ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอี้ยเกี้ย

ติดใจร้านเกะกับเทพวายุหัวปักหัวปรัมเลย ::Me?::
Edit:สามสาวให้ฟิวแบบแฟนเลย​ โอยใจบ่อดี​ จะมีรายการ3:1ไหมนะ เจ้เตยก็ใช่ย่อยนะ เจ้หมิวนี่ยังไงจะไม่คุยกันเลยใช่ไหมสงสัยจะรอพี่โทนง้ออยู่อะดิ​ แต่สงสัยพี่โทนจะสอยน้องเหมียวเพลินๆไปก่อนแน่เลย​ท่าทางจะว้อนซ์เสียด้วย

Chut

gamokung

ร้านคาราโอเกะเปิดแล้ว มารอทุกวันเลยครับ

*อ่านจบตอนนี้แล้วครับ ยังไงก็ยืนยัน เจ๊เตยมาเบอร์หนึ่ง

Slamander055

เป็นพระเอกมันก็ต้องสมบุกสมบรร หน่อยละนะ ไม่ว่าจะเรื่องไหนก็ต้องเอาได้หมด

ningnong007

เด่วนี้อีโทนไม่สนใจเกมแล้วเหรอ 555 เน้นตกสาวรัวๆเลย ไม่มีพัก

exelier

พี่เตยจะเสร็จมั้ย พี่เตยจะเสร็จมั้ยน้าาา คำถามลองใจตอนที่แล้ว ขอดูคำตอบนะครับ

ThTh43

เมื่อไรจะปรับความเข้าใจกันได้เนี่ย แต่โทนก็น่าโกรธจริงๆนั้นแหละช่วยขนาดนั้นยังพูดมาได้ว่าไม่ใช่น้อง

sanboston

Au Nanma

ดาวน่ารักมากนะ
ถ้าไม่มีอะไรแอบแฝง

แต่ถ้าจะมีวาระซ่อนเร้นจริงๆ
ก็ยังน่ารักอยู่ดีครับ