ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azukiko] Boku no Mamakatsu!1 แม่บ้านขี้เหงา ตอนที่ 1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 19, 2020, 06:16:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้เรื่องยาว เชิญติดตาม
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Ppcub Jjip

สุดท้ายผู้หญิงน่าจะตกหลุมรักดูจากอาการไม่นิ่งอย่างที่คิด

เปิดตำนานนักฆ่าล่าแม่บ้าน55555555

xtazy

ไปปลุกอารมณ์หื่นหนุ่มจิ้นอย่างนี้เธอคงหลงหัวปักหัวปำแน่ๆ

ติดใจที่ได้เงินหรือติดใจลีลาแม่บ้านกันแน่

ipor

วางแผนกินเด็ก ระวังคิดจยถอนตัวไม่ขึ้นนะครับ  งานนี้มีสานต่อกันยาวๆแน่เผลอๆย้ายเข้าบ้านเลยหล่ะ

อ้าววววว ไม่ต่อหรือนั่น..........มีตัวละครเพิ่มมาแล้วเดี๋ยวรอดูว่าจะมีการนัดรวมกันรึป่าว

ืns52800189

รับจ้างเป็นลูกหรือเพื่อนเที่ยวหรืออะไรกันแน่
แต่ที่รู้และเห็นกำลังจะกินตับกันละ

อยากเป็นลูกแบบนี้บ้างจังครับ

yopern

ดูแล้วไอ้หนุ่มเวอร์จิ้นจะหื่นมากกว่าที่ตาเห็นนะ แม่บ้านอารรฒณ์เปลี่ยวน่าจะโดนไม่ใช่น้อยแน่

edit ต่อไปก็ต้องเป็น แม-ลูก ปลอมๆกันแบบนี้ตลอดไป

okarin

พอเค้าได้ใส่หน้ากากเลยแปลงร่างเป็นเทพบุตรหลุดโลก
กลายเป็นนักล่าแม่บ้านของขาดไปซะเลย

freelance

ธรรมดาไม่มันต้องมีบทแม่ลูกใช่ไม
เล่นบทนี้แล้วติดใจเลย แถมจะทำเป็นอาชืพเลยใช่ไม

nowhereman

มาเป็นเพื่อนเที่ยวแบบนี้ ตอนจบเดาไม่น่ายาก พระเอกเราสงสัยปล่อยน้ำแรกออกไปก่อนแล้วระหว่างรอแน่ๆ แล้วอาจจะไปต่อน้ำสองไม่ไหว

ผิดคาดแฮะ แต่พระเอก(หรื่อเปล่า) ซิงจริงป่าวเนี่ย งานนี้วางแผนหาแม่ๆคนอื่นไปปล่อยน้ำต่อในตอนหน้าแน่ๆ

Acta1994

สุดท้ายผู้หญิงน่าจะตกหลุมรักดูจากอาการ

ติดใจเลย ที่นี้มาหาล่าแม่บ้านเองเลย 55

keatmano

จบลงตรงที่หลังจากตอบสนองอารมณ์ซึ่งกันและกันแล้ว ต่างฝ่ายต่างติดใจและนัดกันมาจัดให้บ่อยยิ่งขึ้น

กลายเป็นเสริมสร้างอาชีพหารายได้ไปเสียนี่

Peter Taowating

งานนี้จบลงแบบน้ำแตกซ่านที่เตียงแน่นอน ว่าแต่ไอ้หนุ่มโชคดีจริงๆ มาเจอสาวสวยอึ๋ม แถมเปลี่ยวเหงาด้วย  ::Glad:: แถมฟรีได้เงินอีกต่างหาก สวรรค์ชัดๆ555

555 ไอ้หนุ่มติดใจเลยงานนี้ ว่าแต่จะเจอสาวสวยอึ๋มแบบนี้ตลอดเหรอเปล่านี่สิ 

pfrankz

ดูๆแล้วผูกปิ่นโตเลยป้าวเนี่ย

จะไปล่าแม่บ้านหาเงินแทนสินะ

MooOon

เเม่ครับบบบบบบบ 555+ ชีวิต จริงจะได้เจอสาวใหญ่ขี้เหงา สวยๆหุ่นดีแบบนี้ไหมเนี่ย

เอาจริงๆ เหมือนนางเอกน่าจะเคยมีเซ็กกับลูกตัวเองหรือป่าว เหมือนอยากให้พระเอก

สวมบทเป็นลูกชาย เเต่เดาว่าตอนหลังดันชอบพระเอกจริงๆ ไม่ใช่ตัวเเทนลูกชายละมั้ง

----------------------------------------------------------------------------

ประเทศไทยมีงานแบบนี้ไหม อยากลองทำมั้ง 555+ ดูจาก ภาพสุดท้าย อย่างๆต่ำๆ

น่าจะมีอีก2ตอนสินะ มีเเม้ สาวใหญ่ เเจ่มๆอีก 2 นาง ชอบคนสุดท้ายที่ผมสั่นนะ จะรอดูเลย

ขอบคุณที่แปลเเนวฮิลลิ่งให้อ่านครับ อ่านเพลินเลย ^^

ได้ข่าวว่ามีเหมือนกันนะ พวกโฮสต่างๆ แต่ต้องหล่อมวยใหญ่ ถึงจะมีสิทธิ์
อีกอย่างกลัวไม่เจอสาวสวย เจอแต่ซิ้มอ้วน ป้าอ้วนก็หนาวซิ
   ::Ahh::

ใช่เลยครับ ที่กลัว คือเป็นยัยป้าเเก่จริงๆนี่เเหละ ถ้าไม่สวยหรือน่ารัก ผมยังไงก็ไม่ ตั้งหรอก 5555+

Boran Mark

ผู้หญิงเคยมีเล่นเซ็กส์กับลูกหรือปล่าว พอลูกไม่อยู่ถึงได้เหงาเลยหาตัวแทนมาบำบัด เจอไอ้หนุ่มของเราเข้าไปน่าจะหนักแน่
edit:หนุ่มพระเอกเราชักติดใจ สนุกแถมได้เงิน กลายเป็นผู้ชายขายน้ำไปซะแล้ว 55