล้ว บีที่ดูเมานิดๆโดนผู้ชายคนนั้นประคองออกมา ดูท่าว่าคงอยากไปส่งบี
แต่บีก็เดินตรงมาหหาผมเลยเมื่อออกจากผับ เล่นเอาไอ้นั่นยืนงงไปพักใหญ่
แล้วบีก็เดินนำหน้าผมมาถามว่ารถอยู่ไหน ไปเหอะ

บีที่เดินอ้อนๆแอ้นๆ มาถึงรถผมแล้วก็ขึ้นไปนั่งโดยที่นั่งแล้วก็พิงตัวหลับไป
จนถึงบ้าน บีบอกว่าขึ้นบ้านไหม

ผมถามว่าจะดีเหรอ เดี๋ยวป๊ากับม้าตื่นมาเห็น บีบอกตาปรือๆว่า
ขึ้นไปเหอะ เดี๋ยวพาขึ้น ผมจอดรถหน้าบ้านบี แล้วบีก็พาเข้าบ้านไป
ผมเดินผ่านห้องโถง และ ขึ้นบันไดไปช้าๆ ดึกแล้วแต่มีเสียงทีวีออกมจากห้องนั่งเล่น
บีทำท่าจุ๊ๆแล้วก็จูงมือผมขึ้นไปช้า เสียงป๊าของบีบ่นอะไรสักอย่างในทีวี

บีเดินนำหน้าผมอาดๆขึ้นไปทำให้ผมเก็นว่า กระโปรงสั้นๆนั้นไม่มีกางเกงใน!!!
ผมพยายามมองแล้วมองอีกก็ไม่มีกางเกงใน บีไม่ใส่กาเกงในไปเที่ยวทองหล่อเลยเหรอ
ผมเดินตามไปไม่ตามเปล่าเอามือทายไปที่ร่องตอนบีเดินขึ้นไป บีร้องอุ๊ยส์ พร้อมกับปัดมืออก แต่นิ้วผมมีน้ำเหนียวๆยืดตามมือมา

บียังก้าวขาขึ้นไปโดยที่มีนิ้วของผมตามเสียบไว้ บีปัดป้องแต่ไม่ได้ขัดขืนอะไร

จวบจนถึงประตูห้อง บีหันมาหาผมแล้วบอกว่า เสียงดังไม่ได้นะ ผมกดปากจูบไปตรงหน้าประตูห้องนั่นล่ะ บอกว่าผมไม่ได้หังหรอกบีน่ะล่ะ
เราจูบกันตรงประตูแลกลิ้นกันไปมา ผมเอามือเค้นหน้าอกของบีช้าๆแต่หนักมือ
บีครางในคอบาๆ บีบอกผมว่าเข้าห้องก่อน ตาปรือๆเหมือนคนง่วงนอน
อีกมือผมก็ล้วงไปถกกระโปรงร่นขึ้นมาบีตอนนี้เขย่งขาแล้วก็ เอาร่องถูลงมาบนมือ ผมถอนปากออกจากบี
แล้วก็ถามว่า ไม่ใส่กางเกงในไปเหรอ
บีร้องอื้ม....ซี๊ดสสสสเป็นคำตอบ
ผมเอานิ้วสองนิ้วแยงเข้าไปในร่องบีพร้อมกับถามต่อว่า
อยากโชว์เหรอ บีหลับตาแล้วค่อยๆตอบพร้อมกับเผยอปากว่า
อยากลองไม่ใส่ในไทยดู อ่าหหห ผมถามว่าตื่นเต้นไหม บีตอบกลับมาว่า
แฉะตั้งแต่ออกจากบ้านไปแล้วอ่ะ บีต้องคอยเช็ดน้ำที่ไหลลงขาตลอดเลย
สิ้นคำนั้นผมเหมือนคนหน้ามืด
ผมจับบีหันหลังตรงหน้าประตูหันไปมองตรงบันไดที่ขึ้นมา ว่ามีใครมาไหมแล้วก็กดตัวบีโก้งโค้งลง

บีก็หันไปมองทางบันไดและมองมาทางผม ผมรูดซิปกางเกงลงมาเร็วๆ แล้วก็กดพรวดเข้าไปในร่องฉ่ำๆของบีอยู่แล้ว
ผมเอาวนตรงปากทางช้าๆ แล้วก็ค่อยๆรูดไปมาเป็นบีที่ทิ้งตัวกระแทกลงมา แทน
บีร้องซี๊ดสสส ผมเอามือไปอุดปากไว้ แต่บีก็ยังร้องอยู่ บีหน้าแนบไปกับประตูห้องมีเสียงกระแทกกึกๆเบาๆ

