ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 2

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 28, 2020, 05:05:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เวลาพักเที่ยงต้นจะเปิดกล้องคอลหาเมย์เมียสุดสวยของเขาเป็นประจำ

ฮัลโหลที่รัก กินข้าวยังครับ?

กำลังกินคร่าาา

วันนี้เปิดร้านกี่โมงคะ?

ก็เวลาเดิมคร่าา

เที่ยงใช่ไหม

ช่ายย...ไม่เป็นอันทำกินพอดี ฮ่าๆ

ฮ่าๆ แล้วใอ่ชัยละ?

พี่ชัยเหรอ...ขี่มอไซค์ไปสมัครแถวนี้อยู่ละมั้ง

ออๆ เมื่อพูดถึงชัยทำให้ต้นพยายามนึกถึงสิ่งเขาพูดไปเมื่อคืนว่าเขาพูดอะไรกับชัยบ้าง แต่นึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออก

เป็นอะไรเหรอพี่...ทำไมทำหน้าแบบนั้น?

เมื่อคืนชัยไปส่งพี่ที่ห้องตอนนั้นเหรอ?

เอ๋..? เมื่อเช้าที่คุยกันเห็นพี่ชัยบอกว่าพี่น็อคคาโต๊ะไปตอนเที่ยงคืนครึ่งนะคะเลยพาพี่ขึ้นห้องก่อนจะลงมาเก็บกวาดโต๊ะข้างล่างแล้วก็ขึ้นมาตอนตี 1

ออ...แล้วเมื่อคืนชัยทำอะไรเมย์รึเปล่า? ไม่รู้อะไรดลใจให้ต้นพูดออกไปแบบนั้น

ทำไมพี่พูดแบบนั้นละคะ!?

ปะ..เปล่า

พี่จะหาว่าหนูง่ายเหรอ? ไปกันใหญ่แล้วที่นี้เพราะคำพูดหมาๆอีกแล้วกู

พี่ขอโทษ...ยกโทษด้วยนะคร๊าบบ

อย่าคิดอะไรแบบนี้อีกนะพี่ หนูไม่ได้ง่ายให้ใครมั่วขนาดนั้นนะคะ

คร๊าบๆ งั้นพี่ไปทำงานก่อนนะคะเจ กันตอนเย็นนร๊าา

โอเคคะ รักพี่นะคะสุดหล่อของหนู

รักเหมือนกันคร๊าบบคนสวยของพี่ Byeคร๊าบ

Bye คร่าาจุฟ😘

และต้นก็วางสายเมย์ไปแล้วกลับเข้างานตามเวลา

---------------------------------------------------

ณ ร้านเสริมสวยย่านกลางเมืองหลวงของเมย์

หลังจากที่สาวสวยวางสายจากสามีไปเธอก็นั่งรอลูกค้าเข้าร้านอย่างเงาๆ เนื่องจากช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยสู้ดีเท่าไหร่ทำให้เดือนนี้กำไรเข้าร้านจึงไม่ค่อยมาก

เมย์นั่งเปิดนิตยสารอ่านเล่นฆ่าเวลาสลับไปเล่นมือถือสักพักใหญ่ๆ ก็มีมอเตอร์ไซค์ออโต้สีแดงขี่มาจอดที่หน้าร้านเธอเห็นจึงเดินไปเปิดประตูรับ

อ้าวพี่ชัย...กินอะไรมารึยังคะ?

ชัยใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาวกางเกงยีนส์เดินมาหยุดคุยที่หน้าร้าน

ยังเลยครับ

เอ้า! เดียวก็ลมหรอกคะพี่เข้ามาก่อนนะ

เมย์เชิญให้ชัยเพื่อนสนิทสามีเข้ามานั่งตากแอร์เย็นๆในร้าน

ร้านกว้างดีนะครับเนี่ย...เมย์ตกแต่งเองเหรอ

คะ...พอดีเมย์จบสถาปัตย์นะคะ พี่ชัยจะเอาไรคะเมย์ได้โทรสั่งให้

มีข้าวมันไก่ไหมครับ?

เอาข้าวมันไก่กล่องหนึ่งคะ...คะๆ 5 นาทีถึงคะ

และเมย์ก็วางสายและก็มานั่งคุยเป็นเพื่อนชัย

เป็นไงบ้างคะพี่ชัย...ไปสมัครที่ๆเมย์แนะนำไหมคะ?

