ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Danai Tee

สงสัยต้องไปหาอ่าน ver  เก่าซะแล้วว่าเป็นยังไง

catmeao

หวังว่าอยู่บริษัทนี้จะได้อะไรแปลกๆใหม่ๆอัพเกรดชีวิตบ้างนะ  ::HeyHey::

pankea

สาวที่เอกควงคงมีสักคนที่ถูกใจบอยแน่ๆและหาทางอ่อยเพื่อให้บอยสนใจ

Dowprakay Cha

torl31

ปูเนื้อเรื่องตั้งแต่ต้นมาเลย น่าตืดตามครับกับการตีความใหม่

Pueng15

จุดเริ่มต้นของเรื่องเลยใช่ป่าว รอตามว่าจะเจอน้องฟ้าเมื่อไหร่

Angel_p

ทำเป็น side story หรือเป็นtimeline ก่อนกันนะ รอติดตามนะครับ ว่านอกจากฟ้าแล้วเอกได้ใครเด็ดๆ อีกมั่ง

eak111

อือหือ. เริ่มเรื่องใหม่เลย น่าติดตามมากครับ

ting_2

adof13

พรพรม

Kinga

เรื่องใหม่ตัวละครเดิมเลยไหมครับ อ่านแล่วเหมือนไม่เหมือนเดิม รูปสวยมากเลย

tameable