ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Echigoya Takeru] Onarealize ~Friend’s Mom~ แม่เพื่อนบานฉ่ำ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 17, 2020, 06:21:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

annnong

ถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้คงจะดีไม่น้อยเลยทีเดียวเชียว ::Shower::

akine

::HeyHey:: แอบฟันแม่เพื่อนโดนที่เพื่อนไม่รู้แน่ๆเลยก๊าบ
edit : สรุปคุณแม่เพื่อนแอบฟันโดยที่คุณลูกไม่รู้ววนี่นะ

pakooople

น้ำแตกซะแล้ว สงสัยอด
Edit กลายเป็นโดนแม่เพื่อนฟันมากกว่า

softjoke

โดนนิดเดียวก็แตกซะแล้ว555
.
ลูกชายน่าจะเดาออกนะ555

tazasss01

แม่ให้ท่าแบบนี้จะเหลือหรอ

ยอบรับพ่อใหม่ซ่ะ 555

apichart2523

อยู่อยู่จะได้เป็นทั้งพ่อและเพื่อนในเวลาเดียวกัน. คราวนี้กูต้องเรียกมึงพ่อแล้วใช่ไหมไอ้เพื่อนเลว

akasaboy

ไก่อ่อนแบบนี้ ก็คงโดนแม่เพื่อนจัดให้หายอยากแน่นอน แค่โดนนิดถึงกับแตก

อย่าไปรู้เลยเพื่อน มึงยังเด็กอยู่
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าได้เมียเป็นแม่เพื่อนนะเหอเหอ ::Oops::

เหอเหอเอากันทุกครั้งที่ไปบ้านเลยสินะ

bunhelupu

ไม่รอด ได้มาบ้านทุกวันแน่

เพื่อนมันไม่รู้ได้ไงเนี่ย

vincentzx202

ได้เอากับแม่เพื่อนยาวๆแน่เลย

รู้ตัวอีกทีมีเพื่อนเป็นพ่อซะแหล้่ว

kamenraider

siwapeeza

โหวว แท่แอบได้ยินแบบนี้ อ่อยชัวๆเลยยย

บอดว่าไม่ได้เตรียมตัวไม่ได้นะนี่ มีใส่ถุงซะด้วยยย

latipk

ได้กับแม่เพื่อนแน่นอนแล้ว ถ้าจะเซอไพร้ต้องเพื่อนของเพือนแม่อีกคนครับ

Iphoneipad

จบแบบเสียวๆ

แล้วก็มาประจำทุกวันแน่นวล

ขอบพระคุณมากครับ