ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ต้องขอบพระคุณท่านอุ้ม เฒ่าแก่น้อยที่Inboxให้กำลังG.A.นะครับ เรื่องชักช้าไม่ทันหมาแดกเรื่องนี้เป็นของท่าน Tyrant ที่ประพันธ์ผลงานเรื่องนี้ก่อนหน้าที่G.A.จะเริ่มเขียนผลงานและก็ขอบพระคุณที่ท่าน Tyrant ติดตามผลงานของG.A. G.A.ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะครับ

เรื่องชักช้าไม่ทันหมาแดกเป็น 1 ในเรื่องที่G.A.ชอบมากๆและเคยคิดที่จะนำมาRemarksอยู่หลายรอบแต่ก็ไม่กล้าเพราะของดีอยู่แล้วเราก็ไม่ควรไปแตะต้อง แต่ได้ท่านอุ้ม เฒ่าแก่น้อยจึงอยากจะขออนุญาตท่าน Tyrant ด้วยนะครับหากผิดพลาด G.A. ต้องอภัยอย่างสูงเพราะอยากให้ท่านมาลงเขียนต่อจริงๆ

เนื้อหาต่อไปนี้ G.A. จะนำตอนที่ 8 และตอนที่ 2 ฉากที่ฟ้าไปรีสอร์ทที่เขาใหญ่และคำพูดของฟ้าในตอนที่ 2 มาขยายความนะครับ

ณ คอนโดฟ้าเวลาเที่ยงวันของวันเสาร์...ในห้องนอนเต็มไปด้วยกลิ่นกามของหนุ่มสาวที่ละเลงเพลงกามสีดำตลอดทั้งคืน เเสงตะวันได้สาดส่องเข้ามาที่เตียงกระทบร่างขาวนวลเปลือยเปล่าของฟ้าสาวสวยนมโตที่นอนหมดสภาพกับเอกชาย(ชู้)คนแรกที่พรากพรหมจรรย์ไปจากเธอตลอดทั้งคืนนอนอยู่ข้างกัน

!...อือ...อ

ฟ้าลืมตาตื่นขึ้นมาด้วยอาการอ่อนเพลียเนื้อตัวเหนี่ยวเหนอะรูสาวที่เคยพรหมจรรย์มีคาบน้ำเชื้อและคาบน้ำรักสวาทบนที่นอนเป็นจุดดวงๆแห้งๆ

ตื่นแล้วเหรอค่ะน้องฟ้า?

เอกที่ตื่นก่อนเธอได้สักพักเดินเข้ามาทักสาวสวยขี้เซาในร่างเปลือยเปล่าเห็นแล้วอยากลงไปจัดอีกซักรอบ

พี่เอกตื่นกี่โมงคะ?

ก่อนหน้านี้ไม่กี่นาทีเองครับ เอกตอบฟ้าด้วยความที่ยังมึนๆซึมๆอยู่เธอเหลือบไปเห็นเวลาจึงนึกขึ้นได้ว่าต้องไปเขาใหญ่

เเย่เเล้ว!! เที่ยงแล้วเหรอเนี่ย? หนูขอตัวไปอาบน้ำก่อนนะคะพี่เอก...รอแปปหนึ่งนะคะ

เอกยืนยิ้มพยักหน้าก่อนจะปล่อยให้สาวสวยทำธุรส่วนตัวเสร็จก็ขนกระเป๋าเตรียมเดินทางไปเขาใหญ่

อะไรเหรอคะพี่เอก?

