ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookkaitong

เอาไงดีพี่โทน เจ๊มาง้อแล้วจัดปายสักดอกเหอะ ไหนๆก้อโดนโกรธไปแว้ว

เอาล่ะเว้ยเห้ย พี่น้องท้องจะชนกันแล้ว เจ้อย่าติดใจเจี๊ยวหวาน เฮียโทนนะ

เพราะผมเชียรน้องมิ้นต

kodzilla

น้องเหมียวเสร็จไปละ แต่โดนท่าไหนนี่ มาลุ้นเจ๊หมิวต่อ ไม่น่ารอด น่าจะโดนพร้อมพี่เตยซะเลย

nar007

ตั้งตารอมาก เจ้มาง้อแล้ว โทนว่าไงล่ะ หายโกรธได้แล้ว หรือต้องให้เจ้ให้รางวัล 555

aodpasa

jackkie

นายโทนวิ่ง 2กม. ห่วงคือห่วง อย่าเล่นตัวเลยน่ะครับ 5555 ขอบคุณผู้แจ่งน่ะครับ เรื่องราวชีวิตสังคมเมืองใหม่

kopXIIII

เจ๊หมิวมาแบบนี้ มาแบบงงๆ คงได้ปรับความเข้าใจกันสินะ

EDIT:ชะเฮ้ย ไม่คิดว่าจะปรับความเข้าใจด้วยวิธีนี้

Debaker Singlek

เป็นผมเองก็ทำใจยาก วันนั้นยังบอกไม่ใช่น้องวันนี้มาให้เรียกเจ๊(แบบพี่น้อง)อีก อารมณ์2ขั้วเลย ปรับไม่ถูก ตอนเจอหน้ากันก้ไม่ทัก แต่ตอนนี้กลับมาชิดมาใกล้ แล้วจะให้ทำไง เราเข้าใจนายนะโทน

fallenversa