บีแอ่นก้นโค้งรับผมกระแทกแล้วก็เม้มปากไว้ เป็นภาพที่ชวนแตกในมากๆ
กระโปรงสั้นของบีและรองเท้าส้นสูงที่ยืนค้างไว้ มีเสียงดังกึกๆ สลับกับเสียงถอนหายใจทั้งผมและบี
บีกัดฟันร้องอื้มมมมมมมมแต่เสียงดังมากๆ

จนได้ยินเสียงป๊าเปิดประตูมา ทั้งผมและบีรีบเข้าไปในห้อง
ป๊าเดินขึ้นบันไดมา เคาะประตูห้องถามว่ากลับมาแล้วเหรอ
บียืนหน้าตาตกใจอยู่ แต่ก็ตะโกนคุยกับป๊าว่า กลับมาแล้วจะอาบน้ำนอนล่ะ

เป็นภาพที่ผมชอบมากๆ

ป๊าบอกเออนอนๆๆ เดี๊๋ยวพรุ่งนี้ค่อยคุยกัน
พอเสร็จคำ บีก็ล้มตัวลงไปยกขาขึ้นมาเพื่อให้ผมโถมเข้าใส่  ผมทับตัวลงไปบนร่างบี บีร้องอ่าห์ ซี๊ดสสส อูยสส
ผมขยับตัวกระแทกช้าๆ เสียงปั่ก ปั่ก ปั่ก ดังเน้นๆบีแอ่นตัวงอไปตามแรงกระแทก
ซี๊ดสสสสสสสสสบีร้องเสียงยาวออกมาดัง

ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆเสียงกระแทกปั่กๆๆสลับกับเสียงร้องอึ๊ห อึ๊ห์ ซี๊ดสสส อี๊ยยยยของบี
บีร้องโอ๊ยห โอ๊ยห์ เบาๆปต่หนักในลำคอขึ้นเกร็งตัวเร่งกระแทกสวนขึ้นมา ความเสียวชั่วแล่นแปร๊บขึ้นมา บีเกร็งตัวกระตุกร้อง อี๊ยยยยยยยยยยยยยหหหหหหห
โอ๊ยหหห หน้าท้องเกร็งแล้วก็บิดตัวสั่นสะเทิ้มเอามือดันอกผมไว้ ผมกระแทกไปแช่ไว้บีตัวกระตุกตอดลำของผมระยิบเลย
ผมหมุนเอวควงใส่บีให้บีเสร็จแบบ ติดๆกันอีกบีดิ้นด้วยความเสียวหลุดไป
บีหายใจหอบมองผมในความมืดแล้วก็ลุกขึ้นยืนโก้งโค้งให้ผมกระแทก

ผมรั้งตัวมาถามว่าในผับโดนล้วงไหม
บีพยักหน้าคิ้วขวมดบอกอื้อ....
ชอบเหรอ บีพยักหน้าอีกทีในขณะที่ผมกระแทกเข้าไป บีส่ายหน้าบอกปล่าว โอยสสส เสียว
ผมจบบีหันหน้ามาเอียงตัวมาจูบไปด้วยแล้วก็ถามไปด้วยตอนกระแทก
โดนใครล้วง บีบอกฝรั่ง... ผมถามว่าเสียวไหม บีพยักหน้าบอกอื้อ
ถึงนาทีนี้ผมกระแทกบีแบบไม่ยั้งเลย จนร่างบีตัวโยน เสียงกระแทกดังปั่กๆๆ จนบีตัวไหลลงไป

บีหันมาหาผมแล้วให้ผมนอนลง บีขึ้นคร่อมผมแล้วก็นั่งบดลงมา บีก้มหน้ามาจูบผมแรงๆปล้วก็บอกว่า
เห็นบีเงี่ยนแล้วเงี่ยนไหมคะ บีถามแบบไม่สนใจผมอีกต่อไปแล้ว
บีกระแทกลงมาจนผมเจ็บท้องน้อย บีเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยจนบีร้องบอกว่า โอ๊ยยยไม่ไหวแล้ววววว
แล้วบีก็หยุดผมพลิกตัวขึ้นมานอนทาบบีลงไปในท่าตะแคง
บีหันมาบอกหอบๆว่า โอยยยเสียวจัง

