ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 3 ตอนที่ 28 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 19, 2020, 12:18:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

เมื่อเจ้าของตัวจริงมาและตัวแสดงแทนจะเป็นอย่างไร ยังไม่นับรวมกับที่จะตามมาอีกนะ เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพัยธ์ครับ

097898117

จากที่เดาพี่หมิวกับพี่เตยคงไม่มีแบบนั้นแน่ๆ เพราะดูยังไงก็คงไม่มีการข้ามเส้นชัวร์ๆ 

แมวหง่าว

ตะวันแดง

อ่านจบ ยังไม่ได้อ่านตอนที่ซ่อน ยังไม่รู้ว่าทำไม ถึงหน้าแดง ครับ
.
.
อ่านจบก็ยังไม่รู้ว่าหน้าแดงอะไรอยู่ดี แล้วตอนต่อไปก็เหมือนตอนพิเศษที่ลงมาไหมครับ เอ หรือว่าเพิ่มเติมพิเศษอีก
รออ่านอยู่ครับ

mnrie

รู้สึกว่าเสพติดเรื่องนี้มาก ๆ เหมือนเป็นความบันเทิงที่เหลืออยู่ในเว็บนี้แล้วครับบบ  ::Confident::

ถ้ามีเว็บบอร์ดรวมผลงาน หรืออะไรแบบนี้ ช่วยแนะนำทีนะครับ จะตามไปสนับสนุนครับผม

testadf asdf

ไม่รู้ว่าจะดีใจหรือเสียใจกับตัวเอกดี มีโอกาสแล้วแต่ไม่ได้ทำ

st23652

ดาวตามไปดูเเลถึงห้องแน่ๆ

บุ๊คนี่ยังไงนะ

ตอนนี้คงเป็นเตย

Nithiwit Sakfan

สาวบุ๊ค คนนี้ไม่น่าใว้ใจเลย แต่ก็ยังลุ้นอยู่ว่าจะคืนดีกับหมิวรูปแบบไหนกัน

aone

ดีแล้วที่นายโทนกับเจ๊เตยไม่เกินเลยไปกว่านี้ครับ แต่พี่หมิว(เจ๊หมิวก็เหมือนยังเย็นชากับนายโทนอยู่) ปิดท้ายด้วยดาวมาแย่งซีนเฉยเลย บุ๊คจะทำหน้ายังไงละเนี่ย555
"หลังอ่านจบ" ได้อ่านความคิดของเจ๊หมิวแล้วคงจะหายโกรธนายโทนแล้วละ วันนี้นายโทนไปร้านคาราโอเกะ ดีขึ้นเหมือนจะเข้าใจบรรดาเมียๆมากขึ้น 555 แต่ตอนสุดท้ายเนี่ยซิจะได้อยู่กับเหมียว 2 คน อดใจเอาไว้รออ่านฉบับเหมียวเต็มๆดีกว่า 55555 สุดท้าย ปล.2 ยังไงดาวก็กินขาดครับ

boom00