ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep7 #68

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 25, 2020, 10:32:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีบินไปสิงคโปร์แล้ว ส่วนฟินก็ย้ายตามไป แต่ไปๆกลับ
มินก็มีตารางบินค่อนข้างแน่นพอสมควร

ผมไปรับเมที่กลับจากเมืองนอก เมส่งของทุกอย่างขึ้นรถที่บ้านและแยกกระเป๋ามาให้ผมพาไปทะเล

เมบอกว่า งั้นเดี๋ยวเมไปเปลี่ยนชุดรอนะคะ คำว่านะคะของเมนี่ ทำเอาผมตื่นตัวนิดๆ
ผมทำงานไม่มีสมาธินักเพราะมัวแต่คิดว่า เมคือคนที่มาโปรดผมในช่วงนี้อย่างแท้จริง ในขณะที่ทุกอย่างยังไม่รู้อะไร
เมเปลี่ยนชุดมานั่งรอผมที่สตาร์บั๊ค...ใช่ครับ เมในชุดไปทะเลที่สนามบิน
เมบ่นพนักงงานว่า เนี่ยคนชอบเขียนชื่อเมแบบมีย์ เมไม่มียยักษ์อ่ะ แล้วก็ยิ้มหวานๆโปรบไปทั้งร้าน

ทั้งหน้าอกขาวๆและขายาวๆที่สตาร์บั๊ควันนั้น หัวใจผู้ชายในร้านแทบจะหยุดเต้น

สักบ่ายๆเรามุ่งหน้าไปยังเกาะไม่ไกลกรุงเทพนัก
เราอัพเดทชีวิตที่ไม่ได้เจอกันมาสักพัก เมบอกไม่แปลกหรอกที่ฟินจะตัดสินใจแบบนั้น
เมเป็นผู้ใหญ่ผ่านอะไรมาอีกแบบ หลายๆคำของเมทำให้ผมรู้สึกสบายใจ

โดยเฉพาะชุดที่เมใส่ เมถามว่า เมโป๊ได้แค่ไหนอ่ะ
ผมบอกว่าจะแก้ผ้าเลยก็ได้ถ้าไม่อายคน เมบอกบ้า เมเล่าให้ฟังว่า ชุดว่ายน้ำสีเหลืองที่ทิ้งไว้ที่ภูเก็ตคราวก่อนอ่ะ
โรงแรมนึกว่าเมลืมเลยส่งกลับมาให้ บ้าบอมากๆ
ผมบอกว่าทิ้งลงถังขยะสิ เมบอก ไม่เป็นไร เอามาด้วย ใส่อีกได้แอบแพงอยู่นะตัวนี้ อิอิ

ขณะที่เราขับมาถึงอีกจังหวัดและพักกินข้าว รถก็เสีย ดีที่ว่ามันอยู่ในตัวเมือง
แต่เราต้องจอดรถเพื่อให้ช่างซ่อมดู ความที่เมนั้นแต่งกายวาบหวิว
เป็นที่จ้องของช่างซ่อมมาก รถเสียไม่มาก แต่ใช้เวลาสักสองสามชั่วโมงเพื่อแก้ไข

เมไม่ปกปิดหวงตัวอะไร แต่มันยวนใจ เมเหมือนนางแบบที่หลงมาถ่ายแบบกลางอู่ช่างรถแมมๆ
ผมคิดแค่ว่าถ้าผมโดนตีหัวแล้วเมโดนลากนี่จะเป็นยังไง  แต่มันไม่ใช่หนังไทยไงและมันไม่เกิดขึ้น
เมเดินไปรอที่ร้านข้าวไม่ไกลนัก ผมเดินตามมา ไม่แปลกใจที่เด็กเสริฟผู้ชายยืนรอออเดอร์ไม่ไปไหน

