ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นอกจากที่นี่แล้ว มีเว็บไหนที่นักเขียนเรื่องเสียวอยู่อีกไหมครับ

เริ่มโดย mpvictoryman, สิงหาคม 18, 2020, 07:08:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mpvictoryman

สวัสดีครับ ผมเป็นคนนึงที่ชอบอ่านเรื่องเสียว แต่เหมือนว่าหลังๆผมไม่ค่อยได้เข้าตามเว็บบอร์ดต่างๆเหมือนเมื่อก่อน

อยากหาเรื่องเสียวอื่นๆที่มีผู้แต่งคนอื่นได้แต่งไว้ โดยเฉพาะนักแต่งบางท่านที่ไม่ได้เอามาลงไว้ที่นี่น่ะครับ

มีท่านใดพอจะรู้จักเว็บที่นักแต่งนิยมไปลงผลงานไว้บ้างไหมครับ

ส่วนใหญ่เสิร์จกูเกิ้ลแล้วเจอแต่เว็บที่ก๊อปมาลงทั้งนั้นเลย หาแนวที่ชอบอ่านยากมาก ::Crying::

HypN♥s

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 18, 2020, 07:27:10 หลังเที่ยง
รู้จักแต่ http://webstory.skyprose.com/ ที่รวบรวมนักแปลไว้เยอะมาก

แต่เปิดรับสมาชิกเป็นช่วงๆ

เท่าที่หาดูตอนนี้ ก็เจอแต่ชื่อเว็บนี้แหละครับ แต่เสียดายที่ไม่เปิดรับสมาชิกตอนนี้

ท่านฮิปพอจะรู้ไหมครับว่าคนนอกจะตามข่าวการเปิดรับสมาชิกได้จากที่ไหนบ้าง

::Orz::

HypN♥s

ถ้าเปิด ป๋าชาติก็จะมาประกาศที่นี่ด้วยครับ หรือไม่งั้นก็มีคนอื่นๆช่วยประกาศด้วย

minmomo

ถ้ามีเว็บอื่นอีกแนะนำด้วยครับ ในgoogle เจอแต่อะไรไม่รู้เดียวนี้ครับ

อ้างจาก: minmomo เมื่อ สิงหาคม 19, 2020, 03:30:54 หลังเที่ยง
ถ้ามีเว็บอื่นอีกแนะนำด้วยครับ ในgoogle เจอแต่อะไรไม่รู้เดียวนี้ครับ

หลังๆเจอแต่เว็บที่ก๊อปเรื่องมาลง

ช่วงนี้ถ้าเป็นนักเขียนมาแต่งเองน่าจะเป็นตามแอพธันวลัย ไรงี้อ่ะครับ แต่หาที่แต่ต่อจนจบก็ยาก บางเรื่องที่ชอบ อ่านๆไป กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มคนแต่งหายตัวเฉยเลย 55

budzob

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 18, 2020, 07:27:10 หลังเที่ยง
รู้จักแต่ http://webstory.skyprose.com/ ที่รวบรวมนักแปลไว้เยอะมาก

แต่เปิดรับสมาชิกเป็นช่วงๆ

ผมก็อยู่เว็บนี้มานาน add bookmark ไว้เพียบหลายๆเรื่อง วันก่อนจะเข้าไปหาอะไรอ่าน แต่ Login ไม่ได้เฉยเลยครับ ระบบแจ้งว่า ไม่มีชื่อผู้ใช้งานนี้
เสียใจมาก ใช้มาเกือบ 10 ปีได้ สมัครใหม่ก็ไม่ได้ ร้องไห้เลยครับ

::Crying:: ::Crying::

cd13579

อ้างจาก: budzob เมื่อ สิงหาคม 23, 2020, 09:50:23 หลังเที่ยง

ผมก็อยู่เว็บนี้มานาน add bookmark ไว้เพียบหลายๆเรื่อง วันก่อนจะเข้าไปหาอะไรอ่าน แต่ Login ไม่ได้เฉยเลยครับ ระบบแจ้งว่า ไม่มีชื่อผู้ใช้งานนี้
เสียใจมาก ใช้มาเกือบ 10 ปีได้ สมัครใหม่ก็ไม่ได้ ร้องไห้เลยครับ

::Crying:: ::Crying::

แสดงว่าไม่ได้ไปรายงานตัว เขาล้างไอดีที่ไม่เคลื่อนไหวครับเลยให้ไปรายงานตัวที่โพสต์ ใครไม่ไปร่างสลายหมด
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