ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 27 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2020, 11:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ น่าสงสารโทนครับ โดนรุมตั้ง 4 คน ขอให้หายเร็วๆนะครับ

kenwin

เย้ๆได้เจอกับพี่หมิวแล้ว
น่าจะได้ปรับความเข้าใจกันได้นะ

ไปยุ่งกับเจ้เตยระวังโดนป๋ากระทืบนะ

Pitor

occocc

ท่านโทน ท่านวางระเบิดไว้ลูกเบ้อเร้อเลย สงสัยมีกะอักเลือดตายกันเป็นแถว

ribone123

po3821

พี่แมนน่าจะไปเคลียร์กับพี่หมิวให้มั่งแล้วล่ะ ที่ว่าจะจบแยกกันไปน่าจะเคลียร์กันได้ตอนนี้ละมั๊ง ถ้าได้ก็ดีจะได้ไม่ต้องรับศึกหลายด้าน เอาใจช่วยเลย ลุ้นสนุกดี ขอบคุณครับ

po3821

เจ๊เตยนี่ยังไงซะแล้ว จะมารำลึกความหลังกันรึยังไง หวุดหวิหลายทีแล้วนะ ถ้างานนี้มีอะไรกันจริง มีหวังเจอเจ๊หมิวแหกอกจริงๆแน่

number6

สงสารสภาพนายโทน ยับเยินขนาดนี้ เดี๋ยวกลับหอพักได้ยาจากพ่อพี่เตยมาบำรุงน่าจะดีขึ้นไว พร้อมรบกับเหมียวตอนไปทริป พี่หมิวโผล่มาจังหวะแบบนี้เดาไม่ถูกจริงๆจะเคลียร์กันยังไง ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