ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wiseman

Tri Angle

สะใจกับเอกแต่ก็สงสารแฟนหนุ่มของฟ้าคนสวย ที่โดยหลอก ขอบคุณครับ

bmaII

พาขับมาเปลี่ยนที่ไกล อยู่ทำกันต่อที่ห้องไม่ได้เดินทาง เอาแรงมาทำรักไม่ต้องเหนื่อยขับรถ

shuya

มาถึงก็รีบจัดหนักเลย กลัวใครแย่งรึป่าวเนี่ยะ

Sawat Songprasop

รอตอนต่อมานานมากเลยครับ กำลังคิดว่าบอยจะวางแผนแก้แค้นเอกกับฟ้าอย่างไง ก็จบตอนไปก่อน แล้วฟ้าจะยังรักบอยอยู่อีกรึเปล่า เพราะเอกก็เป็นชายคนแรกที่เปิดซิงเธอ แถมยังมีบทรักที่ทำให้ฟ้าถึงสุดยอดต่อกันได้หลายครั้ง

panax

XQ

Man_On_The_Moon

ขอบคุณมากครับที่มาสานต่อ เรื่องนี้เป็นอีก1เรื่องที่ผชอบมากๆเลยครับ

nakin007

เรื่องนี้ถือเป็นเรื่องที่สนุกมาก สามารถติดท๊อป​เท็นเรื่องเสียวได้เลยนะ ดีใจที่มีคนมาลงต่อ ถึงจะเป็นส่วนขยายจากของเดิมก็ทำให้เนื้อเรื่องดูมีมิติมากขึ้น​ขอบคุณจริงๆครับ

Black Cat