ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] แจกของดำ12เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2020, 03:09:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sopon5599

สุุดยอดขาวๆๆเจอของดำ 555 สีตกใส่ สวยๆๆทั้งนั่นโดนของใหญ่ๆๆ ชอบเรื่องแรกแนวข่มขืน

theoatboy139

โอ้ เยี่ยมเลยครับ เปลี่ยนแนว เปลี่ยนบรรยากาศบ้าง แจ่ม จะสุดมากถ้าเป็นอันเซ็นด้วย เสียดายคิดว่าส่วนมากไม่น่ามี

zajung

winai3009

ดำกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ทั้งยาวทั้งใหญ่ สุดยอดครับ

archi ongtong

ยอมใจยอมกายของนางเลยช่างกล้ามาก จัดว่าเป็นหนังที่สุดยอดมาก  ถ้าไงก็ขอจัดอันเซนแนวดำๆแบบนี้ให้ชมหน่อยนะจะขอบพระคุณอย่างสูงครับ ::Glad::

sbyboy

อิจฉาพี่ดำเขาเลย แต่ละองค์สวย ๆ ทั้งนั้น

Bright Tianpitak

แจ่มครับ ไม่ค่อยเหนแบบนี้ ขอบคุนครับ

zu2nice

อิตาดำคนที่ สองนี่ขาประจำเลย ดูทรงแล้ว น่าจะเป็น CEO ค่าย  ::Thinking::

kreedd

kazesky

น่าจะอื่มไปหลายวันเลย
แต่ละอันน้องๆกระบอกข้าวหลามเลย

olemantu

พอเห็นว่าเป็นของดำ ก็นึกภาพไปถึงมาตรฐานของของดำ โดยเฉพาะกับ  DASD 679 ที่เรียกเธอว่าน้องยุ้ย นั้นน่ากลัวแทนเธอมาก ๆ
แต่ว่าคนดำที่เล่นหนังของญี่ปุ้นคงไม่ค้ดเอาขนาดมาเป็นนักแสดง จึงทำให้สาว ๆญี่ปุ่นเกือบทุกคนพอรับได้
แต่ถึงอย่างนั้นก็มักจะเลือกสาวอวบใหญ่ ๆมารับมือเสมอละครับ

tp3660

เห็นหุ่นพี่มืดแล้ว บอกได้เลยว่ายอมใจสาวๆที่เล่นแนวนี้ ขอบคุณครับท่าน (S)Kater

Sawada12345

นางเอกแจ่มๆทุกคนเลยคับ
ขอบคุนที่แบ่งปันคับ

Zaaa

Takashima Matsumoto

สวยทุกนางเลยครับท่าน ขอรับ เจ้ marina ไปชมนะครับอวบใหย่เหมือนเดิม ::Orz:: ::Shy:: ::Thankyou::