ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grozothe

ระหว่างใช้ทุนผ่านประสบการณ์เยอะเลยสินะครับ
แสดงว่าไรท์ยังมีเรื่องเล่าอีกมากมาย
ยังไงจะขอรอติดตามเรื่อยๆ ครับ

อวยพรให้อยู่รอดปลอดภัย รถไฟอย่าได้ชนกันเลย  ::Beggar::

akerue

น้องไอติมรีบกลับไปขย่มหมอหนุ่มแน่ๆเลย

bmaII

พื้นที่มันเล็ก คับแคบ ไม่กว้าง ดูแล้วไม่น่าจะง่าย แต่อยากรู้ว่าจะสำเร็จได้ไง สงสัยไอติมเป็นคนขี้ทาง

sunnies

อยู่บนเกาะหนียังไงก็ไม่พ้น​ คงต้องมีวันนั้น​สักวันช้าๆ​ได้ไอติมคนงาม

♤judas♤

คราวนี้หมอไอติมแม้จะมีแฟนแล้วแต่ดูแล้วน่าจะไม่ยากเท่าไหร่ดูๆไอติมพอมีใจให้บ้าง

akeco

น้องไอติมจะกลับมาต่อมั้ย

ปล.รอเรื่องนี้นานมาก

thana7

ช่วยตัวเองไปพลางๆ ก่อน เดี๋ยวไอติมต้องมาแน่

overspirit

TempZ

เปิดมาขนาดนี้ไม่น่ารอดปากเหยี่ยวปากกาชัวร์ครับ

navy868

กว่าจะมาถึงวันนี้ได้ ผ่านประสบการณ์มาโชกโชนจริงๆ.... ::Orz::
นั่นไงว่าแล้วเชียว จะพลาดได้ไง ::Oops::

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

outsider

ปล่อยไปก่อนเพื่อวันเอาคืน น้องไอติมต้องละลายด้วยมือเราให้ได้

SNGOT

ไม่เคยผิดหวังสำหรับ เรื่องสั้นแต่เสียวยาวๆของท่านครับ

xxxboyz

bronzehead

ไอติมนี่ใช้ได้เลยนะ ห่างแฟนแล้วเป็นเรื่องเลย