ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azukiko] Boku no Mamakatsu!1 แม่บ้านขี้เหงา ตอนที่ 1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 19, 2020, 06:16:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0661571151

กินเด็กแล้วเป็นอมตะ

นี่มันนักล่าแม่บ้าน

samaman

มี2ตอนก็แสดงว่า ล่อกันถึงตอนหน้าแน่ๆ

อ่าวตอนหน้าเปลี่ยนคนรึนิ

Thempz

สูดท้ายน่าจะติดใจพระเอก
ตอนหน้าเป็นแม่บ้านอีกคนนนี่นา

God25

รับจ้างเป็นลูก แม่เลี้ยงเลยติดใจแน่ๆ เลื่อนฐานะเป็นผัว

น้ำแตกแล้วแยกทางจริงๆหรอ เสียดาย

Mining231

อยากหาแม่เที่ยวเอ้ยย เพื่อนเที่ยวแบบนี้มั้ง ไปโหลดแอฟแปปป

ดหล่าบรรดาแม่ๆ เตรียมตัวไว้เลยยยย

eiaws

อยากเจอสาวใหญ่ที่สวยขนาดนี้บ้างจัง คงจะฟินน่าดู พระเอกเรากลายเป็นผู้ชายขายน้ำไปซะแล้ว

หนุ่มนักล่าแม่บ้าน งานสบาย เงินดีใครๆก็ชอบครับ555

wazzup25

พระเอก แตกคากางเกงในก่อนลงสนามก่อนแน่ๆ5555

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

มาตามอ่านตั้งแต่ตอนหนึ่งครับ  จุดเริ่มต้นของฮาเร็ม 555

แม่เหมือนเก็บกดมาจากลูกหรือเปล่ายี่ให้เรียกแม่อย่างเดียวเลย พนะเอกนี่ติดใจเลยวานแบบนี้

Songpon Imyen

ริจะกินเด็กใจต้องแข็งนะเนี่ย ถ้าใจไม่แข็งพอกลับจะกลายเป็นโดนเด็กกินมากกว่่าล่ะสิ    ::Dizzy::

biggiggog

มาดูลีลาหนุ่มน้อยกันดีกว่า
ว่าจะทำให้เธอพอใจแค่ไหน

ลีลาขั้นเทพแบบนี้ ครั้งเดียวไม่น่าจะพอ
ในตอนท้าย คนเดียวก็ไม่น่าจะพอ
ขอบคุณครับ

tummaba5819

reppok1111

คงจะโดนหนุ่มจิ้นจัดหนักแน่ๆเลย

พระเอกคงจะหันมาทำงานแบบนี้ไปตลอด

Jakkrit Detchdad

คงเหงาน่าดู คาดว่าห่างมานาน
และเด็กหนุ่มก็น่าจะจัดให้ถึงใจแน่นอน

สถาพร

ตัวพระเอกถึงแม้จะเวอร์จิ้นแต่ว่าความหื่นหน้าจะไม่เป็นสองรองใคร

ns52800189NS

คุณแม่คิดถึงลูกเลยหาคนหน้าตาเหมือนลูกมาทำผัวสะเลย