ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep7 #68

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 25, 2020, 10:32:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

เมมาแล้วมีชีวิตชีวาขึ้นมาเลย

Night Sky

1819

เมร้อนแรงจริงๆแม่ดาวยั่ว นึกว่า ฝรั่งจะขอ แซนวิสซะแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

lit260499

จัดเต็มโชว์ฝรั่งมันไปเลย เผลอๆคู่ฝรั่งร่วมแจมด้วย

mortalsnow

pd19811983

ตามจริงชอบสไตล์เมนะ เชียร์เมอยู่ลึกๆเพราะเลิกกับพี่อามแล้วด้วย

saranchai

คิดว่าคนที่ดีมาตลอดคงเป็นเมนี่แหละครับ กับตัวเอกของเรื่องก็คอยช่วยเสมอ

akerue

ช่วงนี้ fc เม ไม่รู่จะอยู่นานมั๊ย

Phoowadol

ขึ้นต้นหัวเรื่อง บอกว่า บี บินไปสิงคโปร์ละ เล่นเอา จิตใจ ห่อเหี่ยว ขึ้นมาเลย ..... ::Me?::.......ไม่รู้ว่าจะกลับมาอีกเมื่อไหร่...
   ให้ตายเหอะ...ไม่รู้ว่าท่านทำบุญมาด้วยอ่ะไร?....ทำไมไลฟ์สไตล ของท่านถึงได้มี สาวๆใกล้ชิดวนเวียน เข้ามา ให้จรรโรงใจ ขนาดนี้นะ.....เม เธอมาได้ถูกเวลาจริงๆ....
     สังเกตได้ว่า เม คนใหม่ เธอร้อนแรงมากเลยครับ ต่างจากคนเก่า ในช่วงที่เจอกัน แรกๆ ชนิด คนละคนเลย  ชอบมากครับ กับสาวลุคนี้
      ไม่แน่นะ ต่อไปในอนาคต พี่อาม อาจ ตื้อเธอ ให้กลับไปใช้ชีวิตร่วมกันอีกครั้งก็ได้ เพราะ เมคนใหม่ คนนี้ พี่อามรักหมดใจแน่นอน...
       แต่ว่า  ที่แน่ๆตอนนี้ ผมละอิจฉาพระเอก มากๆเลย ที่ได้จัดสาวเมแบบ เต็มๆ แถมแตกในอีกต่างหาก ยิ่ง ฉาก เอาท์ดอร์นี่ยิ่ง พีคสุดๆ น้ำหมดตัวก็ยอมละครับ อิอิ.....เดี๋ยวนะๆ นี่ตกลง สาวมิน จะตามมาจริงใช่มั้ยเนี่ย  น้องนางคนนี้ ตามตื้อติดเลย เห็นที งานนี้ คงต้องเหนื่อยอีกแล้วนะท่าน  แต่ว่าเหนื่อยแบบนี้ มีแต่คน อยากเหนื่อยนะ ผมว่า.... ::Confident::  สุดท้าย ขอบคุณครับ ::Thankyou::

Cassa

jackalza

kk2016

สาวบี สาวฟินไป ได้สาวเม มาเติมเต็มความเหงาให้ดีขึ้น แถมมีอะไรตื่นเต้นด้วย

Kt Kritha

เมเกือบจะโดนแลกคู่แล้ว เกือบมากๆสาวไฮโซ มินตามมาคงจะสนุกขึ้นมาก มาต่อเร็วๆนะครับ ตามมาแต่ต้นเลย

palladium

ติดตามมานานจนรู้สึกว่าไม่อยากคอมเม้นเนื้อเรื่องเพื่อจะอ่านต่อ อยากถามสารทุกข์สุขดิบกันมากกว่า

papara

ไม่เจอกันนาน  เอาให้หายอยากเลยครับ  ::Glad::