ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azukiko] Boku no Mamakatsu!1 แม่บ้านขี้เหงา ตอนที่ 1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 19, 2020, 06:16:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่รู้ว่าใครจะคุมใครเลยแหะ  เผลอๆจะกินเค้าจะโดนตกเองซะมั้ง

กลายเป็นนักล่าสาวใหญ่ไปซะแล้ว

Arty69

ลายเส้นสวย  เนื้อเรื่องชวนติดตาม  เกิดอะไรขึ้นต่อไปน๊อออ   ::Hmmm::

ช่วยแม่บ้านคนต่อไปเรื่อยๆ นะทาเคชิ  เพื่อความสงบสุขของโลก   ::ChuChu::

ิkball

โอ๊ยยยยยย อย่างเด็ดดดดดด ได้เพลินกันยาวๆๆแน่

งานพิเศษอย่างนี้มีไหนนนนน จะไปทำบ้างงงงง

iamdevil

เจอสาวใหญ่เบอร์นี้ สุดยอดเลยครับ

Edit : ได้เปิดโลกซะแล้วไอ้หนู ติดใจขนาดนี้ น่าติดตามจริงๆครับ

nekki

ผู้หญิงอยากมีเซ็กกับลูกแต่ไม่กล้าทำจริงเลยมานัดพระเอกในอินเตอร์เน็ต ซินะ

ก็แค่เจอช่องทางแมงดาแบบหนุ่มโฮสต์เท่านั้นเอง

zerost

อืมให้เรียกว่าแม่อย่างนี้ เคยมีเล่นเซ็กส์กับลูกหรือปล่าวน้า

สงสัยจะติดใจลีลาแม่บ้านเข้าให้แล้ว

p_hart

::HeyHey:: ไอ้หนุ่มเพื่อนเที่ยว กับคุณแม่ขี้เหงา จะเสร็จเสียวกันกี่ยก
ทั้งเสียว ทั้งเอาสด แตกใน เสียวกันไปเลย

gfthebc

สงสัย​ได้​มา​เป็น​ตัวแทน​ลูก​ชายอยู่​กับ​สาว​เจ้า​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ต่อไป​สาวเจ้า​ได้​เป็น​ขา​ประจำของ​หนุ่ม​น้อย​แน่ๆ​เลย​ครับ​  แถม​หนุ่ม​น้อย​ท่าทาง​จะ​ชอบ​สาว​รุ่น​นี้​แล้ว​สินะ​ครับ​

rskiz

ชอบลายเส้นแบบนี้มากเลยครับ เนื้อเรื่องก็ไม่หนักเกิน
อ่านเพลินดี แม่ๆ สวยขนาดนี้ จะยังเหงาได้อยู่เหรอเนี่ย

edit น้ำพุ่งกระจุยกระจายเลย คุณแม่จะขาดของอะไรขนาดนี้

screambarbez (Nicolas)

อืม ก็คงลงล็อคสนองนีทกินเด็กตามสูตร คิดว่าไม่น่าท้องหรอก (มั้งนะ) แต่ลายเส้นของอ.ท่านนี้สวยดีจัง

Edit: หน้าสุดท้าย แต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น ไม่แน่ตอนสุดท้ายพระเอกอาจจะเปิดฮาเร็มหมดก็ได้

samsung014

หวั่นไหวไฟลุกกันทั้งคู่เลย น่าจะไม่จบแค่ครั้งนี้ซะแล้ว
คุณแม่ร้อนแรงมากๆ กระฉูดเป็นสายเลย หนุ่มน้อยของเราติดใจรุ่นใหญ่ซะแล้ว คงรับงานต่อเนื่องแน่ๆ

bunhelupu

อิจฉาไอหนุ่มนี่จริงๆ

คุ้มจริงๆงานแบบนี้

Xcalibur

เดาว่าไอหนุ่มของเราน่าจะปรนนิบัติคุณแม่ขี้เหงาอย่างถึงใจล่ะครับ
ไอเราก็แพ้ทางผู้หญิงมีอายุเหมือนกันซะด้วยสิ

::WooWoo::

ติดใจเลยทีนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ เราเข้าใจนายนะไอหนุ่มมมมม

numkrieng

::Glad:: หุ่นขนาดนี้ สงสัยเด็กจะติดใจแน่นอน
นักล่าได้ตื่นขึ้นแล้ว

The Naive

แม่น่าจะได้ลูกคนใหม่มาแก้เหงาแน่ๆ

Edit นึกว่าจะเป็นแม่ลูกกันยาวๆ ที่ไหนได้กลายมาเป็นมืออาชีพด้านนี้เลยนะ