เราขับรถต่อมาจนค่ำ และถึงท่าเรือดึกมาก

เรามาถึงเกาะตอนค่ำแล้ว ราคาไม่ใช่ปัญหา
เมและความขาวที่นั่งหัวเรือต่างหากคือปัญหา
เราเหมาสปีดโบ๊ทข้ามมาแบบไม่รีรออะไร เมดูดื่มด่ำกับบรรยากาศมากๆ
หัวเรือที่แหวกคลื่นข้ามไปทำเอาหน้าอกเมตีขึ้นลงไปมา มันอร้าอร่ามผมบอกได้คำเดียว
ดึกแล้ว ลุงที่ดูเป็นชาวเล กึ่งคนเรือกับเด็กท้ายเรืออีกคน พาเรามาถึงเกาะตอนใกล้เที่ยงคืนหน่อยๆ
อากาศสดชื่น เมก็ดูสดชื่น

เราออกมาเดินเล่นริมทะเล หลังจากเข้าห้องไปแล้ว เมถอดกางเกงขาสั้นออกเหลือแต่บอดี้สูท
เมหันมาถามผมว่า เมไปเดินแค่บอดี้สูทได้ไหม ผมบอกได้สิ ดึกแล้ว แล้วบอดี้สูทก็เหมือนชุดว่ายน้ำ เรามาทะเลนะ
เมบอก ตื่นเต้นอ่ะ ข้างหลังบอดี้สูท มันคือชุดที่เปิดเว้าก้นสูง เมเดินเท้าเปล่าออกจากวิลล่า ไปกับผม
เราเดินเหยียบผืนทรายไปช้าๆ

ผมถามเมว่า ทำไมอยากมาเที่ยวไกลๆ
เมบอกว่าเมเบื่อสังคมที่ต้องยิ้มตลอด บางคนไม่ชอบก็ต้องรักษามารยาท น่าเหนื่อยจะตาย
เราเดินมาสักนิดก็พบว่ามีมาร์เล็กๆยังไม่ปิด แต่ไม่มีอะไรทานเลยนอกจากเบียร์กับ ค๊อกเทล
เมไม่เคยกินเบียร์และไม่ชอบเพราะมันอ้วนยังเอ่ยปากว่า ลองทานดูก็ได้ มีฝรั่งคู่นึงนั่งที่บาร์ ซบกันมองหาดตอนกลางคืน
คู่นั้นคุยก้นไปก็จูบกันไปน่ารักดี ผู้หญิงดูเป็นสาวลาตินนิดๆ คมเข้มแต่ยังขาว
หน้าอกหน้าใจก็ทรงสาวลาตินเลย กลมสวยใหญ่โตเอวเล็ก
ผู้ชายท้วมๆหน่อย แต่ดูหล่อมเข้ม

เรานั่งทานเบียร์กันไปเรื่อยๆ จนเหลือแค่เราและเด็กที่บาร์ เด็กบาร์จุดบุหรี่ดูดข้างๆร้าน
แต่กลิ่นนี่รู้เลยว่ามีใส่ไส้ ริมทะเลนี่นะ ใครจะสนอะไร

เมรู้สึกผ่อนคลายมากและเมากึ่มๆเลย ท่าทีที่เมนั่งก็ทำให้หน้าอกหลุดออกมาเรื่อยๆ จนผมรู้สึกได้ว่าเด็กบาร์เริ่มมอง
ผมเช็คบิลกลับเดินกลับมา เมไม่น่าจะรู้ตัวว่าตัวเองเมาอะไร
ผมถามเมว่านี่นั่งจนโป๊แล้วรู้ตัวไหม เมบอกรู้ เด็กมองใหญ่เลยแล้วก็หัวเราะ แล้วก็เดินไปทั้งก้นเปลือยๆนั่น
เมเดินมาหาผมแล้วก็โน้มคอจูบ เมชวนผมเดินไปให้สุดหาด แล้วก็บอกว่าเมไม่เคยมีอะไรริมหาดเลยอ่ะ