เปล่าครับ...พี่แค่...วันนี้ฟ้าสวยมากๆเลย เอกหยอดคำหวานใส่ฟ้าจนเธอเขินอาย

พี่เอก...ชมตรงๆแบบนี้ฟ้าเขินนะคะ☺️

ก็จริงนิครับ...น้องฟ้าสวยมากจริงๆนะ

เอกชมพลางยิ้มตามองไปที่ร่องอกใหญ่ขาวนวลผ่องของฟ้าและความคิดอกุศลลามกทั้งหลายที่อยู่ในหัวแล้วจึงเหยียบคันเร่งตรงไปรีสอร์ทเขาใหญ่

ระหว่างทางก็แวะกินข้าวโดยเอกเลือกร้านที่ดีที่สุดเพื่อเอาใจสาวสวยโดยเฉพาะ

อาหารอร่อยมากเลยคะพี่เอก...ขอบคุณที่พาฟ้ามาเลี้ยงนะคะ

สำหรับน้องฟ้ามากกว่านี้พี่ก็ให้ได้ เอกหยอดคำหวานยิ้มอ่อนอย่างใสซื่อต่างจากความคิดภายในใจ ทั้งสองนั่งกินจนอิ่มแล้วจึงเรียกเช็คบิลรอรับบิลใบเสร็จก็ออกจากร้านและขับต่อไปอีกไม่กี่โลก็ถึงรีสอร์ทที่ฟ้าจ้องเอาไว้

อากาศสดชื่นมากเลยคะพี่เอก

ฟ้ายืนชมวิวสูดอาการเข้าเต็มปอดอย่างสดชื่น เอกไม่รีรอให้เสียเวลาเขาเดินเข้าไปลูบไล้เรือนร่างของสาวสวยก่อนที่จะไซร้คอขาวในทันที

ซี๊ด...ด...อือ...อ~พี่เอก..อือ~อ ใจเย็นก่อนซิคะ...พึ่ง อื๊อ~พึ่งมาถึงเอง!!

เอกไม่ฟังคำพูดของฟ้าเลยแม้แต่น้อย เขาสัมผัสได้ถึงหัวนมที่ชูชันของสาวสวยจึงไม่รีรอซุกไซร้เพิ่มความเสียวให้สาวสวยจนขนลุกสยิวไปทั้งทรวง

ฟ้าเองก็เคลิ้มตามจนหลับตาคิ้วโก่งขมวดอย่างร้อนร่านฟันขาวๆกัดริมฝีปากอิ่มสีแดงด้วยความเสียวก่อนที่เอกจะจับหันหน้าประกบจูบสลับซุกไซร้คอขาวที่มีรอยแดงจ้ำๆจากเมื่อคืน

ใช้เวลาไม่นานในการรบเร้าเพราะฤทธิ์ยาสวาทที่โดนไปสองซองเมื่อคืนยังค้างอยู่เพียงแค่กระตุ้นหาจุดเสียวอารมณ์ก็พลุ่งพล่าน

ฟ้าจูบแลกลิ้นกับพี่เอกสุดหล่อก่อนที่จะถูกเขาถอดชุดจนเปลือยเปล่า มือของเธอสองข้างก็ขยับขึ้นมาโอบรอบหัวของเขาไว้ หลับตาพริ้มจูบตอบอย่างเมามัน

เอกเห็นฟ้ากำลังหน้าแดงและร่องสาวเปียกเยิ้มได้ที่จึงฉุดลากเธอไปที่เตียงแหกขาน้องฟ้าและมุดหน้าละเลิงลิ้นจนเธอร้องเสียงหลง

อูยยยยยย ซี๊ดดดดดด พี่เอก ฟ้าเสียว อื้อออออ

ฟ้าทำหน้าเหยเกเพราะทนจังหวะรัวลิ้นของพี่เอกไม่ไหว ร้องซี๊ดออกมาไม่หยุดโดยเฉพาะเวลาที่เขาเน้นเอาลิ้นดุนตรงปุ่มเสียวของเธอ หน้าท้องที่แบนราบราวกับนางแบบก็ขยับเกร็งขึ้นมาทุกที

เอกยังดูดดื่มน้ำรักของเธอที่เอ่อล้นออกมาอย่างต่อเนื่องจนฟ้าเริ่มแอ่นหลังเพราะรับความเสียวไม่ไหว ฟ้าได้แต่ร้องซี๊ด เงยหน้ากัดปากด้วยความเสียว มือข้างขวาลูบผมผู้ชายแปลกหน้าอย่างพิศวาสเหมือนจะบอกให้เขาบรรเลงเพลงลิ้นต่อไปอย่าหยุด