ไปแล้วครับเขาบอกจะพิจารณาอีกที

คะ ขอให้ได้นะพี่...เดียวนี้งานหายากมากเลยนะคะ

ฮ่าๆครับ...แล้วที่ร้านเมย์อยู่คนเดียวเหรอครับ? ชัยเห็นว่าร้านก็ไม่ได้เล็กกำลังกว้างพอดีแต่ทำไมถึงมีแค่เมย์อยู่ที่ร้าน

ออ...มีคะเป็นนักศึกษาทำพาสไทม์แต่ช่วงนี้น้องๆเขาติดสอบเลยไม่ได้มาทำ

ออครับ

ชัยมองเรือนร่างสุดยั่วยวนของเมย์ถึงแม้จะเป็นชุดปกติทั่วไปไม่หวือหวาแต่กลับทำให้ใจเขาสั่นระรัว

สักพักแก๊ปที่เมย์สั่งข้าวไว้ก็มาส่ง สาวสวยจ่ายตังและส่งให้ชัยกิน

ไม่ต้องเกรงใจนะพี่ชัย...ถือว่าหนูตอบแทนเรื่องเมื่อคืนนะคะ

ชัยยิ้มมุมปากก่อนจะตอบกลับสาวสวย ครับน้องเมย์

-------------------------เหตุการณ์เมื่อคืน--------------------------

หลังจากที่ต้นภาพตัดสลบคาโต๊ะชัยก็พาเพื่อนซี้ขึ้นไปนอนบนห้อง ก๊อกๆ!

ไม่มีเสียงคนลุกมาเปิดประตูชัยจึงวิสาสะเปิดเข้าไปเห็นเมย์เมียต้นนอนห่มผ้าหลับอยู่

ชัยพยุงเพื่อนไปที่เตียงสำเร็จจัดท่าจัดทางห่มผ้าเสร็จสรรพก่อนลงไปทำความสะอาดเก็บโต๊ะล้างถ้วยล้างชามให้จากนั้นจึงขึ้นไปเอาผ้าขนหนูและลงมาอาบน้ำแต่งตัวที่ห้องน้ำชั้นล่างแล้วขึ้นไปนอนที่ห้อง

ระหว่างที่เขากำลังจะเปิดไฟเขาก็เผลอเหลือบไปเห็นเมย์หันหน้านอนตะแคงทำให้เต้านมทั้งสองแนบชิดเบียดกันจนเป็นร่อง

ชัยเห็นแล้วกลืนน้ำลายลงคอแต่ด้วยความที่ยังมีสติเขาจึงได้แต่เบี่ยงหน้าหนีและปิดไฟเข้านอน

---------------------------------------------------

ตอนเช้าชัยตื่นขึ้นมาพบว่าต้นยังนอนเมาไม่ตื่นจึงลุกขึ้นแต่ไม่พบเมย์เมียของต้น คงจะตื่นไปทำกับข้าวให้สามีของเธออยู่ที่ชั้นล่างชัยจึงอาบน้ำที่ชั้นสองแทนก่อนจะแต่งตัวลงไปดูเมย์ก็เห็นเธอกำลังทำกับข้าวอยู่

ชัยจึงทักทายและเข้าไปช่วยเมย์ล้างจาน

ไม่เป็นไรคะพี่ชัย!

ให้พี่ชวนนะครับ พี่ไม่อยากอยู่เฉยๆเป็นภาระ

เมย์ได้ยินดังนั้นก็ปลื้มที่พี่ชัยไม่ทำตัวมือไม่พายเอาเท้าราน้ำ

ทั้งสองจึงพูดคุยกันด้วยความที่ชัยเองก็เป็นคนอัธยาศัยดีและเมย์ก็พูดเก่งตามประสาช่างเสริมสวยจึงคุยกันถูกคอ

ฮ่าๆ พี่ชัยนี่มุขนะคะเนี่ย

สักพักหนึ่งต้นก็ตื่นนอนและลงมาชั้นล่างเมย์ก็ทักทายปกติ ตื่นแล้วเหรอพี่! แต่ก็ต้องตกใจนิดหน่อยที่สามีเดินลงมาพร้อมกับไก่ขันตอนเช้า

เห้ย!! ใอ่ต้นไก่ขันมึงวะเพื่อน!

อุ๋ย!! โทษๆ

ต้นหลบไปอยู่หลังกำแพงชัยก็เดินไปคุย เมย์ก็ล้างจานต่อจากชัยสักพักชัยก็เดินกลับมา

โห่! ไวมากไม่เหลือให้พี่เลยเหรอครับ?

ฮ่าๆ ขอโทษคะมันเคยชิน...

จากนั้นทั้งสองก็จัดสำรับไปมื้อเช้าให้ต้นที่กำลังอาบน้ำอยู่สักพักต้นก็ลมากินชัยก็ไปนั่งคุยเป็นเพื่อน ส่วนเมย์ก็ขอตัวไปอาบน้ำชั้นสองออกมาอีกทีต้นก็ขับรถออกไปทำงานแล้ว

เอ่อ...เมย์ครับพี่ขอยืมรถไปหางานได้ครับ

ก็ได้คะ...แต่ 10 โมงเมย์ต้องไปเปิดร้านนะคะ

ครับ

ทั้งสองพูดคุยกันระหว่างที่กำลังกินมื้อเช้า

ฝีมือเมย์นี่อร่อยสมกับที่ต้นมันพูดอวดไว้จริงๆ

หื๊มม...ฮ่าๆ ขอบคุณคะพี่ชัย ว่าแต่พี่ต้นแอบแซวอะไรหนูบ้างคะ

เมย์จิกตาทำหน้าอยากรู้ดูแล้วเซ็กซี่น่าขยี้ใจมาก

มะ...ไม่มีครับ มันแค่ชอบอวดพี่เฉยๆ

ฮ่าๆ...แล้วพี่ชัยไม่มีแฟนเหรอคะ?