ผมกระแทกบีครั้งสุดท้ายบีเอามือมาดันหน้าอกผมไว้หน้าตาเหยเกบอกว่าเวียวมากๆเสียงร้อยโอ๊ยยยหหหห โอ๊ยหห ซี๊ดสสส ฟังไม่ได้ศัพท์แล้ว
ผมทิ้งพลังครั้งสุดท้ายแล้วดึงออกมาไปรดบนต้นขาบี บีนอนบิดพุงเกร็งเอามือมาลูบน้ำผมบนต้นขาไปดูดนิ้วเอาเข้าปาก

ผมนอนหัวหมุนคว้างอยู่ข้างๆบี
เรานอนกันบนพท้นตรงนั้นไม่ได้ขยับไปไหนกันเลยจนเช้า เสียงม๊ามาปลุกบี
จริงก็เกือบสิบโมงแล้ว ผมถามบีว่าผมจะลงไปยังไง

บีหัวเราะ ต้องรอที่บ้านไปข้างนอกไม่ก็รอเค้าหลับอีกรอบนะถึงจะเคลื่นไหวกันได้

ผมเลยต้องนอนเล่นอยู่ในห้องบี ดูบีเก็บเสื้อผ้าไปพลางๆพร้อมกับ รอเวลาที่ไม่มีคนอยู่
แต่ระหว่างทีบีเก็บเสื้อผ้านั้น บีที่ใส่แค่เสื้อยืดกระโปรงสั้นก้มๆเงยทั้งวันก็มานัวเนียผมตลอด
ซึ่งแน่นอนว่าอยากจะรบด้วยอยู่แล้ว
บีจิบไวน์ไปด้วยพร้อมกับเก็บเสื้อผ้าไปด้วยและลงไปคุยกับม๊าเป็นระยะกันสองคนขึ้นมาดู

เรื่องของเรื่องจะไม่อะไรเลยถ้ามินไม่โทรเข้ามา มินโทรมาแบบวิดิโอคอล แต่ผมไม่รับ
แต่มินก็โทรมาเรื่อยๆ จนบีลงไปข้างล่างผมเลยกดรับ
มินถามขำๆว่าติดภารกิจเหรอ ผมไม่ตอบแต่มินก็หมุนกล้องไปให้ดูว่ากำลังอาบแดดอยู่

มินมีไลฟท์บินไปบาหลี มินหมุนกล้งให้เห็นว่ากำลังทำอะไรตรงระเบียงที่ติดกับหาด
ก็เป็นบีที่โผล่เข้ามาแอบดูพอดี

ผมหันไปมองหน้าบี บีชิงกดเปิดกล้อง แต่เอาตัวเองหลับไป
บีเลื่อนตัวไปอยู่าหลังกล้อง ทำหน้าให้ตามน้ำไป แต่บีเลื่อนตัวไปอยู่ที่ปลายขาผม
บีรูดซิปออก แล้วก็เอามือลงไปเล่นวนๆจนมันตื่น ผมขยับตัวร้องอื้ม...

มินได้ยินเสียงก็พูดกลับมาว่า ชอบเหรอคะ มินเอานิ้วที่เปียกชุ่มขึ้นมาให้ดูในกล้อง
ปลายหัวผมเย็นวาบบบบ เพราะลิ้นของบีที่ฉกลงมา แก่นกายผมผงาดขึ้นมาเต็มๆจนผมต้องร้องซี๊ดสส

มินก็ล่วงไปพร้อมกับห้นกล้องให้ดู ว่าเธออยู่ในที่พับบลิกจริงๆ ผมตื่นเต้นทั้งภาพในหล้องและในห้องจนเกร็ง
เสียงแม่บ้านมาเคาะห้องบี เพื่อถามเรื่องอาหาร บีเลยละปากจากของผมไปตอบ
แต่บทสนทนามันยาว และภาพในกล้องของมิน มันยั่วมากๆเมื่อมินเริ่มแอ่นกายและเกร็ง เสียงฮื่ออออซี๊ดส์ที่ออกมาจากกล้อง
ทำให้ผมไม่ได้ละสายตาไปจากกล้องเลย แต่เมื่อผมมองพ้นกล้องไป
บีที่กึ่มๆไวน์มาทั้งวัน ก็นั่งในท่านี้พร้อมกับมองผมด้วยสายตาที่ท้าทายเป็นอย่างมาก