แล้วเมก็หัวเราะดังลั่นเลย แล้วเราก็เดินกันไปเรื่อยๆ สุดหาดมีโขดหิน และน้ำทะเล รีสอร์ทเราก็อยู่แถวนี้
มียามเฝ้าหน้าทางเข้ารีสอร์ทคนนึง เห็นเราไม่ไกลนัก
เมเดินมานั่งที่โขดหินพร้อมกับเอามือกุมหัวบอกว่า มึนจัง แล้วเมก็นอนหงายลงไป ผมปล่อยให้นอนไป
ภาพเมที่นอนตัวขาวโพลนตัดกับชุดสีดำที่ซีทรูตรงหน้าอกมันเร้าใจมากๆ

เมนอนเอียงตัวไปมา ฟังเสียงคลื่นซัด แล้วก็มีเสียงแว่วลอยลมมา ผมฟังตอนแรกไม่แน่ใจนัก พอเสียงคลื่นสงบ ผมแน่ใจว่ามันเป็นเสียงซี๊ดซ๊าดแน่นอน
ผมจับเมลุกไปทางต้นเสียง เมถามจะไปไหน
ผมประคองเมเดินลุยข้ามโขดหินสุงๆไปสักสองสามโขดก็เจอ คนสองคนกำลังมีอะไรกันอยู่ริมทะเล
ผู้หญิงยืนหันหลังให้ผู้ช่ยตัวพิงโขดหิน ฝรั่งคู่นั้นเอง...

ผู้หญิงหุ่นดีมากนมฟาดไปมาเสียงดังพั่บๆ เมมองเห็นร้องอุ๊ย!!! ผมจับเมยืนกอดจากด้านหลัง ยืนมองสองคนนั้นมีอะไรกันไม่ห่างนัก
เมพิงเอียงตัวมาซบผม บดก้นลงมาที่แก่นกายผมที่กำลังแข็งตัวช้าๆ
ผมเริ่มเอามือเค้นหน้าอกกผ่านเสื้อซีทรูไปหนักๆแล้วบี้ปลายนม นมใหญ่ๆของเมก็บี้ไปตามมือ
ผมเริ่มใช้มือหนักขึ้นเรื่อยๆ เมที่บดก้นผมอยู่ตอนนี้เอามือไว้หลังมาจับของผมบีบที่หัวเบาๆ
แต่มันก็เสียวพอที่จะทำให้ผมขยี้ไปที่หัวนมเมแรงๆ เมกัดฟันเก็บเสียงไว้แน่น

ผู้หญิงฝรั่งจับผู้ชายนอนลงแล้วขึ้นคร่อม
ตอนนี้ผู้หญิงหน้าอกเด้งขึ้นลงสวยมากๆ ผมดันหลังเมเข้าไป เมหันมาบอกว่าไม่เอานะ เราไม่รู้จักเขาไม่รู้เขาปลอดภัยไหม
ผมบอกเราเข้าไปใกล้ๆพอ เมก้าวเท้าไปช้าๆแต่ก็ขืนๆนิดๆจนผมกับเมมายืนในระยะที่เห็นคู่นั้นชัดกว่าเดิม

ผู้ชายร้อง โอว้ เยส คัมมอนฮันนี ซี๊ดส ส่วนผู้หญิงก็ร้องซี๊ดดสสส ไม่เป็นภาษาเช่นกัน
ผมปลิ้นเอานมเมออกมาจากเสื้อพยายามดันหลังเมให้เดินออกไป
แต่เมไม่เข้าไป
ผมจับบอดี้สูทเมเอี้ยวออกแล้วก็เอาของผมทิ่มพรวดเข้าไป
เมน้ำไหลลงขามาเลยตอนผมทิ่ม รู้สึกได้ว่ามันกระฉอกออกมาจริงๆ
เมร้องอืมมมมส์ ซี๊ดสสสส อ้าาาหห์ ออออย่าาาหหหห กัดฟันแน่น
แต่ไม่ทันแล้ว ผมกดมันเข้าไปมิดเลย เมครางอ้าหหหโห้ยยยย แล้วขมิบมาแรงมากๆ
แรงขมิบทำเอาผมเกร็งตัวไว้แทบไม่ไหว เมถอนหายใจร้องซี๊ดสสสสสสส
เมขยับก้นเข้าออกเองช้าๆ แต่ตามองไปที่ฝรั่งคู่นั้น นอกจากเสียงคลื่นก็มีเสียงพั่บๆของคู่เราแทรกอยู่เบาๆ

