ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

notejung83

ขอบคุณครับ น้องฟ้าโดนนายเอกจัดหนักตั้งแต่เมื่อคืนจนเป็นงานแต่ก็น่าสงสารแฟนน้องฟ้าแฮะโดนหมาคาบไปแดกซะแล้วสิ

seed1234

mahasak

Hanz3312

นี่เรื่องระดับตำนานเลยครับ
อยากให้ไรเตอร์แต่งต่อจนจบหรือไรเตอร์ท่านอื่นที่สำนวนใกล้กันแต่งให้สมบูรณ์
ส่วน sidestoryนี่ได้อารมณ์มากเลยครับ เติมเต็มในส่วนที่ขาดไปของเรื่องหลักได้ดี

poonppp

คนเขียนเรื่องนี้ไม่รู้หายไปไหน เขียนงานได้ดีมากด้วยครับอยากอ่านต่อจริงๆ

panu98765panu

nan156156

Aussadin Bhoonkasem

ชอบมากๆครับเรื่องนี้ รออ่านผลงานต่อๆไปครับ

milan

ไม่เคยอ่านตอนก่อนเลย ลองมาดูอันนี้ก่อนละกัน