เสียงในโทรศัพท์ก็ดังขึ้นมา มินร้องว่ามินขมิบแรงๆแล้วนะ ใกล้แล้ว
บีก็ลากนิ้วออกมาจากร่องชองบีให้เห็นเส้นใสๆยืดๆ

มินบอกว่าอยากเห็นพี่เอากับคนอื่นจัง
ผมเลยตัดสินใจเปิดกล้องให้มินเห็น มินเงียบไป ตาถลึงมอง ผมตั้งกล้องไว้บนเตียงแล้วก็เดินไปหาบีที่โซฟา
อยากยั่วนักใช่ไหม บีลุกขึ้นหันก้นให้ผมแบบไม่ต้องพูดหรือบิวด์อะไร
ผมจับของผมเสียบพรวดเข้าไป เสียงโอ๊ยห์ของบีดังเบาๆ
ผมซอยไปช้าๆหันตัวบีให้เข้ากับหากล้องที่มินดูอยู่ระวังไม่ให้เห็นหน้าตาหรือรู้ว่าเป็นใคร

ผมจับบีซอยช้าๆแต่แน่นๆ บีร้องเบาๆหลับตาพริ้ม เสียงคนใช้มาเคาะห้องถามบีอีกครั้ง
แต่คราวนี้บีตอบทั้งๆที่โดนผมซอย เสียงมันจะตะกุกตะกักบ้าง ผมเหลือบมองไปที่กล้องเห็นมินอ้าปากค้าง
หอบหายใจตัวโยน

ผมควบใบีเร็วขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆและเรื่อยๆ
จนบีตัวไถไปกับโซฟา บีกัดหมอนร้องอี๊ยห์ๆๆๆ ในขณะที่เราสองคนกำลังจะถึงฝั่งฝันนั้นป๊าก็มาเคาะเรียกบีให้ไปกินข้าว
บีร้องบอกเดี๋ยวนะป๊า ซิท...อัพ อ่ะๆ อ๊ะห์ อยู่....อ๊ะห์ แล้วบีก็กระตุกแรงๆไป
ผมเร่งเครื่องเพื่อจะตามบีไปแต่ก็ทำแรงไม่ได้ไม่รู้ว่าป๊าไปยัง
ผมเลยจูงบีไปที่ประตู แล้วดูที่ตาแมว
แล้วนาทีที่บีก้มหน้ากรี๊ดใส่หมอนนั้นผมก็ชักออกมาเสร็จบนก้นบีพอดี บีเอาทิชชู่เช็ดแล้วก็ดึงกระโปรงลงแล้วก็หันยมาจูบผมอีกทีแล้วก็ลงไป

ผมหันไปที่โทรศัพท์ มินวางสายไปแล้ว
ผมไปนอนที่เตียงกลังจะปิดโทรศัพท์ ก็เห็นวิดิโอส่งมาในไลน์ เปิดดู  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

chaitya

รออ่านทุกตอนครับ สนุก สมจริง ชอบร บีต่อไป

ittawat90

บีจะแต่งงานแล้วยังไฟแรงอยู่เลย

amikokung6699

ชอบมากครุบตอนนี้ อยู่กับบียาวๆ

meowmeng

oneil

มินอัดหน้าจอแล้วส่งวีดีโอกลับมาใช่ไหม มินน่าจะรู้ว่าเป็นบี อาจจะจำอะไรบางอย่างบนตัวบีได้

Peed77

อ่านสนุกมากครับ  น่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

4251522

มืนจะอัดวิดิโอที่เอากับบีมั้ยเนี่ย

tungbts

Baby_trex

มินแอบอัดไหมครับเนี้ย คนนี้แอบเดาทางนางยาก

nikkyp

อ้าวบีจะแต่งงานแล้วหรอ ช่วงนี้เมหายไปเลยนะครับ สงสัยจะมีมินมาเป็นตัวหลักคนต่อไป

kennet

ทุกคนต่างแยกย้ายไปมีที่ทางของตัวเองหมดล่ะ แล้วพี่ล่ะครับ ที่ทางของพี่อยู่ตรงไหน

poppyza

ตัวหลักss1 กำลังลดบทเปิดทางให้ตัวหลักss2

araiwaaa

โอย บุกถ้ำเสือได้ลูกเสือจริงด้วย คาบ้านเลย

summersale

คิดตามมานานเลยคับ ลงแต่ละทีชอยมากเลยคับ