ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koliokung

กระทู้คุณภาพแห่งปีนี้เลยครับสำหรับการรวมครั้งดีทุกคนนน ขอบพระคุณมากครับ

Nut1951

polka2012

Setนี้คัดหนังuncenแจ่มๆของค่ายFC2มาทั้งนั้นเลย ที่ผมชอบมากๆก็Ren Mizuki ตาหวานเยิ้มน่ารักมากๆ Mayu-chan

และFC2 PPV 676186นางเอกสวยน่ารักจังกับFC2 PPV 771536 สวยถูกใจเลย ขอบคุณมากๆครับที่รวบรวมหนัง

สุดยอดของค่ายFC2มาแบ่งปันกันชอบมากๆครับ ::WooWoo::

djk000231

ผมก็ดูหนังจาก FC2 มาเยอะมาพอสมควร นางเอกส่วนใหญ่สวย น่ารักแทบจะทั้งนั้น
FC2 PPV 278969  Ren Mizuki นางเอกจากเกาหลี ยอมรับว่าหน้าตาดี อกดูกลม หอยสวย แต่หุ่นท้วมไปนิดครับ
FC2 PPV 470194 Mayu-chan นางแบบคนนี้สวยจริง ถึงอกไม่ใหญ่แต่หอยสวยเนียนตามาก
FC2 PPV 614689 ฮิโตมิจัง พอได้ครับยังไม่ช้ำมาก
FC2 PPV 676186 นางแบบmagazine คนนี้สิสดจากไร่เลย อิจฉาพระเอกที่ได้เด็ดจากขั้วสดๆ
FC2 PPV 771536 จัดว่าสวยหน้าตาดี แต่ดูจะเริ่มช้ำแล้ว
FC2 PPV 880652 พนักงานลิฟ จัดว่าเด็ดใช้ได้ ในไทยมีพนักงานลิฟแบบนี้บ้างป่ะ
FC2 PPV 919347 - 920821 รุกกะ คานาเอะ น่ารักมาก หอยจัดว่าสวยยังดีอยู่
FC2 PPV 975850 สาว18 เรื่องนี้เคยดู ใครชอบหน้าเด็กๆล่ะคนนี้ได้เลย
FC2 PPV 1035070  Nodoka Sakuraba ให้ 5 ดาวเลยคนนี้
FC2 PPV 1050737 นางแบบลูกครึ่งอเมริกัน จัดให้ 5 ดาวอีกเรื่องไม่ดูถือว่าพลาดอย่างแรง
FC2 PPV 1106023 อายุครบ18 นี่ก็ 5 ดาวครับ
ส่วนเรื่องที่เหลือนางเอกแจ่มทั้งนั้น เว้นบางคนที่หอยดำไปนิด (FC2 PPV 1132267)

jingjang

หอยเนียนกริบ  ใช้ลิ้นเลียจะโดนบาดไหมเนี้ย ชอบมากเลยครับ นางเอกหน้าตาสวยพอเป็นดาราได้หลายคนเลยนะครับเนี้ย ลีลาแต่ละคนนี่ก็ไม่ธรรมดา พอดูหนังผสมทำกะเมียนี่แตกไวเป็นพิเศษเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

EAD95

ในชุดนี้ หลงใหลตั้งแตเรื่องแรกยันเรื่องสุดท้าย สวยใสทุกคน โดยเฉพาะดวงตาคู่ที่หวานหยาดเยิ้มของนางเอกคานาเอะ ทำใจแทบละลายจริงๆ  แต่ก็อดชอบมาดสาวแว่นของน้องยูกะจังไม่ได้ ถูกใจจริงๆ

chang1978

FC2 ของเขาสวยทุกคนเลย อยู่ที่ว่าคนเสพเขาจะชอบแบบไหนนะครับ แต่โดยรวมแล้วสวยครับ ที่เลือกมาในชุดนี้ก็แจ่มทั้งนั้นเลยครับ

Pendulum1991

ชอบทุกเรื่องเลยยครับโดนเฉพาะน้องแว่นได้อารมณ์ธรรมชาติดีส่วนเรื่องอื่นก็ดีเยี่ยมเลยเรียกได้ว่าสเปคเดียวกับเจ้าของโพสเลย ขอบคุณงานดีและแบ่งปันกันครับ ::Dribbling::

civil2

หนึ่งในดวงใจค่ายนี้ผมยกให้ FC2PPV-771536 เลยครับ คนนี้น่ารักตรงสเปคมาก ถึงหน้าอกหน้าใจจะน้อย แต่อย่างอื่นนี่โดนใจหมดเลยครับ แล้วก็มี FC2PPV-778927 อีกเรื่อง ถึงใบหน้านางเอกไม่ตรงสเปคเท่าไหร่ แต่ผิว กับหน้าอกนี่โดนใจมากเลยครับ

หนังของ FC2 นี่ออกมาเยอะ บ้างก็ไม่ค่อยโดน แต่เวลาเจอช้างเผือกนี่ สวยสุดๆ น่ารักสุดๆ จริงๆครับ

hikki360

ดูแต่fc2เหมือนกันครับ เลิกดูเซนเซอกันเลยทีเดียวแต่เรื่องสวยๆนานจะเจอทีเรื่องที่ท่านเอามาผมเคยดูแค่4เรื่องเอง ขอบคุณครับ ::Glad::

Nobita Nobituta

แต่ละคนหอยสวยทั้งนั้น ผ่านมาน้อย สภาพสวย ฟิต ไม่ดำ
น่าใช้งาน แต่พี่นักแสดงชาย นี่ระดับน้องๆม้า เจอไปนางเอกคงมียับเยินบ้าง

Bright Tianpitak

ขอบคุณมากครับ ผมก็ติดตามค่ายนี้มาตลอดมีแต่หนังเด็ดๆ fc2 สำหรับวันนี้ที่ท่านรวบรวมมา มีแต่แจ่มๆทั้งนั้น ขาวๆ ใสๆ เนียนๆ ฟินมากครับ :)

toomtam MALA

สุดยอดหนัง Bess Of The Year  เลยครับชุดนี้ สุดยอดทั้งนั้น ปกติของค่าย FC2 ที่จะต้องมีแต่หนังเกรดสุดยอดๆ ทั้งนั้น ผมชอบหนังของค่ายนี้มากเลยครับ มีหลากหลายแนว ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่นำมาให้รับชมด้วยน่ะครับ  ::Glad:: ::Glad::

zaza1215

Natty Za121135