ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 27 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2020, 11:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

เริ่มต้นก็มีคำผิดเลยอ่านไปแกะไป555แต่พอเข้าใจเนื้อเรื่องได้อยู่นะ..ตอนนี้เดินเรื่องอาจจะอืดๆหน่อยแต่เก็บรายละเอียดเยอะ

polltoys

พี่หมิวมาแล้ว ระเบิดจะลงหรือยังไงอีกล่ะทีนี่ มาแต่ล่ะคนได้ลุ้นตลอดขอให้คุยกันดีๆนะครับ

phu_nun

Bat-ball

ตอนนี้บอกเลย เดาไม่ถูกเลย พี่หมิวจะมาแบบไหน แต่นึกถึงอาการปากแตกแล้วชอบกินกระเพราเลยว่าแบบ...........ทรมาน...ชิหาย

kookkaitong

เจัรู้ความจริงจะมาง้อแล้ว มึงอย่าเล่นตัวนะไอ้โทนนน

จัดปายให้แผลฉีกเบย ชอบรูปสุดท้ายมากแต่ใครดูระวังข้างหลังนะ

ผมนี่สะดุ้งเลย

game14974

intanianoi

boom00

รอบแรกพี่หมิวโดนว่ายาแน่ๆ ทำให้ไม่รู้ตัวตอนนี้คงรู้แล้วจึงมาหา

allapon

เอาจริงๆ หมิวก็ไม่น่าจะใจร้ายมากนะ น้องที่เราด่ายับขนาดนั้น มาช่วยเรา เจ็บตัวขนาดนี้ น่าจะคุยอะไรกันก่อนดีกว่าไหม

Edit เอ้า เตยมาแบบนี้ เดี๋ยวหมิวก็ได้โกรธยาวหรอกกก หรือว่า...

Slamander055

เอาแล้วซิ อยู่ๆเจ๊หมิว มาได้ไง เนี้ย--ตัวก็ระบม เจ๊เตยยังมาเล่นแบบนี้อีกนะ ทำไมไม่มาตอน ฟิต ๆ ละ นายโทนจะจัดให้งามเลย

spty24

ถ้าพี่หมิวมาขนาดขี้คงได้เคลียกันแล้วหละ ค่อยๆพูดค่อยๆจากันนะครับ555

อ้าวเจ้เตย รุกแรงเหมือนกันนะเนี่ยยยย แต่คาดว่าท่านโทนไม่น่าไหว ไม่งั้นตุยแน่ๆ555

tm241