ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] AIMAI Invitation น้องแฟนสายยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 24, 2020, 06:20:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ไอ้ตัวน้องสาวไม่น่าจะมีปัญหา ก็เล่นมาซะขนาดนี้แล้ว
มาลุ้นคนพี่ดีกว่า

ตกลงน้องสาวลุยคนเดียวเลย  พี่สาวน่าจะเป็นโอกาสหน้าซะแล้ว
ดูๆแล้วคงแบ่งๆกันไป
ขอบคุณครับ

mspeed

โดนรุมเลยรึเปล่าเนี่ย
หรือจะกลายเป็นแฟนน้องไปเสียอย่างนั้นครับ
คนดีเอวไวแน่นอน น้องนอนยัน

plattinum

ทำไมน้องบึ้มกว่าพี่สาว

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้กลับมาEditหลังอ่าน
แบน90วัน

ddcc

ผมว่าจบ 3p เอ๊ะ ไม่ใช่ความคิดแต่เป็นความอยากของผมงั้นหรอ บ้า จะเป็นงั้นได้ไงเล่า ::Sobad:: แต่ผมอยากเห็นยูมิจริงๆนา
55555 ไอบ้าเอ้ย หลอกให้ออกไปข้างนอกซะงั้น จบเลย

Tdestiny

อยากได้พระเอกได้คู่เลยตอนจบ

จบแบบฮาเร็มนี้แหละ เวิคสุดแล้วจริงๆ

โห แอบกินแฟนพี่แบบนี้เลยหรอ555

Summermay

ทรงนี้น่าจะเตลิด ลืมน้องแฟนไม่ลงแล้วละมั้ง จริงๆน่าหาทางจัดทั้งคู่ไปเลยนะ เริ่มจากได้พี่ก่อน น้องสาวท่าทางสายโหดไม่น่ายาก

ntsystem

Pack 2 ต้องมาแล้วละ
คือดันไปบอกก่อนว่าไม่ดี น้องมันก็หยุดไง  ::Crying::

xfreestylex

มาขนาดนี้แล้ว เก็บ 2 อยู่แล้ว ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง

อ้าวน้องเก็บกินคนเดียวเฉย  ::Angry::

kpnttn

จัดไปทั้งคู่เลย เปิดทางให้แล้วนี่

อดได้คนพี่ แต่ได้คนน้องแทน รอบหน้าก็เทครัวซะเลยนะ

Liftzthekop

ผมว่าน่าจะได้ทั้งแฟนทั้งน้องแฟนแน่เลย หรือจะแซนวิชดี 5555

โดนน้องงาบไปกินซะแล้ว 5555

Boomm

ได้ทั้งสองพี่น้อง แล้ว threesome ด้วย
อยากให้มีตอนต่อไป เปิดใจพี่มาเป็นสาวร่านกับน้องสาว

ปาป้า

2รุม1แน่นอน แรกๆอาจจะไม่ยอม ตามสเตป 5555

Edit
ว้าย ผิดคาด คบยาวแน่คนนี้

Dark1331

เดาว่าตอนจบ น่าจะได้กับคนพี่ แต่ก็แอบมีอะไรกันคนน้องเรื่อยๆ

Edit : หลังอ่านจบ ผิดคาดเลย
ไอ้พระเอกสงสัยจะไม่ได้พี่แล้ว เล่นล่อแต่กับน้องสาว

hippopov2

จากหงิมๆไม่กล้าตอนแรก เจอน้องแฟนมาจุดไฟให้ขนาดนี้ต้องลุยคนพี่แล้วแบบนี้

ตอนแรกทำเป็นเกรงใจพี่ แต่สุดท้ายสงสัยทนไม่ไหวแอบเอาแฟนพี่มันซะเลย ไอ้คุณแฟนนี่โชคดีจิงๆ ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลย

phatsa

คงจบแบบได้กับแฟนตัวเอง ส่วนน้องก็ไปหาแฟนใหม่

Edit : ผิดคาด สรุปโดนน้องแย่งแฟนไปซะงั้น  หรือจะมาเอาเป็นครั้งคราว