ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Mom's Toys ของเล่นของแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:05:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzzaaa1

เล่นของปลอมต่อหน้าลูกเลยเหรอ ในใจคงอยากให้ลูกใช้ของจริงมากกว่านะ

edit น่าจะใช่นะเพราะลูกยังไม่เก่งเท่าไร ต้องสอนกันอีกนาน

japon

เปิดมาไม่ต้องบรรเลงก็เข้าท้อนฮุคซะแล้ว  ต่อจากของเล่นก็คงของลูกแล้วละ

siwapol55

เปิดเรื่องมาก แม่ลูกก็จะใส่กันยับแล้ว
สงสัยตอนใกล้จบ ได้มีอะไรพิสดารโพล่มาอีกชัวร์
ขอบคุณมากครับ
เหมือนเดาถูก ของเล่นมาเต็มที่ อึ่งเลยใส่เข้าไปได้ไงตั้งเยอะแยะ

Blue_Valentine13

เปิดฉากมาเข้าท่อนฮุนเลย พ่อน่าจะฝรั่ง

สงสัยพ่อไม่กลับมา

bank250

MelonRosE

จากชื่อเรื่องของเล่นของแม่ไอ้ลูกมันได้กลายไปเป็นของเล่นของแม่ด้วยแน่ๆสามีก็มีไหงดวงไปตกที่ลูกได้นั้น ::Thinking:: ::Thinking::

//
ED: กลายเป็นไอ้ลูกมันต้องการอยู่แล้วนิทำกลัวไปงั้นแล้วไอ้ของเล่นก็น่ากลัวไปอ๊าาาาาาาา
เยอะแยะเกินไปหนูกลัวววว ตอนจบมีอ้างลูกเพื่อการศึกษาด้วยซื้อเพียบบบบ

sasana003

แม่คนนี้ชอบใช้ให้ลูกทำให้แน่นอน555 ::Thankyou::

wardfury97

ช่วยแม่เขาหน่อย แม่เขาขอมา

ไม่คิดจะใส่เสื้อผ้าก่อนไปรับของก่อนเหรอไง ยังงี้พนักงานส่งของก็ใจแตกหมดสิแบบนี้

Chanon_Z

เนื้อเรื่องบอกว่า แม่เอากับลูก แต่คนเป็นลูก กับคนเป็นแม่ มีสีผมคนละสีกัน แปลก

mining23za

แม่ก็หิวไม่สนลูกเลย สงสัยพ่อไม่ทำการบ้านนาน

tongzx99

ดู​แล้ว​นอก​จาก​อุปกรณ์​แล้ว​ อาจจะ​ได้​ใช้​ของ​จริง​ด้วย​ก็​เป็น​ไป​ได้

Gameover

เปิดฉากมา อ่อยขนาดนี้ ตอนจบคงเสียบกันมันส์

doujin

เดี๋ยวกลับมาอ่านนะครับ..............
เปิดมาก้อแรงขนาดนี้...............หวังว่าลูกคงไม่ต้องเป็นของเล่นด้วยนะ