ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sweaty เหงื่อหยด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2020, 06:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

อย่างนี้ต้องทั้งดูดทั้งดื่ม
ถึงว่า ทำไมไปรษณีย์มาช้า ที่แท้ลำรึกความหลังครั้งเก่า

Nabisca Sathu

ตอนแรกก็ชวนกินชาเย็น ตอนหลังทำไมกลายเป็นชานมซะงั้นอะ น่าดูด เอ๊ยน่ากินจริงๆครับ

อ่อ เคยมีซัมติลลองกันนี่เอง เลยต้องมาต่อความหลังกัน แต่เค้ามีผัวแล้ว ไฮตะ นี่ล่อ ยสตน.เลยซะงั้น 555+

ddcc

ผมว่าก็จบไม่มีอะไรแหละ นางก็แต่งงานแล้ว พระเอกก็เด็กอยู่ แต่นางเอกเรื่องนี้ดียยย์ จะว่าไปสองคนนี้มีความสัมพันธ์ยังไงล่ะหว่า อยู่ดีชวนไปบ้านแถมยังเติมชาแบบนั้นอีก!!
555มาถึงก็ย้อนอดีตเลยวุ้ย แถมตอบคำถามได้หมดอีก จะว่าไปพระเอกนี่ชื่อ ไฮตะ หรือ ไคตะ เนี่ย เหมือนไฮตะ จะมาบ่อยกว่าแหะ555 ก็ว่าอยู่ว่ามันยังส่งจดหมายไม่เสร็จ!!!

vincentzx202

ต้องได้เย็ดอยู่ละมาขนาดนี้ กลายเป็นคู่ประจำ

ไม่ทำงานแวะเย็ดสาว ไล่ออกชัวๆงี้

mspeed

เหมือนแม่กับลูกเลย หลอกเด็กมาจับกินแน่นอนครับ
เหงานี่เอง ว่าแต่แถวนั้นคงได้รับจดหมายล่าช้ากันทุกบ้านนะครับ
วันหลังส่งให้หมดก่อนค่อยมาเป็นที่สุดท้ายนะน้อง

Worrarat Imkaow

มีเซ็กส์กันแน่นอน แต่ตอนจบน่าจะได้แล้วแยกทางคงไม่ได้ผูกพันอะไรกันมากหรอมั้งครับ?
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ที่ผมคิดตอนแรกผิดแฮะ สองคนนี้ผูกพันกันมาก่อนแล้วสินะถ้างั้นหลังจากนี้ก็คงมีอะไรๆกันต่อเรื่อยๆสินะ ::DookDig::

Mining231

พี่สาวจะกินเด็กแล้วมั้ยละ แต่ประเจิดประเจ้อเกิน น นน

สงสัยจะมีจดหมายมาส่งที่บ้านเจ้ทุกวันละมั้งเนี้ย

freelance

ต้นกำเนิดชานม
แต่จะเค็มนิดๆแต่นุ่มแน่นอน
ผัวไม่ค่อยอยู่บ้าน น่าสงสารคนเหงา ไปรษณีย์ช่วยได้(คนส่ง)

yopern

ถ้วยชามันน่าดูดจริงๆ เชิญชวนขนาดนี้แล้ว จะช้าอยู่ใย โชว์หลอดมาดูดชาด่วน

edit งามเลย จดหมายก็ส่งยังไม่เสร็จ เรี่ยวแรงก็ไม่ค่อยมี ขาก็ไม่มีแรง เพราะกินชาตัวเดียวเลย

tongjedsada

อิจฉาได้เด็กนี่ตั้งแต่เริ่มเลย นี่สงสัยว่าครั้งนี้่อาจจะไม่ใข่ครั้งแรก ::Elder::

โอ้วที่คิดไว้จริงด้วย 555555 สมหวังซักที

keatmano

เนื้อเรื่องของอาจารย์ท่านนี้มีการบิ้วอารมณ์ได้ดีทีเดียว สงสัยต่อไปคงกินน้ำบ่อน้อยต่อ แล้วก็จัดกันไปตามระเบียบโดจิน

ลายเส้นทำให้เข้าใจผิดว่าผู้ชายยังเป็นเด็กอยู่ ... แต่งานนี้สาวใหญ่กินเด็ก ใช้คำสัญญาวัยเด็กเป็นเหตุผล ... สามีไปก็เลยเหงา

Zoso

ยะ ยั่วกันตรงๆแบบนี้ เลยหรอ
เจ๊แก อดอยากมานานรึไงนะ หรือเล็งหนุ่มไปร.. มานานแล้ว
แต่ให้เดา เจ๊แก อาจจะยั่วทุกคนก็ได้แหะ

-------------
ผิดคาดแหะ รุ้จักกันมาตั้งแต่ ยังเด็กๆ แถมมีสัญญากันไว้ด้วย
สุดท้าย ก็ยังได้ทำตามที่ได้สัญญา กันเอาไว้ แฮปปี้ๆๆ

bigboy001

::Thinking::  เจ๊ชวนหนุ่มน้อยมากินน้ำหวานที่บ้าน แล้วก็เปิดเกมโชว์นมให้โลมเลีย  ::Sweat:: โอโหมาขนาดนี้ไม่จบลงด้วยน้ำแตก ก็แย่แล้ว เรื่องมันต้องจบแบบ เจ๊แกเหงา ๆ ก็เลยชวนมาเอาแก้เบื่อ แน่นอน...ซัดกันยาวๆ ต่อไป... ::Thinking::

EDIT ไอ้หนุ่มอยากแวะมาบ่อยๆ ก็ต้องส่งจม.ให้หมดก่อนซิ แล้วค่อยย้อนมากินตับเจ๊ก็ได้ แหมะก็เล่นเปิดทางให้แวะมาขนาดนี้แล้วนินา

mindza2212

นี่คือวิธีการอ่อยผู้ชายแบบไม่ต้องอ้อมค้อมอะไรเลยอยู่ๆจัดหนัก

อ่อถึงว่าเคยทำแบบนี้ด้วยกันมาก่อนนี่เอง

kamenraider

น่าจะเคยกันมาก่อนนะเสริฟน้ำยามบ่าย