เมหันมามองหน้าผมตาเขท็งกัดฟันแน่น พร้อมกับบอกว่าโอยสสส เสียวววอูยสสสส อ้าาาหหหหหห
หหหหเสียงกลืนอยู่ในลำคอแต่ได้ยินชัดมาก
ฝรั่งคู่นั้นหนักหน่วงขึ้นเรื่อยๆจากไม่มีเสียงร้องนัก ตอนนี้ผู้หญิงทั้งห่อตัวเกร็งแล้วอ้าปากร้องไม่หยุด ผู้ชายเอามือมาขยำหน้าอกบี้จนผู้หญิงตัวงอ
ผมเห็นฝรั่งสองคนเร่งความเร็วกำลังจะเสร็จ ผมกับเมหยุดดูความเร่าร้อนนั้นจนตาไม่กระพริบ เมถึงกับบอกว่า โห ใจสั่นเลย

ฝรั่งสองคนเสร็จสมไป แตกในกันตรงหน้าเม
เมหลุดจากผมพอดี เมหันมาบอกว่า กลับเถอะเดี๋ยวเค้าเห็น เค้าจะอาย ผมบอกเค้าทำแบบนี้ไม่อายหรอก
เมบอกว่า เมอายอ่ะ ไปเถอะนะคะแแล้วเมก็เดินออกมาจากโขดนั้นเลย
เมเดินผ่านยามกลับมาที่วิลล่า ซึ่งอยู่ติดหาดนั่นล่ะ พอเปิดประตูเข้ามาเมก็โถมเข้ามจูบกับผมเป็นพัลวัน เสียงใมนลำคอครางอืมๆ หือออ
และเสียงตวัดลิ้นไปมา เมหันหลังโก้งโค้งบนเก้าอี้สระว่ายน้ำด้านนอกวิลล่า
พ้นพุ่มไม้ข้างหน้าไปคือทะเลและ...ยามที่ยืนอยู่ ผมนั่งลงไปเอาลิ้นค่อยๆไล่จากต้นขาด้านในเข้าไปหาร่องที่มีน้ำเอ่อ
เสียงซี๊ดของเมดังขึ้นเรื่อยๆ ใช่ผมจงใจให้เมร้องดังขึ้นเรื่อยๆ
ผมเวียนไปมาไม่เข้าร่องซะทีแม้เมจะแอ่นเข้ามาหาหลายที ซี๊ดสสส อูยยยยย อืออออ อื๊ออออออหหห โอยยย
ซี๊ดสสสสส ผมเลียผ่านไปมาจนเมต้องเอานิ้วมาบดร่องตัวเอง ซี๊ดสสสสโอ๊ยหหหสสสส
ผมลุกขึ้นยืนให้เมหันหน้ามา แล้วก็เอาท่อนของผมสอดเข้าไปในปาก เมอ้าปากรอพอมันขยับเข้าไปเมก็ตวัดลิ้นรวบเข้ามา
ผมหลุดเสียงร้อง อ่าาาา เมเอามือจับที่ก้นผมขยำแล้วดันก้นผมเข้ามา คราวนี้ผมร้องซี๊ดสออกมาดังๆเลย
เมยังเอาลิ้นไล่นวนไปมาแม้ท่อนของผมจะอยู่ในปาก

ผมเหลือบเห็นเงาตะคุ่มๆที่พงไม้ ยามคนนั้นแอบดูอยู่ไม่ไกลเลย
เมตั้งใจใช้ลิ้นและปากจนผมต้องยกก้นโด่งหลายที ผมจับเมนอนไปบนเก้าอี้แล้วก็ไซรส์ไปที่คอเมโอบรัดผมพร้อมกับจิกเล็บลงมา
ผมไซรส์ลงมาที่หน้าอกใหญ่ๆและหัวนมเล็กๆน่ารักนั้น ป้านนมเมยังไม่คล้ำเลย

