ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 2

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 28, 2020, 05:05:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wingodin

อย่างนี้ต้องเรียกว่า ชัก(ชวน)เพื่อนเข้า(ตี)ท้ายครัว

Pob-py

ชัยเป็นคนดีนะแต่อะนะเมียเพื่อนก็เหมือนเมียเรา

bass2521

ความใกล้ชิดน่าจะเป็นสาเหตูเสียว

kajhonsa

เดินเรื่องได้เนียนเป็นธรรมชาติมาก

NTRSLAYER

ลุ้นๆตุ้มๆต่อมๆ  ::Ahh::

แต่ผมขอเดาว่า ชัยกำลังช่วยเมย์ทำผมให้ลูกค้าแน่นวล เพราะว่าต้นเกริ่นไว้แล้วว่าชัยมีสกิลถักเปียเป็น งานนี้ได้เป็นผู้ช่วยยาวๆที่ร้านเมย์แน่ๆ

::Glad::  ::Shy::

NTRSLAYER

นี่ไง ปากหมาของแท้ ต้นเหตุแน่ๆ

ถ้าผมเป็นเมย์นะ จะโดดตีลังกาลงมานั่งคร่อมชัยล้าวววว

::HoHo::

kawa

ss24p

เนียนๆทำงานที่ร้านแน่ๆ สนิทไปมา ก็เสร็จ

promario100

nightmare

porbasscover 5555

ลุ้นมาก เมียจะโดนจัดตอนไหน

ชื่นชอบ สวิง

555 มาแต่ละตอนต้องให้ลุ้นระทึกตลอดเลยนะครับ แต่ก็ดีครับ ตื่นเต้นดี

watanabe

ตอนที่แล้วนึกว่าโดนสะเเล้วครับ ::Oops::

dechawat tawta

2คนนั้นกำลังทำอะไรกันอยู่น้อ