ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight]Oji no Tsuma - the wife of my uncle เมียลุงร้อนสวาท แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 26, 2020, 06:15:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

เสร็จแน่ หลานจะจัดการป้าสะใภ้แล้วคุณลุงคงไม่ทำการบ้านแน่ๆ

ติดใจดุ้นหลานจนต้องตามไปห้องเลยทีเดียว

Boran Mark

หลานชายช่วยแก้เหงาได้อย่างดีเลย แต่เอะถ้าหาบ้านใหม่ได้แล้วป้าสะใภ้ไม่ขาดของแย่เหรอ
edit:โอ้ววว ป้าติดใจจะตามมา(ทำอาหาร)ให้ถึงห้องเลย 555

jachal

ป้าโดนจับอึ๊บจนน้ำกระจายหลายรอบแน่

ป้าจะไปทำอาหารอย่างเดียวหรือ ::Shower::

whitedevil09

ลุงเองอาจจะตั้งใจให้เมียกับหลานนะ  อายุมาก ทำไม่ไหวแล้ว

ไม่ได้กลับมาEditหลังอ่าน
แบน30วัน

tatam1469

ขอบคุนคับ เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่านเวบไหนเลย แปลกปกติผมสายนี้นะ55+

ไม่ได้กลับมาEditหลังอ่าน
แบน30วัน

tp3660

น่าจะจบแบบที่คุณหลานต้องทำตนให้เป็นประโ่ยชน์ด้วยการทำลูกให้กับคุณลุงและป้าสะไภ้สิครับ

ไม่ได้กลับมาEditหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

cloudser

::Glad:: ไอ้หนุ่มนี้มันคิดจะกินบนเรือนขี้รดบนหลังคาซะแล้ว5555 เตรียมห้องไว้ให้ลูกแต่ไม่มีลูกเพราะหมดน้ำยา เอาละเว้ยถึงคราวที่ไอ้หนุ่มจะตอบแทนบุญคุณ ปั๊มๆๆๆๆลูกแทนลุง ::Evil:: ::Evil:: งานนี้คงไม่ต้องเช่าห้องละ555อยู่ยาวๆ ::Thankyou::

----อ้าวย้ายห้องซะละ ดอกสุดท้ายคงท้องแน่ๆ5555 ต่อหน้าลุงเลย

Peter Taowating

รอบนี้คุณป้าเสร็จหลานชัวร์  แต่จะต่อเนื่องยังไงนี่สิ  ::Doubt::

ว๊าวว  งานนี้ติดใจรสสวาทของกันและกัน จัดกันตลอดเรย  ถึงไอ้หนุ่มย้ายไปก็ยังตามไป 555 นี่เเหละรสสวาทยากจะถอนใจ ::HeyHey::

นายไข่ย้อย

ไม่ต้องออกไปไหนแล้ว อยู่นี่ละดีแล้ว  ::Confident::

ถือว่าจบได้ดีมาก แต่ผมว่าลุงน่าจะวางแผนไว้
อิอิอิ

ipor

ลุงได้ลูกแน่นอนงานนี้
แต่ผมอวากทราบความสัมพันธ์ของที้ง2 คนว่าเมื่อก่อนเป็นมาอย่างไร ทำไมถึงได้เรียกเหมือนสนิทกันขนาดนี้

ไม่พูดถึงอดีตเลยอะ.....แต่เหมือนกับว่สทั้ง2 น่าเคยได้เห็นเรือนร่างกันมาก่อนแล้วฮะนะ จากบทพูดตอนดูดจ...
ท้ายสุดป้าก็ติดใจรสชาติของเด็กหนุ่ม

MooOon

เย็....ด.......เอ้ย เย็นก่อนไอ้สอง นั้นเมีย ลุงของนายนะ นายต้อง

ต่อต้านสิ ไม่เข้าร่วม  อย่าอดทน เก็บกดไว้ ปลดปล่อยมันออกมา

เอ้ะ.....ยังไง 5555+ เอาตรงๆ จะว่าไงดี ตามหลักมันก็ไม่ควรนะ

เเต่เหตุการณ์มันให้ นางเอกก็เก็บกด พระเอกก็เข้ามาถูกจังหวะ

เอาจริงๆ ดูๆไป นางเอกก็อยากให้มีใครมาเเก้เหงานะ ดูเเล้ว คงเเอบกินตับ

กันยาวๆ จนกว่าพระเอกจะหางานได้ละมั้ง ดีไม่ดี ก่อนพระเอกออกไป

นางเอกคงท้องพอดี เเล้ว ผัวก็รับการสวมเขา ตามระเบียบ -*-

-----------------------------------------------------

นึกว่าจะจบเเบบ กำลังท้องให้เห็นซะอีก เเต่เอาจริงๆ ก็ขึ้นอยู่กับเวลาละ

แตกในไปเเล้วด้วย เอาจริงๆ ก็เข้าใจนางเอกนะ ผัวก็ทำเเต่งาน กลับมาก็เหนื่อย

พระเอกหก็ยังหนุ่ม นางเอกก็ยังมีอารมณ์ ก็.........ช่วยไม่ได้ละมั้ง 555+

เอาจริงๆ อายุ40เเต่หุ่น หน้าตายังได้ขนาดนี้เป็นผมต่อให้ เป็นสายเลือดเดียว

ก็อดใจไม่ไหวหรอก 555+ ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านี้ให้อ่านครับ เเทบทุกเรื่ง NTR จริงๆ ^^

samsung014

น่าจะได้ช่วยป้าแน่ๆครับ หลานก็คิดมานาน ป้าก็ดูไม่ค่อยปฏิเสธ
สุดมาก เล่นกันบนเตียงที่ลุงกำลังเมาหลับ แถมจะตามไปหอพักใหม่อีก คงอีกนานกว่าจะสะใจ อิอิ

kazu36

หนุ่มบาวกับสาวปาน หรอ
สรุปสุดท้ายกลายเป็นลุงมีลูกตอนแก่ 555

mspeed

หายเหงาแน่นอนครับ
ผมว่าได้เด็กเพิ่มอีกคนแน่เลย
พลาดกันหมด คิดว่าท้องแน่ๆ ผิดเลย

biggiggog

ดูไปแล้ว หลานมันพร้อมจะลุยอยู่แล้ว
คงไม่ต้องช่วยตัวเองแล้ว ให้หลานมันช่วยแทนละกัน

กว่าป้าจะสะใจคงนานน่าดู ก็ติดใจซะขนาดนี้แล้ว
งานนี้เล่นกันยาวไป
ขอบคุณครับ