ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 2

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 28, 2020, 05:05:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Angel_p

เมย์ก็ทำให้ไเ้ลุ้นตลอดอย่างงี้ เพื่อนผัวจะทนไหวได้ไงนะ

Pure Pure

มีเซอร์ไพรส์ตลอดไกล้ละสินะ
เป็กำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

sutee seechart

แหม่ชอบทิ้งให้ตกใจ
สงสัยจะล้างจานอีกแล้วแน่ๆ
นี่ผมรอตอนล้างหม้ออยู่นะครับ 55555

azeroa

ด่าเมียต้องดูสถานการด้วยนะ  ::Beggar::

kunkid

timemachine68

sommchai

ชัยแอบไปหาเมียแบบนี้ได้ไง ไว้ใจไม่ได้

Navavee Stronger

เมียจะเซอร์ไพรส์อะไรอีกหรือเปล่า
ใจเสียเลยนะเนี่ยเจอแบบนี้

a821405

ต้นน่าจะโดนชัยตีท้ายครัวนะ

xxxboyz

เพื่อนรักมักได้เมียเพื่อน

modx000

นึกว่าเสร็จพี่ชัยไปซะแล้ว

maxzader

::Doubt:: เริ่มจะเดาเนื้อเรื่องไม่ออกแต่สนุกมากครับติดตามเรื้อยๆ

พรพรม

เรื่องแนวนี้สนุกดีครับนานๆมีที

cannavaro

ชัยน่าจะมีของดี ออกมาจากคุกขนาดนั้น

m_onepiece