เธอเริ่มรู้สึกได้ถึงความสุขที่เริ่มก่อตัวขึ้นมาอย่างรุนแรงข้างใน ยิ่งแอ่นหลังเนินสาวอูมของเธอก็ยิ่งดันเข้าหาลิ้นของพี่เอกความเสียวกระสันก็ยิ่งเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆจนเธอขนลุก สมองเริ่มเบลอ

เอกยังไม่หยุดบรรเลงลิ้นเพราะอยากให้เธอเสียวถึงขั้นสุด พอเขาเห็นว่าฟ้าเริ่มแขม่วหน้าท้องเพราะใกล้เสร็จเต็มที่จึงหยุดตามสูตรแล้วลุกขึ้นมาเอาท่อนเอ็นขนาดเก้านิ้วจ่อปากถ้ำของเธอ ฟ้าเห็นว่าเป็นวันปลอดภัยจึงปล่อยตัวปล่อยใจไม่ทักท้วงให้เอกไปใส่ถุง

เอกจึงได้ใจใหญ่เลยขยับควยยาวถูไถบริเวณร่องสาวที่มือสาวสวยมันเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกใสๆ พร้อมรับเกมกามเต็มที่อีกมือก็แทรกนิ้วเข้าไปบีบขยี้ปุ่มเสียวของฟ้าจนเธอกรีดร้องออกมา รูเสียวสีชมพูขมิบไปมาพร้อมรับการสอดใส่แต่เอกก็เล่นไม่หยุดเอาหัวบานจ่อหน้าประตูไม่ยอมสอดใส่ เพราะอยากให้สาวสวยเสียวจนขาดสติ ฟ้าที่กำลังเงี่ยนสุดๆจึงเอ่ยปากร้องขอ

ซี๊ดดดด พี่เอกอย่าแกล้งฟ้าซิคะ~ เอาเข้ามาเลยคะ

ฟ้ามองด้วยสายตาฉ่ำเยิ้ม เอกถึงกับขำในใจก่อนจะเริ่มขยับเอวดันไปข้างหน้าอย่างช้าๆ จับขาฟ้าแหกออกกว้างอีกเล็กน้อยและดันท่อนเนื้อชายเข้าไปพรวดเดียวจนมิดด้ามสุดรูรักที่ฉ่ำไปด้วยน้ำรัก

อึ้ก! อื้อออออ ซี๊ดดดดดดด

แรงเงี่ยนที่สะสมเมื่อกี้พังทลายลงเธอถึงจุดสุดยอดจากการสอดใส่เพียงครั้งแรกอีกครั้งจนฟ้าแอบชมพี่เอกในใจ

พี่เอกสุดยอดจริงๆ หัวโล่งไปหมดแล้ว!!

เธอเสียวสยิวไปทั้งตัว แอ่นเอวรับเอาเนื้อท่อนยาวเข้ามาลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ มือของเธอจิกหมอนอย่างแรงจนรู้สึกปวดนิ้วอีกครั้ง

เอกไม่พูดเยอะเขารีบขยับควยยาวออกมาจนสุดลำก่อนจะกระแทกกลับเข้าไปมิดด้ามอย่างแรงจนเนื้อกระทบกันดัง ปั้ก!

อื้อ! โอยยยยยยย พี่เอกกกก ฟ้าเสียวมากเลย ซี๊ดดด

เอกซอยเข้าซอยออกอย่างต่อเนื่องไม่ให้ฟ้าหยุดพักหายใจ เขาก้มลงดูดหน้าอกและคอสลับจูบปากแลกลิ้นอย่าเมามันต่อเนื่อง ฟ้าแอ่นเอวรับแรงกระแทกขยับตัวขึ้นลงรับการกระแทกอย่างตรงจังหวะ ดูเป็นงานกว่าเมื่อคืนก็แหงละโดนควยยาว 9 นิ้วของเขาจนเช้าเลยนินะ