เมยกตัวลอยเมื่อผมเอาลิ้นวนไปรอบๆหัวนม

ผมถอดชุดของเมออกร่างเมขาวโพลนอยู่ในความมืดนั้น เมบิดขาไปมาเพราะความเสียวและตื่นเต้น ผมเอาผ้าขนหนูที่วางอยู่ผืนเล็กๆปิดตาเม
เมหายใจลึกแอ่นอกขึ้นบิดตัวไปมาผมเห็นน้ำไหลลงขาเมมา
เมเบียดขาตัวเองไปมาด้วยความลุ้นว่าผมจะทำอะไรเธอ ผมยืนดูร่างขาวโลพนนั้นด้วยความคึกคักมากๆ
ผมย่อตัวลงไปช้าๆ แล้วยกขาเมขึ้น ลิ้นผมจ่อลงไปที่ร้องน้ำเย้มนั้น รสหวานปะแล่มๆของน้ำนั้นทำให้ผมต้องซู๊ดดมันแรงๆ
เมยกก้นลอยตัวบิดร้องอี๊ยยยยยยยยยยยซั๊ดสสสส ผมลงลิ้นลากไปมาเมบิดตัวไปมาร้องแบบกลั้นไว้
ผมลากลิ้นวนไปแล้วก็ขบไปที่้ติ่งที่ยื่นมา เมร้องโอยยยสสสซี๊ดดสสส อึ๊ยยย หหหือออ เสียววว

มีเสียงตะโดนเป็นภาษาฝรั่งมาว่า ออซั่มแม๊นน เมคเฮอทูเฮฟเว่นน
ทำเอาผมสะดุดกึก เมยังตัวสั่นแต่ก็กัดปากไว้
ผมชะโงกไปดูเห็นฝรั่งคู่นั้นกำลังเดินผ่านวิลล่าเราไป  ผมจับเมลุกเดินมา แล้วเปิดประตูที่มันเปิดลงไปหาดได้เลย
ตอนนี้ไม่มีอะไรบัง แล้วก็เอาเมยืนตรงนั้น ฝรั่งคู่นั้นหยุดมองเรา

ผมจับเมยืนโก้งโค้งหันหน้าออกไป หน้าอกเมทิ้งตัวลงมาสวยงาม
ผมเสียบพรวดเข้าไปโดยที่เมยังปิดตาอยู่ เมถามว่าซี๊ดดสสออกมาข้างนอกเหรอเมกลัวคนเห็นนน
ผมไม่ได้ตอบ แต่ฝรั่งคู่นั้นยืนกอดกันมองผมกับเมตรงประตูนั้น

ผมยืนกระแทกมเเสียงดังพั่บๆสลับกับเสียงคลื่น เมร้องอ๊ะๆๆ ซี๊ดสสส พยายามกลั้นเสียงไว้
ผมมองนมมีตีไปมาสลับกับหน้าตาเหยเกที่พยายามหันมาทางผม เมร้องอ๊ะหๆๆๆ อี๊ยยสซี๊ดดดสสส
โอยยยยห๊หหหหหหหหหหหหห
ในความมืดนั้นผมเห้นน้ำใสๆไหลลงขาเมมา ผมเร่งความเร็วขึ้นจนใกล้จะถึงจุดพีค
ฝรั่งผู้ชายเดินเข้ามาทางเมแต่ผมก็ยังไม่หยุดซอย มันเดินเข้ามาเอามืรองนมเมไว้ เหมือนประคอง

เมร้องว่าใครอ่ะ อูยสสสสสส โอ๊ยยหหห เมกระตุกงึกๆๆๆ จะล้มลงไปแต่ติดฝรั่งผู้ชาย
ฝรั่งผู้หญิงยืนหัวเราะ ฝรั่งคนนั้นหมุนมืดบิดหัวนมไปมา พร้อมกับทพท่าขยิบตาให้ผมว่า เมฮ้อทมากๆ
ผมกระแทกเฮือกสุดท้ายใส่เมพร้อมกับล๊อคเมเอาไว้ เมดิ้นพรวดดด บิดไปมาแอ่นตัวขึ้น
ฝรั่งคนนั้นอ้าปากงับนมเมแล้วดูดซู๊ดแล้วก็ปล่อย แล้วก็เดินกลับไปหาแฟน

