ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 2

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 28, 2020, 05:05:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hattewa00

บางที ฝั่งเมียก็มีอารมณ์แนวนี้อยู่แล้วไหมเนี่ย จะว่าผัวปากหมาอย่างเดียวก็ไม่ถูก คู่บุญ 5555

Nattapon335

เซอไพรซ์บ่อยๆต้องโดนเข้าซักที

Kapao30

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดแน่ๆ

Nulfan

ปูเรื่องแบบนี้น่าติดตามดีครับ ขอบคุณสำหรับงานเขียนแบบนี้นะครับ สู้ๆครับ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ 

มีให้ลุ้นกันอีกแล้ว ไม่รู้จะปิดเกมที่ตอนไหน สงสัยต้องลุ้นกันยาวๆ

Sittichart Rodsrichan

chanky2007

รอบนี้ เจอนักกินข้าวกันอยู่ หรือเจออะไรดีล่ะ นายต้น

ภาพประกอบทำให้คิดว่า ถ้าใส่ชุดแบบนี้ ก็สมควรโดนคิดไม่ซื่อครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

SexyLP

ลุ้นมาก อ่านไปก็แบบจะโดนจัดตอนไหนนะ

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

สงสัยจ่าจะโดนเย็ดแล้วเลยแอบดู

Luka

ไปๆมาๆกลายเป็นไม่ง่ายละ แต่เมย์นี่ท่าทางจะไว้ใจไม่ได้ แต่ชัยนี่น่าจะไว้ใจได้

Nick24

ดูทรงแล้ว ยังไม่น่าขะได้กันในตอนนี้

nakin007

ตอนที่แล้วคิดว่าชัยต้องจัดการเมย์ให้ได้แน่ๆ ผิดคาดชัยสุภาพบุรุษ​กว่าที่คิด หรือจะเป็นเสือซุ่ม หรือเมย์จะเปิดทางให้กันแน่นะ ยิ่งอ่านยิ่งลุ้นตามตัวละคร

FORM zaa zaa

เมียนายต้นคงไม่รอดเพื่อนชัยแน่ๆละครับ

knight2000

ระวังเพื่อนเราจะเผาเรือน

arsenyo

พูดซะนายต้นใจไม่ดีเลยมั้งนี่