อื้อๆๆๆๆๆ พี่เอกกกกกกกก ซี๊ดดดดดดด ฟ้าจะเสร็จอีกแล้ววว โอ้ยยยย

เอกได้ยินจึงจับเอาขาขาวเรียวทั้งสองข้างของสาวสวยมาพาดคอตัวเองให้ร่องสาวของเธอบีบรัดดุ้นของเขามากขึ้น

พร้อมกับบรรจงงัดขึ้นพร้อมกระแทกให้โดนจุดเสียวของเธอ เพิ่มความเสียวให้ฟ้าอีกเท่าตัว

ปึ้ก ปึ้ก ปึ้ก ปึ้ก ปึ้ก ปั่กๆๆๆๆๆ

ฟ้าครางเสียงหลงเพราะความเสียวเธอร้องเสียงดังก่อนจะกระตุกอีกครั้งอย่างรุนแรงเเต่เอกก็ไม่หยุดซอยหรือรอให้สาวสวยฟื้นตัว เขาบรรจงเน้นถอนควยออกมาขึ้นมาเกือบสุดก่อนจะกระแทกกลับเข้าไปให้สุดรูอันคับแน่น

อึ้กก! ฟ้าห่อปากด้วยความเสียวซ่านสะใจ สมองเธอเบลอไปหมดด้วยลีลาของพี่เอก ก่อนจะกลับมาครางลั่นเสียงหลงต่อ

โอย พี่เอกก ขะ..ขา ซี๊ดด...หนูเสร็จจะอีกแล้วนะ อื้อออ พี่เอกยังไม่เสร็จ อะ..อีกหรอคะ อ๋อยย....ฟ้าเสียววว!!!

ประโยคสุดท้ายฟ้าร้องสุดเสียงปนไปกับเสียงเนื้อกระทบที่ดังลั่น คิ้วโก่งตาดำขลับขนตางอนหยีตามองพี่เอกด้วยความร้อนร่าน เอกเห็นดังนั้นจึงโน้มจูบเสนอลิ้นอย่างอร่อยพร้อมกับเร่งจังหวะซอยกระแทกเข้าออกร่องสวาทของฟ้าให้เร็วและแรงจนหน้าอกคัพ E ของแท้จุกชมพูเข้มที่เอกกำลังบีบขยำอย่างเมามัน เด้งขึ้นลงไปตามจังหวะ ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฟ้าอู้อี้เพราะปากยังโดนเขาประกบอยู่ ขายาวของฟ้าที่ไขว้กลางหลังเขารัดแน่นขึ้น ทำให้ควยยาวของเขารับแรงตอดของร่องเสียวที่บีบรัดปานเคล้นเรียกน้ำเชื้อจากเขา

เอกจึงถอนปากออกดัง จ๊วบ! ก่อนสูดปากอัดกระเเทกเสียงดังกว่าเดิม

ซู้ดดดด หีของฟ้าสุดยอดจริงๆเลย เอกเอ่ยปากชมลงไปดูดคอขาวระหงส่วนฟ้าก็ครางเสียงหลงดังข้างหูเขา

พี่เอกอ่า ซี๊ดดด โอยยย!!!

ฟ้าเสียวสยิวไปทั้งตัวครางเสียงหลงยาวต่อซักพัก เอกก็เริ่มรู้สึกได้ถึงน้ำเชื้อที่เริ่มเอ่อล้นพร้อมจะระเบิดได้ทุกเมื่อจึงเร่งเอวซอยรับกับแรงตอดสุดยอดจากฟ้า ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก ปั้ก

อ๊าาาาา!!! พี่เอกกขาาา!! โอยย เสียวไม่ไหวแล้ว!! นะ..หนูจะเสร็จแล้ว!!!

โอย พี่น้ำจะแตกแล้วนะฟ้า อาาา!! พี่ขอแตกในนะ

คะ แตกมาเลยคะ! หนูไม่ไหวแล้วว โอยยยยกรี๊ดดดดด!!

