ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 02:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bakuryuo

เขียนใหม่ได้สุดมากกครับ ขยายทั้งเนื้อหาทั้งอารมณ์ โดยไม่ทิ้งกลิ่นของต้นฉบับ ได้อรรถรสสุดๆ ครับ 

alittle

artonio

ยังไม่เคยอ่านเรื่องเก่าเลยครับ ขอบคุณมากครับ

mcxddd

chiratzz

ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ กำลังไล่ตามอ่านครับ 

jetdo100

Chole

ฉบับรีเมค เนื้อหาละเอียดดีครับ ต้องได้อารมณฺมากแน่ๆ

soujaboykub

เคยอ่านซีรีย์นี้สนุกมากดีใจที่มีคนรีเมก

aka2ez

Tosak7483

Tonpera

787878

ชอบเรื่องนี้มาก น้องฟ้าโดนไปทีติดใจลืมแฟนเลยทีเดียว