ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttxluck

ชอบเรื่องแนวนี้มากเลยครับ แฟนหนุ่มสุภาพแสนดีกับแฟนสาวไร้เดียงสาที่ไม่เคยมีอะไรกันแต่โดนหนุ่มใหญ่จอมหื่นตัดหน้าเปิดซิงแฟนสาวซะก่อน อยากรู้เรื่องราวตอนต่อๆไปจัง

BoyHPPC

gundam2000

ของเค้าดีจริงๆเรื่องนี้โดนหมาคาบไปแดกหลายดอกเลย ทั้งน้ำทั้งเนื้อเน้นๆ

เอเค

เสียดายพระเอก โดนคาบไปแดกแถมปล่อยในได้สุดยอด

MBCLK

โครงเรื่องดีมากๆครับ น้องฟ้าแทบไม่ได้หักห้ามใจเล้ย เสียดาย

yatchy

วลี วลี

ตอนนี้เป็นตอนที่ผมอยากรู้ที่สุดครับ ว่าเอกจัดการยังไง 

pond06931

PPkung

1819

ฟ้าเธอไม่น่าทำกับคนรักแบบบอย อย่างนี้เลย   แล้ววันหนึ่งจะรู้ว่าบอยรักแบะรวยขนาดไหน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

phenix

Omega19

โดยส่วนตัวผมก็ชอบอ่านแนวนี้มากๆครับ ^^ สุดยอดลุ้นให้ติดตามดีครับ