ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 4

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 24, 2020, 11:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Matsudaira777

เรียงสลับไทม์ไลน์พออ่านได้อยู่นะครับ แต่ขอแค่บอกเน้นๆตัวแดงหน่อยก็พอว่าอันนี้ย้อนความ แหะๆ

ืns52800189

เสร็จเลอพงษ์แน่แม่หมอลินดา
แต่ต้องจัดการหมอสุขให้ได้ก่อนนะ

swgxxx26

mongk

ยุ่งกับผีมานานแล้ว น่าจะถึงครามีคู่ครองบ้าง

Gto Phanuruj

::YehYeh::ใกล้แล้วที่หมอผีสาวจะโดนหมอผีชั่วจัดการอิอิ

zaaar65

หมอผีสาวน่าจะเจอของจริงนะครับ

d_arker

เรื่องสลับไทม์ไลน์ อาจต้องมีอธิบายเล็กน้อยว่าตอนนี้ช่วงไหน เช่นมีเกริ่นว่า 1เดือน 1ปี ก่อนหน้าเหตุการณ์ โน่นนี่นั่นเพื่อให้หลายคนไม่งงครับ

twintower

อ้างจาก: d_arker เมื่อ สิงหาคม 27, 2020, 02:29:45 หลังเที่ยง
เรื่องสลับไทม์ไลน์ อาจต้องมีอธิบายเล็กน้อยว่าตอนนี้ช่วงไหน เช่นมีเกริ่นว่า 1เดือน 1ปี ก่อนหน้าเหตุการณ์ โน่นนี่นั่นเพื่อให้หลายคนไม่งงครับ

มีบอกตั้งแต่ตอนต้นของตอนที่ 2 แล้วครับ

"ผิดกับลินดาที่แค่หลับตาเท่านั้น ก่อนจะหวนคิดไปถึงเรื่องที่ผ่านมาปีเศษๆที่เธอเจอปัญหาอย่างหนักก่อนจะมาถึงช่วงนี้ที่ปลอดโปร่งที่สุดในชีวิต ลินดานึกถึงวันนั้นหลังจากคืนนั้นที่เธอบรรเลงรักกับแม้นวิญญาณที่เลี้ยงไว้ "

krissyou

ถ้าอาคมลินดาเสื่อม จะโดนอะไรบ้างหล่ะเนี้ยะ

ปล ไม่อยากให้เสื่อมแต่อยากให้ลินดามีสามีอ่ะครับ

Pure Pure

จะเป็นทาสหมอผีอะเปล่า
เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

chalermpon61

หมอสุขต้องกลับมาแก้แค้นแน่ แต่คงต้องหาวิชาใหม่มาสู้แน่เลย

auyza998

อยากรุ้จิงว่าแขกรับเชิญเป็นใคร

ais

ใครคือผู้โชคดีคนนั้นที่ได้เป็นผู้ชายคนแรกของนางเอก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ทำไงดีล่ะเนี่ยจะมีสามีก็กลัวอาคมเสื่อม

Creader