ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

เป็นผมละลายไปแล้ว.. โทนไม่รักเจ้แล้วเหรอ​ โอ้ยหายเหนื่อยเลย

TempZ

มิ้นต์โทรมาได้จังหวะมาก

จริง ๆ ก็ต้องคืนดีกับเจ้แกอยู่แล้วหละ

แต่ build มาได้ดีครับ

italy77

รออ่านตอนเหมียวอยู่นะครับ คาดว่าคงจัดหนักถึงใจพระเดชพระคุณแน่ๆอิอิ

dodoza2

brother1

::WooWoo::ทีแรกก็ไม่คิดอะไรที่ท่านโทนแยกตอนของเหมียวออกไป แต่พออ่านไป โอ ท่านโทนใจร้ายกับรีดเดอร์แล้ว แอบมีหยอดเรื่องเหมียวมาสะกิดต่อมอยากรุ้ว่าตกลงมีอะไรหรือทำหรือพูดอะไรกันบ้าง อยากให้ตอนของเหมียวมาไวๆจังคร้าบบ

acropobia899

Eyeshield21 นี้สนุกมากเลยนะครับ

สงสัยพี่หมิวจะหายโกรธแล้วแหละ เลยจะชดเชยให้นายโทนรึเปล่า

แต่จบตอนแบบนี้ขอตอนที่ 30 เลยได้ไหม 555

Pilawan Sompron

อิเจ๊มาง้อแล้วนะโทน ให้อภัยเจ้ไปเถอะเผื่อว่าจะมีของสมนาคุณ

kookai

เจ๊มาง้อแล้วนะ แต่ก็ไม่แปลกนะครับที่จะมีคนอิจฉาเพราะรอบๆ ตัวมีแต่สาวๆ รุมล้อม ผมยังอิจฉาเลย

onzoul

เอาจริงนี่รอเจ๊หมิวอย่างเดียวเลยเนี่ย เมื่อไหร่จะปรับทัศนคติกัน

1819

7 วันที่งอย เพราะเกะไม่เปิด เลยผม
แต่พอเปิดโอ๊ยยย ฟิน กับ3สาวเกะ  รัก3สาวจริงๆ โดยเฉพาะเจ้าหญิงน้ำแข็ง ใส่ใจเทพโทน ทุกอากับกริยา   ดาวก็เติมเต็ม แก้มก็ กระชุ่มช่วย   แต่ก็ยังไม่เครียส์ใจกันซะที เรื่อง แข่งขันจริงไหม  แถมสาวแสบบุ๊ค อยากให้เทพโทนเอารูปใกล้เคียงบุ๊คมาลงหน่อยว่า สู้สาวๆรอบกายได้ไหม 
ส่วนเรื่อง เหมียว แยกออก มาก็ดีครับ ไม่งั้นคงรัก อีกแน่ๆ  นี่ยังไม่ร่วมรักเจ้เตยกับเจ้หมิวนะ  2 เจ้นั้น ก็ร๊ากกก   

แต่ ครึ่งหลัง จะติดตามสกิลการง้อขอเจ้หมิว แล้ว  เริ่มแรก ก็เล่นเทพโทนหอบแดกเลยที่เดี่ยว 555
edit

จะๆๆเจ้หมิว  ตกลงจะง้อกันแบบนี้   เทถโทนยิ่งคลั่ง     ต้อนหน้ามาเร็วๆนะครับ ทิ้งท้ายแบบนี้ สยิ๊ววววกิ้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

robertrobin

น้องมินต์นี่ใจกว่าดั่งภูเขาจริงๆ แบบนี่นายโทนต้องรักน้องมินต์มากแน่ๆ ส่วนพี่หมิวเล่นหลอกให้นายโทนวิ่งมาซะไกลแบบนี้ จะโดนนายโทนลงโทษไหมนะครับ สู้ๆนะครับนายโทน

Pikajoo

ปรับความเข้าใจกับเจ๊หมิวได้ก็ดีครับ เจ๊เค้าอุตส่าห์มาง้อแล้ว จะได้ลดเรื่องที่ทำให้คิดมากไปอีกเรื่อง