ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

por13589

ปกติชอบแนวอันเซ็น ถ่ายกันเองสองคน แบบนี้อยู่แล้วครับ ธรรมชาติดี ขอบคุณมากครับ ::Bloody::

aquaracer

FC2 PPV 919347 - 920821 รุกกะ คานาเอะ เห็นด้วยอย่างแรงว่าคนนี้ให้เต็ม 10 หน้าตาน่ารักมากๆ
ทั้ง 10 กว่าเรื่องคัดมาแล้วทั้งนั้น ผมให้เกิน 8 ทุกเรื่อง รวมถึงน้องโลลิด้วย :)
ขอบคุณมากๆ สำหรับรีวิวและการบแบ่งปันครับ

ton_tp

ขอบคุณมากในความกรุณา   บางทีผมอาจไม่ต้องการเจาะจงดาราคนไหนเป็นพิเศษ  แค่เกิดอารมณ์อยากโหลดหนังไว้ไปช่วยขัดจรวด    หนังที่มีแล้วก็เบื่อ  แต่พอจะโหลดหนังใหม่ก็รอนาน 5-6 ชม  การที่มาแชร์ทาง google drive นี่ช่วยได้มหาศาลเลย

ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ

softdrink57

บางเรื่องก็เคยดู บางเรื่องก็ไม่เคยไม่รู้รอดตาไปได้ยังไง ขอบคุณที่รวมมาให้เก็บกวาดครับ บางเรื่องที่เคยดูแล้วก็ได้กลับไปทบทวนความทรงจำอีกรอบ

ค่ายนี้บางทีมี av ที่ถ่ายแต่ Censor หลุดมาเหมือนกันนะ

::Shy::

AXAX

ตั้งใจจะโหลดให้ครบทุกเรื่อง นางเอกน่ารักมากๆ มีคะแนนรีวิว กระนี้เป็นกระทู้แห่งปีครับ
::Glad::

aimoddang

ตอบจากใจจริง จริงๆแล้วผมชอบหนัง uncen จากค่ายเล็กๆที่นางเอกเป็นมือสมัครเล่นบ้าง หรือไม่ก็แสดงมาไม่กี่เรื่อง นางเอกพวกนี้ผมชอบตอนน้องเค้าเขินอาย ถามอะไรก็เอาแต่ยิ้ม แต่พอแหวกกางเกงในออกมานี้เยิ้มเลย แบบนี้ผมชอบสุดๆ ซึ่งหาไม่ค่อยได้จากนางเอกเจนสังเวียนครับ

Tyu744

สำหรับหนังfc2ที่ชอบ ก็มีนักแสดงอยู่คนหนึ่ง ไม่แน่ใจว่าชื่อannaอะไรนี้แหละ เป็นสาวแว่น ละเขาดันหน้าคล้ายๆกับเพื่อนในคณะที่อยากเย็ด แล้วยิ่งเป็นสาวแว่นด้วย ก็เลยไล่หามา ก็เด็ดอยู่ การได้ดูหนังเย็ดสดสาวแว่นที่หน้าคล้ายคนที่อยากเย็ดเป็นอะไรที่ฟินมากๆครับ
edit: เหมือนจะชื่อยูกะจัง? ไม่แน่ใจแหะ

Tana367

ขอบคุณมากๆครับ หนังค่ายfc2มีออกมาบ่อยมากๆ มีแต่น่ารักๆ แต่แปลกคนไม่ค่อยรู้จักกันเท่าไร