ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kizaru] Until My Mother Pregnant จนกว่าคุณแม่จะท้อง 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2020, 11:21:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterbunny

นี่คุณลูกจะพาคุณแม่มาเป็นทาสของผัวหรอ สรุป 5555

มาแนวนี้เหมือนลูกมันมีแผนอะไรเลย

Ragnarok

xonly-1013

ไม่แปลกที่แฟนมันไม่กล้ามีเซ็กด้วย ::Horror::

แต่แปลกตรงแฟนมันไปขอให้แม่มันช่วยนี่แหล่ะ ::Shy::

แปลกยิ่งกว่าคือแม่มันเล่นด้วยซะงั้นสงสัยชอบพี่ม้า ::Sweat::

ตรรกะป่วยจริงๆแฟนมัน แต่ผมดันชอบซะงั้นขึ้นหิ้งอีกเรื่องอยากอ่านตอนที่เหลือจังครับ ::Thankyou::

xonly-1221

ใหญ่ขนาดนั้น  เสร็จทั้งแม่เสร็จทั้งลูกแน่นอน น่าจะมี3p

jkpro

ขอกันง่ายๆเลย ลูกสาวก็แสบ ของ่ายๆแบบนั้น แต่คงตามชื่อเรื่องแหน่ะ ท้องแน่นอน แต่ลูกเขยก็เกินไป....ใหญ่เกินหน้าเกินตา มันจะใหญ่ไปไหน5555 งานนี้ไม่รู้ว่าใครจะติดใจใครก่อนล่ะมารอลุ้นดูอีกที
ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับผม

sonic7470534

ใหญขนาดนี้จะยัดเข้าไปได้ยังไงขนาดปากยังบาน

cking

ใหญ่มากกก ก็ไม่แปลก

แม่ติดใจแล้ว แต่ลูกสาวก็แปลก

ZELOVE

win69

MelonRosE

จะว่าไงอ่ะคุณแม่ใจดีๆสุดแล้วน๊า ไอ้ตัวลูกสาวก็แสนจะคิดได้คนอื่นห้ามต้องแม่ฉันคนเดียวฉันรักแฟนฉันคนอื่นไม่ยอม
กลายเป็นแม่ที่ลำบากใจแต่ก็นะลำบากใจได้ไม่นาน ::Falling:: ::Falling::

//////
ED: ลูกสาวร้ายจังว้านั้นแม่นะเห้ยยยย สงสารคุณแม่แต่ตัวอย่างตอนต่อไปแม่มแหกกฏทุกข้อเลยนะครับ2คนนี้

อย่างวว่าลูกสาวร้ายก็รู้ทันหมดจำได้โดนลงโทษยังไงจะรอติดตามนะครับผม