ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takasugi Kou] Ano Hito mo Ouchi de wa สามีประจำบ้าน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2020, 11:24:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เด็กกว่ากันขนาดนี้
มันต้องมีอะไรดีแหละน่า

ไอ้เด็กคนนี้มันเป็นยักษ์แน่นอน
ยักษ์แบบไม่ให้เพชรซะด้วย
ขอบคุณครับ

kckungz

คงไม่กะเอามาเป็นพ่อบ้านอย่างเดียวแน่ๆ มันต้อง....ด้วยสินะ 555555

Nabisca Sathu

เห็นสามีอายุน้อยน่าจะเลือกเพราะ ถนัดด้านเซ็กส์ด้วยมั๊ง เดาเอานะครับ การ์ตูนโป๊ จะหวังสามีธรรมะธรรโมเหรอ 555+

แม่เจ้า อายุห่างกันเป็นรอบ แล้วพระเอกนี่มันพลังม้าจริงๆ เอาได้ทั้งวี่ทั้งวัน

[email protected]

Yanman

ผู้ชายโผล่หน้ามานิดเดียวน่าจะยังเด็ก กินเด็ก มีเด็กให้กิน อุ๊ยย โอเคครับกลับมาแก้ไขเพิ่มเติมเปิดกระตูมาก็มันเลยนะครับ สามีแบบนี้ เมียเลี้ยงยาวๆครับ

ampolza02

::Hmmm:: เรื่องนี้มาแนวกินเด็ก สงสัยจะเด็ดเรื่องอื่นด้วย

ว่าแล้วต้องเด็ดจริงๆ  ::JubuJubu:: ทำงานบ้านได้ เอาใจเก่ง ทำการบ้านบนเตียง สุดยอด แถมอายุ ยังน้อย

boxser

กินเด็กหลอ หรือจะโดนเด็กกิน

edit พ่อหนุ่มพลังม้าปะเนียโหดจัดๆ

PAN DAB

ดูเป็นคนนิ่งๆ แต่แต่งงานกับคนอายุห่างกันเกือบ10ปีแสดงว่าชอบเด็กสินะ  ::Hmmm::
edit ก็ดูแฮปปี้เลยนะลงตัวกันทั้งคู่เลย เช้ากลางวันหลังอาหารดูท่าจะเอาหมด

vigo

สามีอายุห่างกันตั้ง 12ปีไม่แปลกหลอกความชอบส่วนบุคคลแต่จะทำให้เธอพอใจนี่ซิจะยากกว่า 

ขยันขันแข็งแบบนี้เมียรักเมียหลงตายละพ่อหนุ่ม

Oceankings1234

แปลว่าเธอคงเครียดสะสมกับงานมากๆเวลาจะมีอะไรต้องสุดๆไม่งั้นไม่ผ่อนคลายแน่นอน

น่าจะตอบโจทย์ได้ดีมีสามีเด็ก 100 แรงม้า

ipor

อายุขนาดนี้สามารถเลือกได้ทุกอย่างเลยเหรอนั่น

นี่คือข้อดีของการกินเด็กนะครับ แรงเยอะขนัน ทนได้นาน

ืns52800189

กินเด็กเป็นอมตะไง...นี่ต่างหากคือเหตุผลที่แท้จริง
ที่เหลือเป็นเพียงข้ออ้าง

น่าจะมีภาคต่อ...ประมาณนอกใจ..หรือสวิงกิ้ง

niceanglev

ทำไมสามีเด็กขนาดนี้เนี่ย ห่างกัน 1 รอบเลยนะ โหย

edit โห แบบว่าเน้นอึดถึกทน เอานานอย่างเดียว

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

เจอแบบนี้รักตายเลยนะนี้ แต่ไม่ใช่ผู้ชายมันเกาะ ญ กินป่าวหวา