ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Echigoya Takeru] Onarealize ~Friend’s Mom~ แม่เพื่อนบานฉ่ำ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 17, 2020, 06:21:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gfthebc

ได้​มา​เป็น​แขก​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ​ แต่​เปิดเรื่อง​มาคุณ​แม่​มี​ลูก​ค้า​มา​ที่​บ้าน​ยังงี้​ จะ​รับงาน​ที่​บ้าน​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ จาก​หนุ่ม​น้อย​เปลี่ยน​มา​เป็น​นิ่ง​สุขุม​ขึ้น​ แต่​นาน​ๆ​ไป​จะ​เบื่อ​คุณ​แม่​เพื่อน​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​ หวังว่าจะไม่ทำให้​คุณ​แม่​เพื่อน​ต้อง​ผิดหวัง​เลย​นะ​ครับ​

nowhereman

ตอนจบเดาไม่น่ายาก สะดุดมาถึงขั้นนี้แล้ว ท่าทางแม่เพื่อนคงขาดดุ้นด้วยแน่ๆ จบที่ห้องนอน น้ำแตกชัวร์

เป็นตามคาด ใส่สดแบบนี้ อนาคตได้มีน้องตามมาแน่ๆ

tp3660

เข้าแผนของคุณแม่แน่ๆ เจ้าหนุ่มน้อย ตอนจบคงสนิทกันกว่าเดิมนะเพื่อนเพราะเราจะเป็นพ่อ(ผัวแม่)ของนายว่ะ

คุณแม่สอนเสียวได้ดีเลย แถมยังได้จิ้นของเจ้าหนุ่มไปด้วย แบบนี้รักกันยาวๆแน่นอนครับ

xtazy

คนเหงาๆมาเจอกัน ถ้าจะยาวนะทีนี้ ถ้าค่ายนี่เข้ายาวตลอดซัมเมอร์นี่เปรมเลย

ไม่เก็บอาการเลยทั้งคู่ จะเป็นเพื่อนหรือเป้นพ่อดีล่ะ

yopern

มีแขกมาบ้านสองคน คิดความหมายไม่ออกจริงๆ แต่ได้กินเพื่อนลูกค่อนข้างแน่

edit ยังไม่รู้อีกว่ากำลังพูดอยู่กับพ่อเลี้ยงคนใหม่แล้ว

kenata

ยั่ว กันแบบนี้ น่าจะขาดของนาน แหงๆ
ว่าแต่ ถู หน่อยเดียว ก็ ออก ซะแล้ว สงสัยต้องฝึกกันนานหน่อย แล้ว

edit : ถ้าคุณเพื่อน รู้ ขึ้น มาบักพระเอก จะได้ อัพคลาส เป็น พ่อเลี้ยง ไหมหว่า

::Horror::

Zoso

ขุ่นแม่ ได้ยินความรุ้สึกแล้ว พอมีโอกาสยังงี้ ต้องแกล้งยั่วแน่ๆเลย
--------
คนที่ตัวเองชอบ มายั่วขนาดนี้ ต้องได้กันแล้วแหละ เพื่อนเอ๋ยยย

----------
เก็บไว้เป็นความลับ กัน2คนนี่ก็ดีนะ ตื่นเต้นดี555
แต่สักวัน เพื่อน คงรุ้แหละว่า เกิดอะไรกันขึ้นระหว่างตัวเองไปเข้าค่าย

MooOon

เอาจริงๆ งงกับพระเอกนะ จะไปยืนข้างหลังเขาทำไม ออกมาห่างๆดิ

เเล้วล้มได้จังหวะเป็น เทพ ริโตะ ใน ทูรู อีก เเต่ก็นะ มันคือโดจิน 555+

จากที่ดู นางเอกก็เหมือนลองเชิง อ่อยดูด้วยละมั้ง ไม่งั้นคงไม่หันก้นไปหา

เดาว่านางเอกล่อลวงเข้าไปเอาจนสมใจ หลังจากนั้น คงเเอบกินตับกันอีกยาว ^^

-----------------------------------------------------------

ผมว่าคนลูก น่าจะรู้เเล้วละ สายตาที่ส่งมาให้ ไม่ได้ให้มัน เเต่เหมือนให้คนรัก 555+

เอาจริงๆ รู้สึกแปลกๆนะ ถ้าเราเปงไอ้เเว่นเเล้วคิดว่าเพื่อนที่นั่งคุยกับเราจะเปงพ่อเราเนี่ย

คงได้เเต่ยอมรับเเหละ เพราะถ้าเเม่เรามีความสุขเเล้วเพื่อนเรารักเเม่ เเละจริงจังจริงๆ

เราควรยอมรับนะ เเต่สงสัย ต้องโ.่เเบบไหนถึงทิ้งนางเอกไม่มีชู้เนี่ย นางก็ดู เซ็กจัดนะ ไม่พอใจอะไรตรงไหนหว่า -*-

keatmano

แค่ล้มก็พุ่งกระฉูดแล้ว วัยรุ่นไฟแรงจริงๆ ... สงสัยสาวใหญ่กำลังอ่อยและยั่วเด็ก เตรียมกินเด็กแน่ ๆ ... คงจูงเข้าห้องแล้วก็เติมเต็มความฝันของเจ้าหนูน้อยแน่นอน

ลูกคงเริ่มสงสัย แต่ยังไม่แน่ใจ ... แม่ก็คงไม่อยากให้ลูกรู้เท่าไหร่ หรือว่าไม่แคร์หว่า ... ความสัมพันธ์นี้ก็คงไม่ยืนยาวนักเพราะเจ้าหนุ่มยังมีโอกาสเจอสาวๆอีกเยอะ

สิน กินหมู

โอกาสมาถึงขนาดนี้คุณแม่ก็ดูท่าจะเหงามานาน คงต้องจัดแล้วละแบบนี้

oakvanilla

ผมว่าแอบคบกันแน่ๆ แต่ฮาตรงก้มมาจิ้มพอดีกับน้ำพุ่งออกมา เราก็ลุ้นว่าจะสารภาพรักยังไง คงไม่ต้องละ

นึกว่าตอนจบพระเอกจะโตแล้วแต่งงานกันซะอีก

pfrankz

ไปยั่วเพื่อนลูกจนน้ำแตกแบบนี้เดี๋ยวโดนพลังเด็กจัดยาวหรอกกก

จัดหนักยันเปิดเรียนขนาดเพื่อนยังสงสัยเลย

mindza2212

เรื่องนี้มีแต่คนพูดตรงๆทั้งนั้นแม่ก็กล้ารับลูกค้าที่บ้านไอเพื่อนลูกกล้าพูดกับแม่เพื่อนต่อหน้าไม่ปกปิดอะไรกันเลย

เรียกพ่อสิลูกอยู่ๆก็เสียเพื่อนเป็นได้พ่อแทน

Peter Taowating

สงสัยงานนี้คุณแม่เพื่อนได้ยิน  เลยแอบจัดฉากสอนเสียวไอ้เด็กน้อยแน่เลย งานนี้ได้กินเด็กชัวร์ ::Glad::

ว๊าววว  งานนี้มีฟินน์ทั้งคู่เลย คงจัดกันอีกยาว ::HeyHey::