ชัยที่ถูกยิงคำถามใส่ก็ถึงกับนิ่งพูดไม่ออกทำเอาเมย์ถึงกับหน้าเสีย

เมย์...ขอโทษนะคะ

ไม่เป็นไรครับ...พี่โสดมา 2 ปีแล้วครับ ฮ่าๆ ชัยยิ้มแบบฝืนๆ

พี่ชัยเป็นคนดีมีน้ำใจแบบนี้ หนูชื่อว่าต้องมีคนดีๆเข้ามาแน่คะ เมย์พูดให้กำลังใจพร้อมกับรอยยิ้มทรงเสน่ห์

ขอบคุณครับนะครับเมย์

เมื่อกินเสร็จชัยก็ล้างจานช่วยเมย์กวาดเช็ดถูบ้านจนสะอาดเอี่ยม ที่ทำแบบนี้ก็เพื่อตอบแทนเพื่อนที่ให้ที่หลับนอนและตอนอยู่ในคุกชัยก็ถูกใช้งานจนชิน

เมื่อถึงเวลาไปเปิดร้านชัยก็ขี่มอไซค์โดยเมย์ซ้อนหลังบอกทางส่งถึงร้าน

ขี่รถดีๆนะคะพี่ชัย ตอนเที่ยงแวะมาทานข้าวที่ร้านได้นะคะ

ครับเมย์ และชัยก็ขี่มอเตอร์ไซค์ออกตะเวนหางานตามที่เปิดรับสมัครจนครึ่งวันก็กลับมาพักคลายร้อนที่ร้านเสริมสวยของเมย์

ตกเย็นเลิกงานต้นก็ขับรถกลับบ้านโดยโทรหาเมย์เพื่อถามว่าจะให้รับหลับบ้านหรือไม่

ตืด..ตืด..ตืด...ฮัลโหลคร่าา~

เลิกงานแล้วนะคร๊าบ ให้พี่ไปหาที่ร้านไหม?

คร่าาา...พี่ชัยก็อยู่ร้านด้วย

อ้าวเหรอ...แล้ววันนี้ได้งานไหมแล้วทำอะไรกันอยู่?

คริคริ~พี่มาดูเองดีกว่าคะ เสียงเมย์ในสายทำเอาต้นสงสัยจึงรีบวางออกจากบริษัทตรงไปที่ร้านของเมย์

เมื่อถึงที่ร้านก็ทำเอาตกใจเพราะ 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Theman368

อื่มมาแนวแบบว่าให้ลุ้นตามตลอด

suptest20

ดูชัยก็เป็นคนดีน่ะ คิดว่าโดนตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว

eka1325

ลุ้นมากๆว่าเมียจะโดนจัดเต็มตอนไหน  เมียสวย นี้ลำบากใจจริงๆ

warboich

อย่าไว้ใจนาง   อย่าวางใจเมีย  ::Evil::

dopant

Auttapon Sinyou

peddo

อ้าว พี่ชัยก็คนดีสิครับ สามีปากหมาอย่างนี้ต้องเอาไอ้นั่นตบปากหน่อยครับ ส่วนจะเอาน้ำไปปล่อยที่ไหนนั่นอีกเรื่องนึงครับ
ขอบคุณครับ
งานนี้ถ้าโดนตีท้ายครัวก็สมควร เล่นชี้ชวนขนาดนี้ ดีไม่ดี เมียเปิดเกมเองเลย จัดให้แกหน่อยครับน้องเมย์

Manoptana

ต้นกับชัยเป็นเพื่่อนที่ดีต่อกัน ไม่น่าจะมีเรื่องเกิดขึ้นง่ายๆหรอกถ้าต้นไม่หลุดปากให้ทั้งสองคนคือชัยกับเมย์รู้สึก

ballzae

ความดีชนะใจน้องเมย์แน่นอน รอดูของดีคนคุกแล้วนะครับ

anwjo7

solomon1977

อยากรู้จริงๆครับว่ามันเกิดไรขึ้นคงไม่ใช่ว่า เพื่อนเล่นเมียเพื่อนนะครับ

edit  เวรปากแบบนี้เมียยอมเพื่อนก็สทควรแล้ว น่าเตะปากแถมไปอีกทีนึง

แน่นอนจริงๆครัช

Benzwa2

เดช12341

เมียชอบเซอไพร์อีกแล้วเดี๋ยวนายต้นก็หัวใจวายหรอก