ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสัมพันธ์ Friendship ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, สิงหาคม 20, 2020, 04:14:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

absolteone

drblackjack

เกรซมีปมอะไรอยู่ เป็นสาเหตุให้ต้องเลิกกันรึเปล่า แต่ถ่านไฟเก่าจะติดคราวนี้ล่ะ

zu2nice

จุดพีค ต้องตามเรื่องราว ที่ เบียร์ มากกว่า นะ ผมว่า

mukkrub

เจอแฟนเก่าแล้วคงจะได้แฟนเก่าด้วยจัดเอ้าดอไป

chanky2007

ุถ่านไฟเก่ายังร้อน รอวันรื้อฟื้น ... คิดไปเอง ไม่รู้เกรซมาแนวไหน แต่ปฏิเสธโดยไม่บอกเหตุลก็พอแล้ว กับการต้องเลิกกัน

เริ่มเรื่องน่าสนใจครับ ตัวละครมีหลายตัว ที่น่าจะกลายเป็นตัวเอกได้

รอดูว่า ตัวเอกเล่าเรื่องเพื่อน หรือ ตัวเอกจะเล่าเรื่องของตัวเองครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

rastafari69

ถ่านไหเก่าชั่งหน้ากลัวเหลือเกิน เกรซจะพูดว่าอะไรนะน่าคิด

forzakhan

surasek

เพื่อนกลุ่มนี้มันต้องมีความหลังอะไรแน่ๆ โดยเฉพาะเบียร์เมียพระเอก

Sos Pop

Paradise

ซ่อนกลิ่น แล้วมั้ยล่ะ เฮ้ออออ อดีตที่อยากลืม แต่ก็กลับมาจำ

densanova

เกรซ น่าจะมีความจำเป็นซักอย่าง ตอนนั้นถึงเลิกกับบอลไป

indexjoe

usman1963

ผมชอบไปงานคืนสู่เย้านะ ได้ไปเจอเพื่อนเก่า ครูที่เคยสอน นึกถึงวันเก่าๆดี ส่วนเรื่องนี้เล่าดีนะครับ น่าติดตามดี ลุ้นว่าเกรซมีอะไรรึเปล่า น่าจะยังชอบพระเอกอยู่ อยากรู้จังที่เลิกไปเพราะอะไร

Herojeck

Montakan