ผมพาเมเข้าบ้านพร้อมปิดประตู เมเอียงตัวล้มนอนหอบหายใจตัวยังกระตุกอยู่เลย น้ำขาวๆไหลย้อยออกมา
เมเปิดผ้าถามใครอ่ะ ผมบอกฝรั่งคู่นั้นผ่านมาพอดีอ่ะเลยโชว์นิดๆ
เมตีผมบอกนี่ไม่นิดแล้วนะ เดี๋ยวเหอะ แล้วเมก็เดินเข้าไปในห้องพร้มน้ำที่ไหลลงขา เมเดินเซๆเข้าห้องไป
เมเดินไปล้เมบนเตียงแล้วก็หลับไปเลย ผมเดนมาดูดบุหรี่ตรงสระที่วิลล่า

มีข้อความจากมินเข้ามาว่าเธอจะถึง กทม พรุ่งนี้ ว่างไหม
ผมบอกไปตรงๆว่ามาเที่ยวเกาะกับเม มินร้องหูยยย ตามไปได้ไหม ไปนั่งดูเฉยๆก็ได้
ผมบอกว่าไม่ได้ เพราะไม่มีใครรู้ว่าผมมากับเม มินบอกว่า ก็ด้ายยยย ขอให้น้ำหมดตัวเชอะ

แล้วมินก็วางไป
ผมเข้าไปดู ชีวิตของคนอื่นๆผ่าน IG ตามประสา ทุกคนก็ใช้ชีวิตปกติดีและดูมีความสุขในแบบของตัวเอง
แล้วก็มีภาพจากมินเข้ามา ถามว่าเอ๊กส์มะ ผมอ่านแต่ไม่ได้ตอบ
แล้วผมก็เข้าไปนอน ผมตื่นสายมากๆ จนพลาดอาหารเช้าเห้นเมเล่นน้ำอยู่
แต่เมบอกว่าสั่งอาหารไปแล้ว ยังไม่ทันสิ้นเสียงพนักงานก็มากดกริ่ง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

n_neng

ไม่เจอกันนาน  เอาให้หายอยากเลยครับ 

momonachi

olemantu

จัดกันไปในที่ที่ไม่ใช่ส่วนตัวก็ทำให้เกิดความตื่นเต้นเป็นพิเศษ โดยเฉพาะกับเม
ซึ่งน่าจะเป็นอีกส่วนหนึ่งที่ทำให้เธอนึกถึง มันอาจะเป็นแบบที่ไม่เคยได้ทำมาก่อน
แต่จะถูกใจจริง ๆหรือไม่คงต้องรอดูปฏิกริยาที่ตามมาตอนหลัง ๆ ตอนนี้จัดไปให้หายอยากไปก่อนละกัน

มานะ ชัยมานาน

คุณเมมาแล้วคงทำให้ท่านหายคิดถึงแล้ว แต่ยังไไงก็ทีมบีคับ

pipatpee

เจอฝรั่งอีกแล้ว ต้องได้สวิง กิ้ง แน่ๆๆ

h-man

ชุดคุณเมเสียวซ่านมากกกก
อยากเป็นคนแถวนั้นเลย

mrgreen

เมพาลูกเที่ยวเสร็จก้อรีบมาหาเลยคงเต็มที่แน่ๆ

Bankrupt

ชอบเมมากๆ รอแต่คนนี้เลยครับ ขอบคุณครับ

Poohngern1

Ubiubi

sukray ruktum

พระเอกของเราได้เมเข้ามาเติมเต็มในส่วนที่ขาดหายไปไม่งั้นเหงาแย่เลย

มินตามมาด้วยสนุกแน่น้ำหมดตัวแน่นอน

Peed77

lamom

เมมาปลอยประโลมเรื่องตอนคลุมเครือพอดี

jooloo

เมนี้คือยอดปารถนาเลยน่ะ สาวสวยไฮโซ