ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fourze22

รีเมคใหม้ เรื่องราวชวนน่าติดตามขึ้นมากกก

non nongmor

pooloop

ชอบเรื่องนี้มากๆครับ ดีใจที่มีคนนำมา remake

micky

kjui2519

เข้ามาลองอ่านครับ ขอลองติดตามก่อนค่อยแสดงความคิดเห็นอีกทีครับ
ขอบคุณครับ

nakin007

เป็นการบรรยายเนื้อหาในส่วนของตัวละครให้มีมิติมากขึ้น ขอบคุณที่นำมาแต่งให้อ่านนะครับ

axon13

เรื่องนี้เดิมที่นางเอกเป็นแฟนบอย แล้วโดนเจ้านายหลอกเอาป่าวคับ

Tyrant

อัศวิน รัตนแก้ว

เอ.. นายบอยจะไปแย่งเขา หรือโดนเขาแย่งกันแน่ เดาไม่ออกเลย.

acerr

Treo Chan

น่าสนใจครับ บอยจะไปตกหลุมรักแฟนพี่เอกไหมเนี่ย

ko999

เกริ่นเรื่องได่น่าติดตามครับ รูปก็ดดนใจเลยครับ