ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Chotto Secret | A Little Secret เรื่องลับๆระหว่างเรา[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 15, 2020, 08:23:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เมื่อวานติดธุระไม่ว่าง มาลงชดเชยวันนี้แทนล่ะกัน

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

รุ่นพี่ที่รักเปิดโอกาสให้ขนาดนี้ ได้เสียซิงกันทั้งคู่ จัดยาวยันเช้าแน่ๆ

พระเอกเรา มีการขอให้เริ่มช้าๆ แบบนี้ นี่หวังเคลมคนอื่นด้วยอีกป่าวเนี่ย

thegift52

จะจบยังไง ก็ได้ของดีที่คนอื่นอิจฉาไง รักษาไว้ดีๆนานๆนะ อย่าให้หลุดไปล่ะ  ::HeyHey::
.
บอกเลย โดนทั้งโรงเรียนไล่ตืบแหง ไปสอยดวงดาวมาแล้วนิ 55555

evilbenz

รุ่นพี่ที่ไรเดียงสา วันนี้ได้เสียสาวแน่ครับ เรื่องตอนจบ ส่วนตัวคิดว่า ความลับหลุดแล้วคบกันอย่างเปิดเผย แน่นอนครับ พระเอกเราจะเป็นศัตรูกับทั้งโรงเรียน 555+

Edit : ผิดคาดแฮะ นึกว่าพระเอกจะดีใจได้คบเปิดเผย รุ่นพี่อุส่าห์ให้เปิดเผยแต่ไม่ยอมเอง สงสัยกลัวโดนทั้งโรงเรียนลุมกระทืบ

ป.ล. พระเอกเราเป็นงานนะพูดแบบนั้นระหว่างมีเซ็กซ์ รุ่นพี่ได้หลงหัวปักหัวปำแน่ๆ

MooOon

5555+ ผมว่าผมเข้าใจ นางเอกนะ บ้างทีการที่เรา ทำตัวเเมนๆ ไม่เเตะต้องเกินไป

ก็ดูเหมือน ทำให้เธอคืดไปเองว่าไม่มีอะไรน่าดึงดูด ทั้งๆที่จริงๆผู้ชายเเทบอยากจะ

จับกดซะตรงนั้น บ้างครั้งผมยังเคยเจอเพื่อนสาวในมหาลัยเเอบบ่นเลย ว่ายอมไปถึงห้อง

นอนค้างที่ห้อง เเม่งไม่ยอมทำอะไรเลย โ๕รตเสียอารม เพราะงั้น การที่เราผู้ชายไม่ทำอะไร

สาวๆตอนอยู่2-2 ไม่ได้หมายถึงเขาจะมองเราดูดีนะ เเต่มองเป็นไก่อ่อน........ออกไปนอกทะเลยละ

กลับเข้าฝั่ง เดาว่า นางเอกคงพูดอ่อยจนพระเอกทนไม่ไหวเเละจับกดนางเอก หลังจากนั้น

ทุกเย็นคงหาที่เอากันตลอดเพราะติดเรื่องเซ็กไปเเล้วละมั้ง ^^

--------------------------------------------------------------------------

"ไปตายซะ  ไอ้คู่นี้" นี่เป็นคำพูดในใจหลังจากผมอ่านเรื่องนี้จบ 555+ ชอบนิสัยนางเอกนะ

เหมือนอารมณ์18+ มันเพิ่มเยอะจนทนเงี่ยนไม่ไหว จนเรียกพระเอกมา คือตามที่นางเอกบอก

เรียกมาเพื่อ เอา กัน ชัดๆ เอาจริงๆก็อยากรู้เหมือนกันนะ ตอนเรายังเรียนเเล้วไอ้พวกบ้านเรียน

มันจะเเอบเซ็กจัดเหมือนนางเอกในเรื่องไหม ขอบคุณที่แปลเเนวฮิลลิ่งดีๆมาให้อ่านครับ อ่านเพลิน+ฟินมาก

อย่าไปอิจฉามันเลย เรื่องดีๆแบบนีั้มีแต่ในนิยาย เราได้แต่แอบดูเขาตามหลังเสา

Peter Taowating

มาถึงขั้นนี้  ไอ้พระเอกเราได้เปิดซิงนางเอกแน่นอน  แต่เหมือนนางเอกจะอ่อนหัดทางด้านความรักไปหน่อย เรื่องอื่นเก่งหมด 555 ::YehYeh::

ว๊าววว  สุดท้ายก็ได้กัน  แต่นางเอกอยากเปิดตัวในโรงเรียน ไอ้หนุ่มเป็นที่อิจฉาของหนุ่มๆทั้งโรงเรียนเรย

l2aito

เอาละ ได้เวลาบวกแล้วละไอ้หนุ่ม เขาเปิดมาขนาดนี้แล้ว ลุย!

