ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 3

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 11:07:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobjuk

เสร็จเพื่อนไปแล้วครับ ผมยืนยัน ผมแอบส่องข้างหน้าต่าง อิอิ

namogt

โดนเพื่อนสอยไวขนาดนี้เลยเหรอเมียคนสวย

kpnttn

เรียบร้อยโรงเรียนชัย จากไม่คิดอะไร ปากพาได้เรื่อง

อาจจะไม่ได้แค่เรื่อง แต่ได้ลูกด้วยล่ะมั้ง ต้นกลับมาง้อคืนนี้ จะรู้สึกหลวมๆ มั้ย

kaznuri01

ต้นเอ๋ยเสียเมียเพราะฤทธิ์เหล้าล้วนๆ  ::Horror::

ลุ้นต่อไปต้นจะฉลาดหรือโง่ซื่อบื้อ  เมย์บอกลื่นล้มจนเขียวถ้ากลับบ้านไปไม่เห็นเขียวตามที่บอกถ้ายังไม่สงสัยก็โง่ได้โล่เลยทีเดียว อิอิ

zero009

yumer

ruang

โดนเย็ดตอนกำลังคุยกับผัวแน่ๆ ชัยมันร้ายจริงๆ

9Note

tatong2222

เมย์​โดนอะไร​เข้าไปล่ะ​ งอนผัวจนเจ็บเลยเหรอเมย์​ ::GiveMe::

phubeth watcharasin

เสียงร้องแบบนี้ น่าจะโดนจัดหนักอยู่ หรือคนแต่งจะหักหลังคนอ่านหนอ คือแบบไม่มีไรเกิดขึ้น

wawer nakorn

มีเพื่อนดีช่วยให้เมียอารมณ์ดี

Kampanat001

โดนของแข็งรึเปล่า ร้องดังเชียว

volpe

หักมุมมาหลายตอน ตอนนี้ไม่น่าพลาดแล้ววว เมย์ยิ่งงอน ยิ่งจัดหนักหรือเปล่าเนี่ย

st789

ลั้นตามเลยเสียงร้องไห้หรือเสียงคราง

kriangbaac

โดนตั้งแต่เมื่อคืนละมั้งแบบ ประชดอะไรอย่างงี้