ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสัมพันธ์ Friendship ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, สิงหาคม 20, 2020, 04:14:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darter

peddo

เริ่มต้นก็ท ำท่าจะได้รื้อฟื้นรักเก่าแล้ว ใครจะเป็นคนปวดตับกันนะ น้องหรือเปล่า หรือจะเป็นชนวนรักร้าว
มาเข้าห้องน้ำตรงห้องโสต ย้ำกันจัง สงสัยจะมีอะไรดีๆ น้องมายด์แอบมาแซ่บกับตูมตามรึเปล่านะ น่าจะตูมสนั่นแน่
ขอบคุณครับ

MAC

น้องไปงานรำลึกความหลังจะได้ของเก่าหรือเปล่านะ(แต่ขอเก่ามีค่านะครับ) ::Me?:: ::Waiting::

saranchai

เบียร์คือหญิในฝันเลย แต่เกรซก็หญิงในสเปคครับ ปูเรื่องได้น่าสนใจดี หวังว่าคงมีตอนต่อไปนะครับ

joek cup

รื้อฟื้นกับเพื่อนเก่าเป็นอะไรที่น่าสนุกมาก.... ::HeyHey::

pomm99

คนส่วนมากมักจะมีโมเม้นแอบชอบเพื่อนในห้องเดียวกัน ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้น ทุกวันนี้นึกถึงทีไรก็ยังนั่งยิ้มกับตัวเองทุกที

puenxno

งานนี้เดี๋ยวต้องมีสมคบคิดสักแผนแหงมๆ

jeerasak suksamran

เอาแล้วไง ถ่านไฟเก่ามันจะคุ๊กรุ่นมามั้ย ติดตามต่อไปครับ

bmaII

เพื่อนสานสัมพันธ์ มันจะผูกพันกันต่อเปล่า

กำพล

เกรชกับมาสร้างความหวังให้อีกครั้งหรือเปล่า

beerony

น่าติดตามครัล เกริ่นมาน่าสนใจเลยย

แมว69

banksc79

ลุ้นเกรซ แต่ขอให้จบสวยหน่อยนะ ไม่อยากปวดตับ

phboon

JoffTh

ถ่านไฟเก่ามันติดง่ายนะครับบ ระวังเมียรู้ด้วยนะะ