ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kizaru] Until My Mother Pregnant จนกว่าคุณแม่จะท้อง 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2020, 11:21:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

คุณ​แม่​ยอม​ขนาด​นี้​ คุณ​ลูก​จะ​ยอม​เห็น​ใจ​คุณ​แม่​ลด​หย่อน​กฎให้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ต้อง​มี​แหก​กฎแน่ๆ​เลย​ครับ​ แต่​ไม่​อยาก​ให้​คุณ​แม่​โดน​คนอื่น​เลย​ครับ​ ไม่​อยาก​ปวด​ตับ​เลย​ครับ​

cloudser

::HeyHey:: ลูกสาวกลัวเจ็บต้องให้แม่ทดลองก่อน ตายแล้วไอ้หนุ่มจะไม่ติดใจแม่แทนหรอนี้ พระยาเทครัวแน่ๆ

== ไอ้นี้ก็ใหญ่เกินจนสาวไม่กล้ากลายเป็นแม่ได้เสียวแทน 555 งานนี้ได้ลูกเพิ่มแน่ๆ

BuffFun

ดูแล้วน่าจะท้องคู่ซะละม้างงง

...ลูกสาวตอนมีแผนอื่นอีกแน่ๆ เช่นจับแม่มาลงโทษ

vigo

ใหญ่ซะแม่ตกใจเลยทีเดียว ดูเหมือนลูกสาวจหวงสามีอยู่บ้างละนะ

มีแม่ทำแทนให้อย่านี้แล้วเมื่อใหร่จะได้ทำเองซะที

siwapeeza

มาแบบนี้ถ้าบูกดูอย่างเดียวคงไม่ฝช่นะ 555

อ่าวว เหมือนลูกจะโรคจิตนิดๆนะ สุดท้สยแม่กลายเป็นเหยื่อซะได้นี่

eknow

คุณลูกกก ขออะไรแบบนั้น เดี๋ยวคุณแม่ไม่เกรงใจหรอก ::Suffocate::

อ้าว คุณลูกนี่ตัวร้ายเลยนี่หว่า จะลงโทษอะไรละนั่น

Demon-Wolf

ถ้าแม่จะนมใหญ่แบบนี้ผมก็จะทำจนกว่าจะท้องด้วยคน ::Bloody::

phatsa

เจอแบบนี้เข้าไปคุณแม่ติดใจแน่นอน ใหญ่มากๆ

Edit : งานนี้มี 3p แน่นอน ไม่รู้จะมองหน้ากันติดไหมระหว่างแม่กับลูกสาว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ไปๆมาๆ ลูกสาวชอบชอบดูอย่างเดียว  ส่วนแฟนกับแม่ก็ได้กันยาวๆนะ

ลูกชักจะร้ายละ  จะจบยังไงเนี่ย

veronicaz

ชอบเลยทางนี้
แต่รำคาญอีลูกสาว มึงจะเหวี่ยงทำไมเยอะแยะวะ ทางเรื่องน่าจะจบที่รุมแตกอีลูกสาวด้วยแรงงานพม่าสัสๆ

พีคตรงอีลูกสาวมาช่วยเบ็ดนี่หล่ะ แม่งเอ้ย สงสัยมีมันส์

youtome3

rasta

Iphoneipad

big_ma_ma

เป็นลูกเขยทีโชคดีมากที่แม่ยายยอมตกลงง่ายๆแล้วลูกสาวจะกล้าใหมน้อทีนี้