เสียงเอกกระแทกฟ้าดังปนกับเสียงครางของฟ้าพักใหญ่ๆก่อนทั้งสองคนจะร้องออกมาพร้อมๆกัน

พี่เอกกกกกกกก เสร็จเลยฟ้าเสร็จแล้ววววว กรี๊ดดดดดด!!!

อูยยย ฟ้าจ๋า อื้อ อื้อ อื้อ อ๊าาาาาาาาา

เอกเด้าสุดแรงอีกสี่ห้าครั้งก่อนจะถอนควยออกมาสุดลำแล้วกระแทกเข้าไปในร่องหีสีชมพูให้ลึกที่สุดจนมิดลำควย
ก่อนปล่อยน้ำเชื้อสีขาวข้นพุ่งทะลักเข้าไปในท้องของน้องฟ้าสาวสวยอย่างเต็มเหนี่ยวหลายละลอก

ฟ้าเสร็จสมจนตัวกระตุกตามดุ้นควยที่กำลังฉีดอสุจิเข้าไปในตัวของเธอ รู้สึกสมองว่าง รับรู้เพียงความร้อนผ่าวข้างในท้องน้อยของเธอเป็นที่ยังฉีดเข้ามาเป็นระยะๆ

สาวสวยคลายอาการเกรงแน่นนอนปล่อยให้พี่เอกจูบเธออยู่อีกซักพักก่อนที่เขาจะลุกขยับตัวอย่างช้าๆ พี่เอกค่อยๆถอนลำควยยาว 9 นิ้วออกมาจากร่องสาวของเธอดัง ป๊อป! ตามด้วยน้ำเชื้อไหลเยิ้มออกมาจากรู

และหลังจากนั้น 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Nu metal

เรื่องนี้ ชอบเหมือนกัน ขอบคุณมากนะครับที่มาแต่งต่อ

เสียดายแทนพระเอก โดนหมาคาบไปกินแบบนี้ มาเขาใหญ่ บรรยากาศดีๆ ไม่มีที่เที่ยวหรอก  พากันขึ้นสวรรค์กันเพลินอะ กว่าจะได้กลับบ้าน คงพรุน 

modena

game14974

จำเรื่องนี้ไม่ได้แล้วต้องย้อนไปดูตอนเก่าๆแล้วแหล่ะแบบนี้​ สุดยอดมากเลยครับ

mrzoom

สนุกสมการรอคอยเลยครับ งี้ต้องรีบกลับไหย้อนอ่านตอนเก่าแล้ว  ::DookDig::

Dark_hell

yoyoman

than.ya

เรื่องนี้เปนอีกเรืองที่ชอบมาก นึกว่าจะไม่มีตอนต่อไปแล้ว ขอบคุณครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

surway2532

ส่วนตัวก้อชอบผลงานเรื่องนี้เหมือนกัน ดีใจที่มีตอนใหม่มาให้เสพ แต่คงต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าๆเพื่อทวนความจำหน่อย

Thekopozza

ยังคงเขียนได้สนุกมากๆ เนื้อเรื่องยังน่าติดตามเหมือนเดิม

chanky2007

ทั้งของเก่า และที่เขียนเพิ่มดีหมดเลยครับ
แต่เดี๋ยวคงได้กลับไปอ่านย้อนอีกหน่อย จะได้อินมากขึ้น

ภาพประกอบ ดีจริงๆครับ เสริมจินตนาการได้มากเลยครับ

สู้ๆ ต่อไปนะครับ ท่าน G.A
ขอบคุณมากครับ

เจอของใหญ่แถมอึดอีก น้องฟ้าติดใจก็ไม่แปลก เป็นเรื่องที่อ่านกี่รอบก็สงสารเอก
คิดว่าดี ก็ทำไป

joeygotbaso

Montakan

drof666

ของเค้าดีจริงๆเรื่องนี้โดนหมาคาบไปแดกหลายดอกเลย ทั้งน้ำทั้งเนื้อเน้นๆ ::Hunger::

phu_nun