รุ่นพี่น่ารักชิบหายเลยโว้ย ถ้ามีแฟนแบบนี้ ทุกวันแน่นอน

(S)Kater

เรื่องนี้น่าสนุกมากท่าน รุ่นพี่ดูร่านแบบอ่อนโลกดี
ถ้าจะชวนเขามาห้องขนาดนี้ ทำไมต้องรอจนเขาจีบหรือสารภาพ
ถามผู้ชายแบบนี้ได้ไง ผู้ชายมีอารมทุก5นาที ไม่รอดแน่นอน
เดาว่าจัดเต็มกัน แต่ต้องเก็บเป็นความลับ ไม่งั้นโดนทั้งโรงเรียนยำทีนแน่

โอ้ รุ่นพี่ร้อนแรงเกินคาด รู้นะว่าชอบไอ้หนุ่มจนอาจถึงขั้นหลงเลย
นิสัยดูสับสนย้อนแย้งดี แต่สาวแบบนี้แหละมีเสน่ห์ ชอบอย่างเดียว
ชวนอึ๊บกันบ่อยๆ อันนี้ถูกใจแฟนแน่นอน ชวนแล้วไม่ปฏิเสธเนี่ย
แต่ถ้ามากจนเป็นฝ่ายชวนหนุ่มเอาเช้ากลางวันเย็นอันนี้แฟนคงฟ้าเหลือง

ชอบมากครับ ขอบคุณท่านHypNosมาก

สาวเพอร์เฟค คุณหนู ส่วนมากเก็บกด ร้อนแรงครับ จัดมาเยอะแล้ว เอ้ย ไม่ใช่ เห็นมาเยอะล่ะ
แต่ผมว่าไหนๆก้ไหนๆ เปิดให้ตะลึงไปเลยดีกว่าหลบๆซ่อนๆ ไม่เอ้าดอร์โชว์ดีเท่าไหร่แล้ว

ปล.เห็นท่่านKater มาเม้นท์ นึกว่า เอาแล้วกรู สงสัยแปลซ้ำอีกแล้ว
  ::Glad::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

anigkanjana

สอยดาวมาได้นี่ก็เทพแล้ว รักกันนานๆนะ

อ้าว หวังฟันคนอื่นอีกรึเนี่ย เวร

kckungz

ชวนมาห้องขนาดนี้แล้วก็น่าจะเสร็จชัว5555 นางเอกนี่ก็ดูเก็บกดนิดๆ อารมณ์น่าจะพุ่งพล่านแล้ว

treerasitnut

นางเอกเพอเฟ้ค แต่ดูเก็บความเงียนไว้นาน55

มีการนัดมาวันที่ปลอดภัย นางเอกกะเยดสดอยุ่แล้วหรอเนี่ย

jamsza704

ผมว่าเรื่องนี้ต้องพลิกล็อกแน่เลยแบบว่า ผู้หญิงต้องจัดหนัดเองแน่ๆ

ramasa

รุ่นพี่รุกแรงมากชวนมาที่ห้องเลย ไม่รู้ทำไรต่อนี้โง่เลยนะ ยูจิคุง ลุยๆ ::Fighto::

Tdestiny

นางเอกกำลังจะหลอกล่อพระเอกมากๆ

พระเอกน่าจะโดนจัดหนักแน่เลย555

นางเอกโครตนิสัยน่าร้ากกก

Hunfrid

ออกจะป๊อปปูลาร์ขนาดนั้น ทำไมถึงคิดว่าตัวเองไม่่มีเสน่ห์อะ
มีหลายคนมาให้ขนมงี้่

เป็นไปตามปากเพื่อนพระเอกเลย ถถถ
หวังว่าจะจบแฮปปี้ น่ารักๆนะ

เปิดตัวต่อสาธารณะเมื่อไหร่ เอ็งรอโดนตื๊บได้เลยยย  ::Falling::